Rayo Vallecano vs Villarreal การทำนาย อัตราต่อรอง และเคล็ดลับเดิมพัน AI

May 17, 2026 - 16:00
1.42
1.49
35% 28% 38%
1X2 Villarreal (ขอบเล็ก, อีวี 0.5%)
จับคู่: 37.7% Villarreal; โดยนัย 32.3%; อีวี 0.5%
Small positive edge on a tracked line (~0.5%), below the 2.0% default betting threshold — no Primary pick.
Over / Under 2.5 แนวโน้ม
สูง 2.5 55.6% · ต่ำ 2.5 44.4%
อีวีโอเวอร์ -0.48% · EV ภายใต้ -3.21%
มุมมองมูลค่า: สูง 2.5
ทั้งสองทีมทำประตู มูลค่าต่ำ
ใช่ 60.2% · ไม่ 39.8%
อีวี ใช่ -3.68% · หมายเลข EV -7.66%
มุมมองมูลค่า: BTTS ใช่
ข้อมูลสกอร์ที่ถูกต้อง ทีมรอง / เล่นสนุก
น่าจะเกิดมากที่สุด
1-1
ความน่าจะเป็น 11.5%
สกอร์มีความแปรปรวนสูง — เล่นเพื่อความสนุกด้วยเงินเดิมพันเล็กน้อยเท่านั้น
การตัดสินใจเดิมพัน (รุ่นเทียบกับตลาด EV)
แบบ Lean เท่านั้น (ไม่มี +EV ที่เกณฑ์) — โมเดลโน้มตัวเข้าข้างในตลาดอย่างน้อยหนึ่งแห่ง แต่ไม่มีบรรทัดใดที่จะเคลียร์ EV ขั้นต่ำสำหรับการซื้อขายได้
ความแข็งแกร่งของการตัดสินใจ: 4.0 / 10
  • ปัญหา 1X2 สูงสุดต่ำกว่า 50% (ไม่มี 1X2 ที่โดดเด่น) (−1.0)
O/U 2.5: อีวีโอเวอร์ -0.48% · EV ภายใต้ -3.21% (11 หนังสือคู่)
BTTS: อีวี ใช่ -3.68% · หมายเลข EV -7.66%
Should you bet on this match? No default bet: the model does not show +EV at the configured threshold on available lines.

สรุปการแข่งขัน AI

สรุปการแข่งขัน AI

ภาพก่อนการแข่งขันสำหรับนัดนี้

  • ลีก: La Liga
  • ตารางการแข่งขัน: Rayo Vallecano vs Villarreal
  • แจ้งกำหนดการ: 2026-05-17 16:00:00
  • 1X2 (รุ่น): บ้าน 34.6% · วาด 27.7% · ห่างออกไป 37.7%
  • xG (กำลังแสดง): Rayo Vallecano 1.42 — Villarreal 1.49 (รวม xG γ 2.91)
  • หัวข้อเรื่องมูลค่า: ไม่มี — ไม่สามารถประมาณ EV เชิงบวกบนบรรทัดที่ติดตามในราคาที่ดีที่สุดในปัจจุบัน (อัตราต่อรองที่ขาดหายไปหรือความลึกของหนังสือบางเล่ม)
  • โครงสร้างเอนเอียง (ไม่ใช่เดิมพัน): โครงสร้างแบบลีน (รุ่น): O/U 2.5 Over 2.5 (ต่ำกว่า 2.5 44.4% · มากกว่า 2.5 55.6%); BTTS Yes (ใช่ 60.2% · เลขที่ 39.8%) มูลค่าแบบลีน (การกำหนดราคา): O/U 2.5 มากกว่า 2.5; BTTS ใช่
  • BTTS (รุ่น): ใช่ 60.2% · เลขที่ 39.8%
  • คะแนนถูกต้อง (ถังบน): 1-1 (11.5%)

บล็อกการตัดสินใจแสดง ไม่มีเดิมพันเริ่มต้น: ไม่มีบรรทัดที่ติดตามจะเคลียร์ พาดหัว เกณฑ์ขั้นต่ำ +EV ในราคาที่ดีที่สุดที่เรามี (ขายังคงสามารถแสดง เล็ก +EV ใต้แถบนั้น) ป้ายกำกับ แบบ Lean เป็นเพียงคำแนะนำเท่านั้น ไม่ใช่คำแนะนำขนาดเท่าเงินทุน

