Al-Nassr vs Damac Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 21, 2026 - 17:00
2.15
0.59
72% 20% 8%
Lựa chọn chính (+EV cao nhất)
Dưới 2.5 — Giá trị
xe điện 50.0% Người mẫu 48.4%
Không phải là kết quả vượt trội (xác suất mô hình dưới 50% ở chặng này).
Sơ trung (giá trị cân bằng): BTTS Không (xe điện 6.1%) — 59.6% Người mẫu
EV thấp hơn sơ cấp nhưng có xác suất mô hình cao hơn (ổn định hơn khi được hiển thị).
Cú sút xa — Giá trị rủi ro cao Vẽ tranh (xe điện 6.7%) ; Người mẫu 19.8%
Phương sai cao — không dành cho quy mô kế hoạch đặt cược tiêu chuẩn.
Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn Giá trị tốt nhất (+EV)
40.4% · Không 59.6%
EV Có -11.12% · EV Không 6.09%
Thiên hướng giá trị: BTTS Không
1X2 Xu hướng
Al-Nassr · Người mẫu 72.5%
ngụ ý 83.6%
xe điện: -14.1%
EV tốt nhất (1X2) 6.7%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
2-0
Xác suất 14.9%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 7.5 / 10
  • Dòng chính được xác định (+1.0)
  • EV chính trên 10% (+1,0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc -25.7% · EV Dưới 50.04% (6 cặp sách)
BTT: EV Có -11.12% · EV Không 6.09%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Ảnh chụp trước trận đấu cho trận đấu này.

  • Liên minh: Pro League
  • lịch thi đấu: Al-Nassr vs Damac
  • Khởi động: 2026-05-21 17:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 72.5% · Vẽ tranh 19.8% · Xa 7.8%
  • xG (hiển thị): Al-Nassr 2.15 — Damac 0.59 (tổng xG ≈ 2.74)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Over 2.5 (Dưới 2,5 48.4% · Trên 2,5 51.6%); BTTS No (Đúng 40.4% · KHÔNG 59.6%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Trên 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 40.4% · KHÔNG 59.6%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 2-0 (14.9%)

Khi độ sâu của sổ sách mỏng hoặc thiếu tỷ lệ cược, EV có thể không khả dụng ngay cả khi mô hình vẫn ưu tiên một bên về tổng hoặc BTTS - hãy đợi giá sạch hơn hoặc bỏ qua.

Thích bỏ qua việc đặt cọc quá mức khi động cơ trung thực về việc thiếu cạnh.

Kèo tốt nhất và lý do

Không có tiêu đề +EV rõ ràng trên ảnh chụp nhanh này.

Khi 1X2 eo hẹp, giá thường ẩn chứa sự không chắc chắn — cả ba chân có thể là −EV hoặc chỉ hiển thị +EV nhỏ mà vẫn không đạt ngưỡng tiêu đề — hãy tôn trọng điều đó khi định cỡ.

Thị trường điểm số chính xác vẫn có độ chênh lệch cao ngay cả khi có một đường điểm dẫn đầu bảng.

Câu hỏi thường gặp

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Al-Nassr & Damac!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
Pro League Pro LeagueBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Al-Nassr 33 27 2 4 83
2 Al-Hilal Saudi FC 33 24 9 0 81
3 Al-Ahli Jeddah 33 24 6 3 78
4 Al-Qadisiyah FC 33 22 8 3 74
5 Al-Ittihad FC 32 16 7 9 55
6 Al Taawon 33 15 8 10 53
7 Al-Ettifaq 33 14 7 12 49
8 NEOM 33 12 8 13 44
9 Al-Hazm 33 10 9 14 39
10 Al-Fayha 33 10 8 15 38
11 Al Khaleej Saihat 33 10 7 16 37
12 Al-Fateh 33 9 9 15 36
13 Al Kholood 33 9 5 19 32
14 Al Shabab 32 7 11 14 32
15 Damac 33 6 11 16 29
16 Al Riyadh 33 6 9 18 27
17 Al Okhdood 33 5 5 23 20
18 Al Najma 33 2 7 24 13
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Al-Nassr 33 87 27 +60 83
2 Al-Hilal Saudi FC 33 84 27 +57 81
3 Al-Qadisiyah FC 33 78 33 +45 74
4 Al-Ahli Jeddah 33 67 24 +43 78
5 Al Taawon 33 59 44 +15 53
6 Al Khaleej Saihat 33 53 58 -5 37
7 Al-Ittihad FC 32 52 40 +12 55
8 Al-Ettifaq 33 50 54 -4 49
9 NEOM 33 42 47 -5 44
10 Al-Fayha 33 41 53 -12 38
11 Al Shabab 32 41 54 -13 32
12 Al-Fateh 33 41 55 -14 36
13 Al Kholood 33 39 61 -22 32
14 Al-Hazm 33 36 57 -21 39
15 Al Riyadh 33 34 63 -29 27
16 Damac 33 31 51 -20 29
17 Al Najma 33 31 76 -45 13
18 Al Okhdood 33 27 69 -42 20
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 Al-Nassr 33 65.9 24.9 +41.0 83
2 Al-Hilal Saudi FC 33 63.9 24.5 +39.4 81
3 Al-Ahli Jeddah 33 54.1 23.6 +30.5 78
4 Al-Qadisiyah FC 33 58.8 33.4 +25.4 74
5 Al-Ittihad FC 32 47.6 37.0 +10.6 55
6 NEOM 33 43.5 36.8 +6.7 44
7 Al Shabab 32 43.1 43.3 -0.2 32
8 Al Taawon 33 41.1 42.2 -1.1 53
9 Al Khaleej Saihat 33 39.8 41.3 -1.5 37
10 Al-Fateh 33 40.9 43.5 -2.6 36
11 Al-Fayha 33 33.1 42.3 -9.2 38
12 Al Riyadh 33 40.3 50.0 -9.7 27
13 Damac 33 24.2 37.4 -13.2 29
14 Al-Hazm 33 31.7 46.5 -14.8 39
15 Al Kholood 33 30.9 47.0 -16.1 32
16 Al-Ettifaq 33 38.4 54.9 -16.5 49
17 Al Najma 33 26.8 60.1 -33.3 13
18 Al Okhdood 33 25.0 60.7 -35.7 20