Gimnastic vs Europa Fc Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 16:00
1.45
1.25
42% 26% 33%
Lựa chọn chính (+EV cao nhất)
BTTS Không — Giá trị
xe điện 5.1% Người mẫu 56.2%
Trên / Dưới 2.5 Xu hướng
Trên 2.5 45.6% · Dưới 2.5 54.4%
EV kết thúc 0.32% · EV Dưới -7.52%
Thiên hướng giá trị: Trên 2.5
1X2 Giá trị thấp
Gimnastic · Người mẫu 41.8%
ngụ ý 44.3%
xe điện: -11.5%
EV tốt nhất (1X2) -3.5%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-1
Xác suất 12.7%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 5.0 / 10
  • Dòng chính được xác định (+1.0)
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
O/U 2.5: EV kết thúc 0.32% · EV Dưới -7.52% (9 cặp sách)
BTT: EV Có -14.35% · EV Không 5.09%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Ảnh chụp trước trận đấu cho trận đấu này.

  • Liên minh: Primera División RFEF - Group 2
  • lịch thi đấu: Gimnastic vs Europa Fc
  • Khởi động: 2026-05-17 16:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 41.8% · Vẽ tranh 25.7% · Xa 32.6%
  • xG (hiển thị): Gimnastic 1.45 — Europa Fc 1.25 (tổng xG ≈ 2.7)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 54.4% · Trên 2,5 45.6%); BTTS No (Đúng 44.6% · KHÔNG 55.4%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 44.6% · KHÔNG 55.4%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-1 (12.7%)

Việc nói “không có giá trị” trên ảnh chụp nhanh là một tính năng, không phải lỗi: nó bảo vệ người đọc khỏi bị ép chơi khi không có lợi thế.

Thích bỏ qua việc đặt cọc quá mức khi động cơ trung thực về việc thiếu cạnh.

Kèo tốt nhất và lý do

Bỏ qua trừ khi tỷ lệ cược thay đổi — công cụ không thấy đường nào xóa cổng +EV.

Khi 1X2 eo hẹp, giá thường ẩn chứa sự không chắc chắn — cả ba chân có thể là −EV hoặc chỉ hiển thị +EV nhỏ mà vẫn không đạt ngưỡng tiêu đề — hãy tôn trọng điều đó khi định cỡ.

Kích thước cổ phần phải mặc định là không khi không có dòng tiêu đề +EV tồn tại — thử nghiệm chỉ thuộc về nhóm tùy ý.

Câu hỏi thường gặp

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Gimnastic & Europa Fc!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
Primera División RFEF - Group 2 Primera División RFEF - Group 2Bảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Eldense 36 18 12 6 66
2 Sabadell 36 17 14 5 65
3 Atlético Madrid II 36 18 10 8 64
4 Villarreal II 36 15 14 7 59
5 Europa Fc 36 15 12 9 57
6 FC Cartagena 36 15 11 10 56
7 Algeciras 36 15 10 11 55
8 Antequera 36 14 8 14 50
9 Hércules 36 13 11 12 50
10 Teruel 36 12 12 12 48
11 Ibiza 36 12 11 13 47
12 Alcorcon 36 11 14 11 47
13 Real Murcia 36 12 10 14 46
14 Juventud Torremolinos 36 11 13 12 46
15 Tarazona 36 11 12 13 45
16 Gimnastic 36 12 7 17 43
17 Real Betis II 36 11 8 17 41
18 Marbella 36 8 7 21 31
19 Sanluqueño 36 7 8 21 29
20 Sevilla Atletico 36 5 12 19 27
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Atlético Madrid II 36 60 41 +19 64
2 Eldense 36 55 35 +20 66
3 Sabadell 36 51 26 +25 65
4 Villarreal II 36 51 31 +20 59
5 Europa Fc 36 51 46 +5 57
6 Antequera 36 43 43 0 50
7 Juventud Torremolinos 36 43 45 -2 46
8 Real Betis II 36 43 57 -14 41
9 Hércules 36 40 40 0 50
10 Ibiza 36 39 34 +5 47
11 Algeciras 36 39 36 +3 55
12 Alcorcon 36 37 35 +2 47
13 Real Murcia 36 37 39 -2 46
14 Gimnastic 36 37 47 -10 43
15 FC Cartagena 36 34 33 +1 56
16 Tarazona 36 31 35 -4 45
17 Marbella 36 31 48 -17 31
18 Teruel 36 26 30 -4 48
19 Sanluqueño 36 26 52 -26 29
20 Sevilla Atletico 36 20 41 -21 27