Granada CF vs Burgos การทำนาย อัตราต่อรอง และเคล็ดลับเดิมพัน AI

May 17, 2026 - 16:00
1.24
1.10
38% 31% 31%
ตัวเลือกหลัก (+EV สูงสุด)
สูง 2.5 — ค่า
อีวี 8.9% แบบอย่าง 41.4%
ไม่ใช่ผลลัพธ์ที่โดดเด่น (ความน่าจะเป็นของแบบจำลองต่ำกว่า 50% บนขานี้)
ทั้งสองทีมทำประตู มูลค่าที่ดีที่สุด (+EV)
ใช่ 49.1% · ไม่ 50.9%
อีวี ใช่ 4.09% · หมายเลข EV -11.94%
มุมมองมูลค่า: BTTS ใช่
1X2 มูลค่าต่ำ
Granada CF · แบบอย่าง 37.7%
โดยนัย 31.7%
อีวี: -0.5%
EV ที่ดีที่สุด (1X2) -0.5%
ข้อมูลสกอร์ที่ถูกต้อง ทีมรอง / เล่นสนุก
น่าจะเกิดมากที่สุด
1-1
ความน่าจะเป็น 13.1%
สกอร์มีความแปรปรวนสูง — เล่นเพื่อความสนุกด้วยเงินเดิมพันเล็กน้อยเท่านั้น
การตัดสินใจเดิมพัน (รุ่นเทียบกับตลาด EV)
โอกาสอันทรงคุณค่า — อย่างน้อยหนึ่งตลาดแสดงค่าประมาณ +EV ที่อัตราต่อรองทศนิยมที่ดีที่สุดในปัจจุบัน (เกณฑ์: 2.0%)
ความแข็งแกร่งของการตัดสินใจ: 5.0 / 10
  • ระบุสายหลัก (+1.0)
  • ปัญหา 1X2 สูงสุดต่ำกว่า 50% (ไม่มี 1X2 ที่โดดเด่น) (−1.0)
  • วาดความน่าจะเป็นที่สูงกว่า 30% (−0.5)
  • เส้น +EV ที่ถูกต้องสองเส้นขึ้นไปที่เกณฑ์ (+0.5)
O/U 2.5: อีวีโอเวอร์ 8.88% · EV ภายใต้ -7.41% (9 หนังสือคู่)
BTTS: อีวี ใช่ 4.09% · หมายเลข EV -11.94%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.
วิธีใช้สิ่งนี้
  • มุ่งเน้นไปที่บรรทัดหลักเมื่อคุณต้องการแนวคิดที่สามารถนำไปปฏิบัติได้
  • อย่าจับคู่หยิบขอบบางหลายชิ้นเข้าด้วยกันขอบไม่เพิ่มอย่างน่าเชื่อถือ
  • ถือว่าการเล่นช็อตช็อตเป็นทางเลือกและการเล่นที่มีเดิมพันสูงเท่านั้น

สรุปการแข่งขัน AI

สรุปการแข่งขัน AI

อ่านอย่างรวดเร็วว่าโมเดลอ่านการจับคู่นี้อย่างไร

  • ลีก: Segunda División
  • ตารางการแข่งขัน: Granada CF vs Burgos
  • แจ้งกำหนดการ: 2026-05-17 16:00:00
  • 1X2 (รุ่น): บ้าน 37.7% · วาด 31.4% · ห่างออกไป 30.9%
  • xG (กำลังแสดง): Granada CF 1.24 — Burgos 1.1 (รวม xG γ 2.34)
  • หัวข้อเรื่องมูลค่า: ไม่มี — ไม่สามารถประมาณ EV เชิงบวกบนบรรทัดที่ติดตามในราคาที่ดีที่สุดในปัจจุบัน (อัตราต่อรองที่ขาดหายไปหรือความลึกของหนังสือบางเล่ม)
  • โครงสร้างเอนเอียง (ไม่ใช่เดิมพัน): โครงสร้างแบบลีน (รุ่น): O/U 2.5 Under 2.5 (ต่ำกว่า 2.5 58.6% · มากกว่า 2.5 41.4%); BTTS No (ใช่ 49.1% · เลขที่ 50.9%) มูลค่าแบบลีน (การกำหนดราคา): O/U 2.5 ต่ำกว่า 2.5; BTTS เลขที่
  • BTTS (รุ่น): ใช่ 49.1% · เลขที่ 50.9%
  • คะแนนถูกต้อง (ถังบน): 1-1 (13.1%)