แนะนำให้ข้ามไปปักหลักมากเกินไปเมื่อเครื่องยนต์คำนึงถึงส่วนที่ขาดหายจริงๆ

เดิมพันที่ดีที่สุดและเหตุผล

ไม่มีนัยถึงการเดิมพันขนาดแบ๊งค์ที่นี่

ถือว่าหน้านี้เป็นเหมือน การวินิจฉัยแบบอ่านอย่างเดียว: โครงสร้างผลรวม/BTTS สามารถให้ข้อมูลได้ แม้ว่าคำตอบที่ตรงไปตรงมาคือการรอก็ตาม

ตรวจสอบอีกครั้งหลังจากราคาวัสดุเคลื่อนไหว ขอบปรากฏขึ้นและหายไปพร้อมกับสภาพคล่อง

คำถามที่พบบ่อย

ป้ายสีเทา “แบบบาง” หมายถึงอะไร?

โดยสรุป ในกรณีที่โมเดลเอียง (เช่น ต่ำกว่า 2.5 หรือ BTTS ไม่) โดยไม่ อ้างว่าได้เปรียบทางเศรษฐกิจเชิงบวก ใช้เป็นบริบท ขนาดเป็น ศูนย์ เว้นแต่คุณจะจงใจยอมรับความเสี่ยงตามที่เห็นสมควร

คะแนนที่ถูกต้องน่าจะยังเกี่ยวข้องอยู่หรือไม่

เนื่องจาก บริบทเท่านั้น: ยังคงเป็น ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ ส่วนผลลัพธ์ (มักเป็นเลขหลักเดียว บางครั้งเป็นวัยรุ่นต่ำ) มันไม่ได้แทนที่จุดยืน “ไม่พาดหัว +EV” — ถือว่าการเดิมพันคะแนนเป็นเรื่องสนุกหากคุณเล่นเลย

เหตุใดจึงไม่มี "ทางออกที่ดีที่สุด" ในหน้านี้

กลไกพาดหัวใช้ เกณฑ์ขั้นต่ำ +EV (เช่น 2%) สำหรับการเลือกเริ่มต้น เส้นยังคงสามารถแสดง เล็กๆ +EV ที่ ล้มเหลว แถบนั้น — เรายังเรียกมันว่า ไม่มีเดิมพันเริ่มต้น ดังนั้นผู้อ่านจึงไม่ทำให้ขอบบางเกินไป

พาดหัวข่าว +EV จะกลับมาเมื่อใด

เมื่อ ราคาต่อรอง มากพอจนความน่าจะเป็นโดยนัยลดลงเมื่อเทียบกับสแน็ปช็อตของโมเดลเดียวกัน หรือเมื่อ ราคาตามบัญชีเพิ่มขึ้น มาถึงเพื่อให้สามารถคำนวณ EV ได้อย่างน่าเชื่อถือ จากนั้นจึงเรียกใช้ไปป์ไลน์อีกครั้ง

ปัจจัยความเสี่ยง

  • การเคลื่อนไหวของราคา: ความน่าจะเป็นโดยนัย และ EV เคลื่อนไหวแบบมีอัตราต่อรอง
  • ช่องว่างตัวอย่าง / ข้อมูล: ลีกที่มีข้อมูลต่ำจะทำให้แถบการคาดการณ์กว้างขึ้น
  • สถานะระหว่างเล่น: ไม่ได้จำลองประตูและใบแดงที่นี่
  • ความแปรปรวนของคะแนน: คะแนนที่เป็นไปได้มากที่สุดมักจะยังคงเป็นผลลัพธ์ ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ (มักจะต่ำกว่า 20%)

ระเบียบวิธี

  • ข้อมูลนำเข้า: ชุดข้อมูลที่มีโครงสร้างเดียวกันกับหน้าการทำนายสาธารณะ (สแนปชอต xG / ปัวซอง, EV ของตลาด หากมี, ระบบการตัดสินใจ v2)
  • การปฏิบัติตามข้อกำหนด: การจัดกรอบการศึกษาเท่านั้น ไม่ใช่คำแนะนำส่วนบุคคล

อัปเดตล่าสุด

May 17, 2026 (UTC)

วิธีใช้สิ่งนี้
  • มุ่งเน้นไปที่บรรทัดหลักเมื่อคุณต้องการแนวคิดที่สามารถนำไปปฏิบัติได้
  • อย่าจับคู่หยิบขอบบางหลายชิ้นเข้าด้วยกันขอบไม่เพิ่มอย่างน่าเชื่อถือ
  • ถือว่าการเล่นช็อตช็อตเป็นทางเลือกและการเล่นที่มีเดิมพันสูงเท่านั้น

รับการทำนายพรีเมียมสำหรับ Rayo Vallecano & Villarreal!

