Dự đoán / Bóng đá / South-Africa. Premier Soccer League / Mamelodi Sundowns vs Polokwane City

Mamelodi Sundowns vs Polokwane City Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 23, 2026 - 13:00
1.09
0.54
47% 36% 17%
1X2 Không đặt cược — không có giá trị so với tỷ lệ cược hiện tại
Cuộc thi đấu: 47.4% Mamelodi Sundowns
Không có EV dương trên các đường được theo dõi ở tỷ lệ cược tốt nhất hiện tại
Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn Xu hướng
29.2% · Không 70.8%
Thiên hướng giá trị: BTTS Không
1X2 Bỏ qua
Mamelodi Sundowns · Người mẫu 47.4%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-0
Xác suất 21.4%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Chỉ Lean (không có +EV ở ngưỡng) — Mô hình nghiêng về một bên trong ít nhất một thị trường, nhưng không có đường nào xóa được EV tối thiểu cho một giao dịch.
Độ mạnh quyết định: 3.5 / 10
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
  • Xác suất rút thăm trên 30% (−0,5)
O/U 2.5: tỷ lệ đặt cược không đủ cho EV
BTT: tỷ lệ đặt cược không đủ cho EV
Should you bet on this match? No default bet: the model does not show +EV at the configured threshold on available lines.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Ảnh chụp trước trận đấu cho trận đấu này.

  • Liên minh: Premier Soccer League
  • lịch thi đấu: Mamelodi Sundowns vs Polokwane City
  • Khởi động: 2026-05-23 13:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 47.4% · Vẽ tranh 36.0% · Xa 16.7%
  • xG (hiển thị): Mamelodi Sundowns 1.09 — Polokwane City 0.54 (tổng xG ≈ 1.63)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 77.6% · Trên 2,5 22.4%); BTTS No (Đúng 29.2% · KHÔNG 70.8%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 29.2% · KHÔNG 70.8%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-0 (21.4%)

Khối quyết định hiển thị không đặt cược mặc định: không có dòng được theo dõi nào xóa ngưỡng +EV tối thiểu ở mức giá tốt nhất mà chúng tôi có (một nhánh vẫn có thể hiển thị nhỏ +EV bên dưới thanh đó). Nhãn Lean chỉ mang tính định hướng — không phải đề xuất ở quy mô tài khoản ngân hàng.

Nếu các dòng di chuyển đáng kể, hãy chạy lại quá trình tạo hoặc làm mới - xác suất ngụ ý và mọi chỉ số EV trong tương lai sẽ thay đổi trước tiên.

Kèo tốt nhất và lý do

Bỏ qua trừ khi tỷ lệ cược thay đổi — công cụ không thấy đường nào xóa cổng +EV.

Hãy coi trang này là chẩn đoán chỉ đọc: cấu trúc tổng/BTTS có thể mang lại nhiều thông tin ngay cả khi câu trả lời trung thực là chờ đợi.

Kiểm tra lại sau biến động giá nguyên vật liệu; các cạnh xuất hiện và biến mất cùng với tính thanh khoản.

Câu hỏi thường gặp

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Mamelodi Sundowns & Polokwane City!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
Premier Soccer League Premier Soccer LeagueBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Mamelodi Sundowns 30 20 8 2 68
2 Orlando Pirates 29 20 6 3 66
3 Kaizer Chiefs 29 15 9 5 54
4 Amazulu 29 12 8 9 44
5 Sekhukhune United 29 11 10 8 43
6 Golden Arrows 29 11 7 11 40
7 Polokwane City 30 9 13 8 40
8 Durban City 29 10 9 10 39
9 Stellenbosch 29 9 9 11 36
10 Siwelele 29 8 12 9 36
11 Richards Bay 29 7 13 9 34
12 TS Galaxy 29 8 7 14 31
13 Chippa United 29 5 10 14 25
14 Marumo Gallants 29 4 12 13 24
15 Orbit College 29 6 6 17 24
16 Magesi 29 4 9 16 21
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Mamelodi Sundowns 30 57 21 +36 68
2 Orlando Pirates 29 56 12 +44 66
3 Golden Arrows 29 34 33 +1 40
4 Kaizer Chiefs 29 33 18 +15 54
5 Amazulu 29 31 28 +3 44
6 Sekhukhune United 29 30 25 +5 43
7 TS Galaxy 29 30 38 -8 31
8 Stellenbosch 29 26 30 -4 36
9 Durban City 29 25 25 0 39
10 Richards Bay 29 23 29 -6 34
11 Magesi 29 23 43 -20 21
12 Chippa United 29 23 44 -21 25
13 Siwelele 29 22 26 -4 36
14 Polokwane City 30 21 21 0 40
15 Marumo Gallants 29 21 38 -17 24
16 Orbit College 29 21 45 -24 24
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 Kaizer Chiefs 29 18.5 8.2 +10.3 54
2 Mamelodi Sundowns 30 16.7 9.0 +7.7 68
3 Orlando Pirates 29 13.8 7.1 +6.7 66
4 Durban City 29 14.9 11.0 +3.9 39
5 Sekhukhune United 29 14.5 12.4 +2.1 43
6 Magesi 29 13.1 11.2 +1.9 21
7 Polokwane City 30 13.5 11.7 +1.8 40
8 Richards Bay 29 13.4 11.8 +1.6 34
9 Stellenbosch 29 13.6 13.4 +0.2 36
10 Siwelele 29 11.7 13.9 -2.2 36
11 Marumo Gallants 29 11.0 14.7 -3.7 24
12 TS Galaxy 29 13.7 17.8 -4.1 31
13 Golden Arrows 29 13.3 19.1 -5.8 40
14 Amazulu 29 11.0 16.8 -5.8 44
15 Orbit College 29 11.0 16.9 -5.9 24
16 Chippa United 29 9.2 18.0 -8.8 25