บล็อกการตัดสินใจแสดง ไม่มีเดิมพันเริ่มต้น: ไม่มีบรรทัดที่ติดตามจะเคลียร์ พาดหัว เกณฑ์ขั้นต่ำ +EV ในราคาที่ดีที่สุดที่เรามี (ขายังคงสามารถแสดง เล็ก +EV ใต้แถบนั้น) ป้ายกำกับ แบบ Lean เป็นเพียงคำแนะนำเท่านั้น ไม่ใช่คำแนะนำขนาดเท่าเงินทุน

หากเส้นเคลื่อนไหวอย่างมีนัยสำคัญ ให้รันการสร้างหรือรีเฟรชอีกครั้ง ความน่าจะเป็นโดยนัยและการอ่านค่า EV ในอนาคตจะเปลี่ยนไปก่อน

เดิมพันที่ดีที่สุดและเหตุผล

ข้ามไป เว้นแต่อัตราต่อรองจะขยับ — เครื่องยนต์ไม่เห็นเส้นที่เคลียร์ประตู +EV

เมื่อ 1X2 ตึงตัว ราคามักจะฝังความไม่แน่นอนไว้อยู่แล้ว — ทั้งสามขาสามารถเป็น −EV หรือแสดง เพียง +EV น้อยเท่านั้นที่ยังคง ล้มเหลว เกณฑ์พาดหัว — ให้คำนึงถึงเรื่องนั้นเมื่อทำการปรับขนาด

การกำหนดขนาดเดิมพันควรมีค่าเริ่มต้นเป็น ศูนย์ เมื่อไม่มีบรรทัดแรก +EV การทดลองจะอยู่ในที่เก็บข้อมูลตามดุลยพินิจเท่านั้น

คำถามที่พบบ่อย

ป้ายสีเทา “แบบบาง” หมายถึงอะไร?

โดยสรุป ในกรณีที่โมเดลเอียง (เช่น ต่ำกว่า 2.5 หรือ BTTS ไม่) โดยไม่ อ้างว่าได้เปรียบทางเศรษฐกิจเชิงบวก ใช้เป็นบริบท ขนาดเป็น ศูนย์ เว้นแต่คุณจะจงใจยอมรับความเสี่ยงตามที่เห็นสมควร

เหตุใดจึงไม่มี "ทางออกที่ดีที่สุด" ในหน้านี้

กลไกพาดหัวใช้ เกณฑ์ขั้นต่ำ +EV (เช่น 2%) สำหรับการเลือกเริ่มต้น เส้นยังคงสามารถแสดง เล็กๆ +EV ที่ ล้มเหลว แถบนั้น — เรายังเรียกมันว่า ไม่มีเดิมพันเริ่มต้น ดังนั้นผู้อ่านจึงไม่ทำให้ขอบบางเกินไป

พาดหัวข่าว +EV จะกลับมาเมื่อใด

เมื่อ ราคาต่อรอง มากพอจนความน่าจะเป็นโดยนัยลดลงเมื่อเทียบกับสแน็ปช็อตของโมเดลเดียวกัน หรือเมื่อ ราคาตามบัญชีเพิ่มขึ้น มาถึงเพื่อให้สามารถคำนวณ EV ได้อย่างน่าเชื่อถือ จากนั้นจึงเรียกใช้ไปป์ไลน์อีกครั้ง

ฉันยังควรอ่านการ์ด 1X2 หรือไม่

ใช่ — มันแสดงให้เห็นว่าราคาของผู้ชนะได้ล้างมูลค่าหรือไม่ ในที่นี้มักจะอธิบายว่าทำไม** จึงไม่มีพาดหัวข่าว: ความน่าจะเป็นสามารถจัดกลุ่มได้ในขณะที่ราคาฝังความไม่แน่นอนไว้อยู่แล้ว

ปัจจัยความเสี่ยง

  • การเคลื่อนไหวของราคา: ความน่าจะเป็นโดยนัย และ EV เคลื่อนไหวแบบมีอัตราต่อรอง
  • ช่องว่างตัวอย่าง / ข้อมูล: ลีกที่มีข้อมูลต่ำจะทำให้แถบการคาดการณ์กว้างขึ้น
  • สถานะระหว่างเล่น: ไม่ได้จำลองประตูและใบแดงที่นี่
  • ความแปรปรวนของคะแนน: คะแนนที่เป็นไปได้มากที่สุดมักจะยังคงเป็นผลลัพธ์ ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ (มักจะต่ำกว่า 20%)

ระเบียบวิธี

  • ข้อมูลนำเข้า: ชุดข้อมูลที่มีโครงสร้างเดียวกันกับหน้าการทำนายสาธารณะ (สแนปชอต xG / ปัวซอง, EV ของตลาด หากมี, ระบบการตัดสินใจ v2)
  • การปฏิบัติตามข้อกำหนด: การจัดกรอบการศึกษาเท่านั้น ไม่ใช่คำแนะนำส่วนบุคคล

อัปเดตล่าสุด

May 12, 2026 (UTC)

รับการทำนายพรีเมียมสำหรับ Granada CF & Burgos!

