Dự đoán / Bóng đá / Czech-Republic. 3. liga - MSFL / Sigma Olomouc II vs Vítkovice

Sigma Olomouc II vs Vítkovice Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 15:00
1.45
1.25
42% 26% 33%
1X2 Không đặt cược — không có giá trị so với tỷ lệ cược hiện tại
Cuộc thi đấu: 41.8% Sigma Olomouc II; ngụ ý 59.1%; xe điện -20.3%
Không có tiêu chuẩn chính cho trận đấu này: dòng +EV tốt nhất trong dải mô hình 25–40% không được hiển thị dưới dạng lựa chọn chính (cài đặt).Sử dụng các dòng thay thế hoặc phụ dưới đây.
Không có lựa chọn chính cho mức vốn chuẩn trên dải này (1X2 vẫn có thể là «không cược»), nhưng ít nhất một thị trường khác vượt ngưỡng +EV — xem thẻ Tài/Xỉu và BTTS bên dưới.
1X2 Xu hướng
Sigma Olomouc II · Người mẫu 41.8%
ngụ ý 59.1%
xe điện: -20.3%
EV tốt nhất (1X2) 2.6%
Trên / Dưới 2.5 Giá trị thấp
Trên 2.5 55.4% · Dưới 2.5 44.6%
EV kết thúc -14.13% · EV Dưới -1.88%
Thiên hướng giá trị: Dưới 2.5
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-1
Xác suất 11.2%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 4.5 / 10
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc -14.13% · EV Dưới -1.88% (1 cặp sách)
BTT: EV Có 19.48% · EV Không -37.6%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Ảnh chụp trước trận đấu cho trận đấu này.

  • Liên minh: 3. liga - MSFL
  • lịch thi đấu: Sigma Olomouc II vs Vítkovice
  • Khởi động: 2026-05-17 15:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 41.8% · Vẽ tranh 25.7% · Xa 32.6%
  • xG (hiển thị): Sigma Olomouc II 1.45 — Vítkovice 1.25 (tổng xG ≈ 2.7)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Over 2.5 (Dưới 2,5 44.6% · Trên 2,5 55.4%); BTTS Yes (Đúng 66.9% · KHÔNG 33.1%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Trên 2,5; BTTS Đúng
  • BTTS (mô hình): Đúng 66.9% · KHÔNG 33.1%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-1 (11.2%)

Khối quyết định hiển thị không đặt cược mặc định: không có dòng được theo dõi nào xóa ngưỡng +EV tối thiểu ở mức giá tốt nhất mà chúng tôi có (một nhánh vẫn có thể hiển thị nhỏ +EV bên dưới thanh đó). Nhãn Lean chỉ mang tính định hướng — không phải đề xuất ở quy mô tài khoản ngân hàng.

Thích bỏ qua việc đặt cọc quá mức khi động cơ trung thực về việc thiếu cạnh.

Kèo tốt nhất và lý do

Không có ngụ ý đặt cược quy mô ngân hàng nào ở đây.

Các thẻ vẫn có thể hiển thị giá trị nghiêng (ví dụ: bên Dưới được ưu tiên hoặc bên BTTS) trong đó giá không hiệu quả hoặc không đầy đủ — điều đó không giống với vé EV dương ở ngưỡng được định cấu hình.

Kiểm tra lại sau biến động giá nguyên vật liệu; các cạnh xuất hiện và biến mất cùng với tính thanh khoản.

Câu hỏi thường gặp

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Khi không có dòng chính, hãy so sánh các dòng +EV trong thẻ thị trường bên dưới (không chỉ 1X2).
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Sigma Olomouc II & Vítkovice!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
3. liga - MSFL 3. liga - MSFLBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Třinec 28 20 5 3 65
2 Hodonín 28 18 6 4 60
3 Zbrojovka Brno II 28 17 4 7 55
4 Frýdek-Místek 29 16 7 6 55
5 Uničov 28 14 9 5 51
6 Sigma Olomouc II 28 15 4 9 49
7 Vrchovina 29 13 7 9 46
8 Unie Hlubina 29 10 8 11 38
9 Vsetín 29 11 5 13 38
10 Vítkovice 28 10 7 11 37
11 Zlín II 29 9 8 12 35
12 Slovácko II 29 8 9 12 33
13 Polanka nad Odrou 28 7 8 13 29
14 Blansko 29 9 2 18 29
15 Hranice 29 6 7 16 25
16 Start Brno 28 4 11 13 23
17 Karviná II 28 6 5 17 23
18 Hlučín 28 4 6 18 18
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Hodonín 28 65 29 +36 60
2 Třinec 28 62 20 +42 65
3 Zbrojovka Brno II 28 59 33 +26 55
4 Sigma Olomouc II 28 53 27 +26 49
5 Vrchovina 29 50 45 +5 46
6 Zlín II 29 48 57 -9 35
7 Frýdek-Místek 29 47 30 +17 55
8 Uničov 28 41 32 +9 51
9 Unie Hlubina 29 41 41 0 38
10 Blansko 29 41 62 -21 29
11 Vítkovice 28 40 42 -2 37
12 Slovácko II 29 40 48 -8 33
13 Vsetín 29 39 48 -9 38
14 Karviná II 28 33 54 -21 23
15 Hranice 29 32 52 -20 25
16 Start Brno 28 30 46 -16 23
17 Polanka nad Odrou 28 29 49 -20 29
18 Hlučín 28 29 64 -35 18