ปลดล็อกการวิเคราะห์เชิงลึก เคล็ดลับการเดิมพันสุดพิเศษ และการพยากรณ์การแข่งขันด้วยบริการสมัครสมาชิกพรีเมียมของเรา

สมัครสมาชิกตอนนี้
กลับไปยังการทำนาย
La Liga La Ligaตารางคะแนน
# ทีม นัด คะแนน
1 Barcelona 36 30 1 5 91
2 Real Madrid 36 25 5 6 80
3 Villarreal 36 21 6 9 69
4 Atletico Madrid 36 20 6 10 66
5 Real Betis 36 14 15 7 57
6 Celta Vigo 36 13 11 12 50
7 Getafe 36 14 6 16 48
8 Real Sociedad 36 11 12 13 45
9 Athletic Club 36 13 5 18 44
10 Rayo Vallecano 36 10 14 12 44
11 Valencia 36 11 10 15 43
12 Sevilla 36 12 7 17 43
13 Osasuna 36 11 9 16 42
14 Espanyol 36 11 9 16 42
15 Girona 36 9 13 14 40
16 Alaves 36 10 10 16 40
17 Elche 36 9 12 15 39
18 Mallorca 36 10 9 17 39
19 Levante 36 10 9 17 39
20 Oviedo 36 6 11 19 29
# ทีม นัด ได้ เสีย +/- คะแนน
1 Barcelona 36 91 32 +59 91
2 Real Madrid 36 72 33 +39 80
3 Villarreal 36 67 43 +24 69
4 Atletico Madrid 36 60 39 +21 66
5 Real Betis 36 56 44 +12 57
6 Real Sociedad 36 55 56 -1 45
7 Celta Vigo 36 51 47 +4 50
8 Elche 36 47 56 -9 39
9 Sevilla 36 46 58 -12 43
10 Mallorca 36 44 55 -11 39
11 Levante 36 44 59 -15 39
12 Osasuna 36 43 47 -4 42
13 Alaves 36 42 54 -12 40
14 Athletic Club 36 40 53 -13 44
15 Espanyol 36 40 53 -13 42
16 Valencia 36 39 51 -12 43
17 Girona 36 38 53 -15 40
18 Rayo Vallecano 36 37 43 -6 44
19 Getafe 36 31 37 -6 48
20 Oviedo 36 26 56 -30 29
# ทีม นัด xG xGC +/- คะแนน
1 Barcelona 36 84.0 43.1 +40.9 91
2 Real Madrid 36 71.8 38.5 +33.3 80
3 Villarreal 36 54.3 42.3 +12.0 69
4 Atletico Madrid 36 54.9 43.9 +11.0 66
5 Real Betis 36 52.2 42.1 +10.1 57
6 Athletic Club 36 46.0 38.4 +7.6 44
7 Valencia 36 46.2 43.7 +2.5 43
8 Celta Vigo 36 48.0 46.0 +2.0 50
9 Rayo Vallecano 36 47.2 45.4 +1.8 44
10 Alaves 36 43.0 45.7 -2.7 40
11 Real Sociedad 36 46.4 50.7 -4.3 45
12 Osasuna 36 43.4 48.1 -4.7 42
13 Espanyol 36 45.2 50.8 -5.6 42
14 Getafe 36 29.9 39.8 -9.9 48
15 Levante 36 47.0 57.4 -10.4 39
16 Girona 36 42.8 53.3 -10.5 40
17 Sevilla 36 36.5 51.4 -14.9 43
18 Mallorca 36 40.1 59.4 -19.3 39
19 Oviedo 36 33.7 53.2 -19.5 29
20 Elche 36 39.8 59.4 -19.6 39