Terrassa
Girona II
AI Value Price Scanner
AI Model View
Girona II
- probabilidad ng modelo
- 34.2%
- OddsGPT Fair Logs
- 2.92
Model-only valuation — Based on OddsGPT model probability before market adjustment.
Market View
- Mga Logro ng Pinagkasunduan
- 3.7
- Ipinahiwatig na Probability
- 27.0%
Hindi pagkakasundo sa market
+7.2 porsyentong puntos
Antas ng Di-pagkakasundo sa Market Katamtaman
Napiling market: Girona II
AI match lean: Terrassa (36.1%)
- Model Edge
- +7.2 porsyentong puntos
- Consensus decision EV
- +26.7% @ Pinagkasunduan sa merkado 3.7
Konteksto ng Market
Nakita ang paglipat ng merkado
- Inilipat ang mga logro
- 2.8 → 3.6 ↑ +28.6%
- Lawak ng merkado
- 5/9
- Direksyon ng Market
- ⚠ Mga salungatan sa modelo ng AI
Paggalaw ng Market
Girona II
2.8 → 3.6 ↑ +28.6%
- Biglang signal
- 55 (B)
- Lawak ng merkado
- 5/9
- Sangguniang aklat
- Bet365
- Market View
- Pag-anod sa merkado
AI Model
Girona II
- probabilidad ng modelo
- 34.2%
- OddsGPT Fair Logs
- 2.92
- Pinagkasunduan sa merkado
- 3.7
- Lakas ng Pagtataya ng Modelo
- Mababa
- Direksyon ng Market
- ⚠ Mga salungatan sa modelo ng AI
- Convergence ng Pagpepresyo
- Katamtaman
- probabilidad ng modelo 34.2% · Market implied probability 27.0%
- Model Probability Gap
- +7.2 porsyentong puntos
Modelo vs Market
| Probability | |
|---|---|
| OddsGPT AI | 34.2% |
| Probability ng Raw Market | 27.0% |
| Pagkakaiba | +7.2 porsyentong puntos |
| Bookmaker | Odds | vs Market | AI Model EV | Aksyon |
|---|---|---|---|---|
| Pinnacle | 3.83 | +4% vs market | +31.1% | |
| 1xBet | 3.78 | +2% vs market | +29.4% | Tingnan |
| Betfair | 3.75 | +1% vs market | +28.4% | |
| William Hill | 3.75 | +1% vs market | +28.4% | |
| Marathonbet | 3.7 | +0% vs market | +26.7% | |
| Betano | 3.7 | +0% vs market | +26.7% | |
| Bet365 | 3.6 | -3% vs market | +23.3% | |
| BetVictor | 3.3 | -11% vs market | +13.0% | |
| SBO | 3.29 | -11% vs market | +12.7% |
Consensus decision EV = model probability × consensus odds − 1 (Pangunahing gate sa pahina ng hula). AI Model EV = probabilidad ng modelo × mga logro ng bookmaker na ito − 1.
Ang malalaking EV gap kumpara sa pahina ng hula ay karaniwang nagpapakita ng iba't ibang mga sanggunian sa presyo (consensus-line Signal EV kumpara sa Execution EV ng bawat bookmaker). Maaari rin silang magpahiwatig ng hindi pagkakasundo sa modelo-market o kawalan ng kahusayan sa pagpepresyo — hindi isang garantisadong kita.
Ang pahinang ito ay naghahambing ng mga presyo lamang. Hindi ito nagrerekomenda ng laki ng taya o nagkukumpirma ng Pangunahing Taya.
AI Correct Score Value Scanner
| Puntos | Modelo | Makatarungang Logro | Pinakamahusay na Market | gilid |
|---|---|---|---|---|
| 1-1 | 12.5% | 8.0 | 7.6 · 1xBet | -5.0% |
| 1-0 | 9.8% | 10.2 | 7.46 · 1xBet | -26.9% |
| 0-1 | 9.5% | 10.53 | 11.3 · 1xBet | +7.3% |
Low-liquidity market. Ang mga tamang presyo ng marka ay maaaring mag-iba nang malaki sa pagitan ng mga bookmaker at maaaring magdala ng mas mataas na mga margin o limitasyon ng stake.