ปลดล็อกการวิเคราะห์เชิงลึก เคล็ดลับการเดิมพันสุดพิเศษ และการพยากรณ์การแข่งขันด้วยบริการสมัครสมาชิกพรีเมียมของเรา

สมัครสมาชิกตอนนี้
กลับไปยังการทำนาย
Segunda División Segunda Divisiónตารางคะแนน
# ทีม นัด คะแนน
1 Racing Santander 39 23 6 10 75
2 Deportivo La Coruna 39 20 11 8 71
3 Almeria 39 21 8 10 71
4 Malaga 39 19 9 11 66
5 Las Palmas 39 18 12 9 66
6 Castellón 39 18 11 10 65
7 Eibar 39 18 10 11 64
8 Burgos 39 17 12 10 63
9 Cordoba 39 17 9 13 60
10 FC Andorra 39 16 10 13 58
11 AD Ceuta FC 39 15 10 14 55
12 Albacete 39 14 11 14 53
13 Sporting Gijon 39 15 7 17 52
14 Granada CF 39 12 12 15 48
15 Valladolid 39 12 10 17 46
16 Leganes 39 10 12 17 42
17 Real Sociedad II 38 11 9 18 42
18 Cadiz 39 10 9 20 39
19 Huesca 38 9 9 20 36
20 Mirandes 39 9 9 21 36
21 Zaragoza 39 8 11 20 35
22 Cultural Leonesa 39 8 9 22 33
# ทีม นัด ได้ เสีย +/- คะแนน
1 Racing Santander 39 81 58 +23 75
2 Almeria 39 78 58 +20 71
3 Malaga 39 68 50 +18 66
4 Castellón 39 66 49 +17 65
5 FC Andorra 39 61 49 +12 58
6 Deportivo La Coruna 39 60 41 +19 71
7 Cordoba 39 55 56 -1 60
8 Las Palmas 39 52 37 +15 66
9 Sporting Gijon 39 52 51 +1 52
10 Albacete 39 51 52 -1 53
11 Eibar 39 48 36 +12 64
12 Granada CF 39 48 50 -2 48
13 AD Ceuta FC 39 47 59 -12 55
14 Real Sociedad II 38 46 54 -8 42
15 Burgos 39 44 33 +11 63
16 Valladolid 39 43 50 -7 46
17 Leganes 39 42 48 -6 42
18 Mirandes 39 42 65 -23 36
19 Huesca 38 39 59 -20 36
20 Cadiz 39 36 56 -20 39
21 Cultural Leonesa 39 36 64 -28 33
22 Zaragoza 39 33 53 -20 35
# ทีม นัด xG xGC +/- คะแนน
1 Castellón 39 41.1 29.0 +12.1 65
2 Valladolid 39 34.2 23.6 +10.6 46
3 Cordoba 39 39.1 32.6 +6.5 60
4 Eibar 39 36.5 31.0 +5.5 64
5 Racing Santander 39 36.6 32.0 +4.6 75
6 Burgos 39 32.1 27.9 +4.2 63
7 Malaga 39 35.7 32.1 +3.6 66
8 Granada CF 39 32.0 29.2 +2.8 48
9 Las Palmas 39 22.9 20.6 +2.3 66
10 Deportivo La Coruna 39 30.2 28.3 +1.9 71
11 Albacete 39 35.2 33.7 +1.5 53
12 Sporting Gijon 39 30.8 29.4 +1.4 52
13 Almeria 39 32.7 31.4 +1.3 71
14 Zaragoza 39 30.6 30.5 +0.1 35
15 Leganes 39 34.1 35.4 -1.3 42
16 FC Andorra 39 31.8 33.5 -1.7 58
17 Huesca 38 27.3 29.6 -2.3 36
18 Real Sociedad II 38 29.3 37.9 -8.6 42
19 AD Ceuta FC 39 34.1 43.7 -9.6 55
20 Mirandes 39 27.5 37.4 -9.9 36
21 Cadiz 39 26.9 39.4 -12.5 39
22 Cultural Leonesa 39 27.7 40.3 -12.6 33