Dự đoán / Bóng đá / Russia. Premier League / Krylia Sovetov vs Akron

Krylia Sovetov vs Akron Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 15:00
0.89
1.27
24% 32% 43%
Lựa chọn chính (+EV cao nhất)
Dưới 2.5 — Giá trị
xe điện 27.9% Người mẫu 63.3%
Sơ trung (giá trị cân bằng): BTTS Không (xe điện 17.9%) — 55.9% Người mẫu
EV thấp hơn sơ cấp nhưng có xác suất mô hình cao hơn (ổn định hơn khi được hiển thị).
Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn Giá trị tốt nhất (+EV)
44.1% · Không 55.9%
EV Có -26.35% · EV Không 17.95%
Thiên hướng giá trị: BTTS Không
1X2 Giá trị tốt nhất (+EV)
Akron · Người mẫu 43.5%
ngụ ý 30.7%
xe điện: 5.4%
EV tốt nhất (1X2) 5.4%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
0-1
Xác suất 14.6%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 6.0 / 10
  • Dòng chính được xác định (+1.0)
  • EV chính trên 10% (+1,0)
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
  • Xác suất rút thăm trên 30% (−0,5)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc -29.73% · EV Dưới 27.87% (4 cặp sách)
BTT: EV Có -26.35% · EV Không 17.95%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Ảnh chụp trước trận đấu cho trận đấu này.

  • Liên minh: Premier League
  • lịch thi đấu: Krylia Sovetov vs Akron
  • Khởi động: 2026-05-17 15:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 24.3% · Vẽ tranh 32.2% · Xa 43.5%
  • xG (hiển thị): Krylia Sovetov 0.89 — Akron 1.27 (tổng xG ≈ 2.16)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 63.3% · Trên 2,5 36.6%); BTTS No (Đúng 44.1% · KHÔNG 55.9%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 44.1% · KHÔNG 55.9%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 0-1 (14.6%)

Khi độ sâu của sổ sách mỏng hoặc thiếu tỷ lệ cược, EV có thể không khả dụng ngay cả khi mô hình vẫn ưu tiên một bên về tổng hoặc BTTS - hãy đợi giá sạch hơn hoặc bỏ qua.

Thích bỏ qua việc đặt cọc quá mức khi động cơ trung thực về việc thiếu cạnh.

Kèo tốt nhất và lý do

Bỏ qua trừ khi tỷ lệ cược thay đổi — công cụ không thấy đường nào xóa cổng +EV.

Khi 1X2 eo hẹp, giá thường ẩn chứa sự không chắc chắn — cả ba chân có thể là −EV hoặc chỉ hiển thị +EV nhỏ mà vẫn không đạt ngưỡng tiêu đề — hãy tôn trọng điều đó khi định cỡ.

Kích thước cổ phần phải mặc định là không khi không có dòng tiêu đề +EV tồn tại — thử nghiệm chỉ thuộc về nhóm tùy ý.

Câu hỏi thường gặp

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Krylia Sovetov & Akron!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
Premier League Premier LeagueBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Zenit 29 19 8 2 65
2 FC Krasnodar 29 19 6 4 63
3 Lokomotiv 29 14 11 4 53
4 Spartak Moscow 29 15 6 8 51
5 CSKA Moscow 29 14 6 9 48
6 Baltika 29 11 13 5 46
7 Dynamo 29 11 9 9 42
8 Rubin 29 11 9 9 42
9 Akhmat 29 9 9 11 36
10 FC Rostov 29 8 9 12 33
11 FC Orenburg 29 7 8 14 29
12 Krylia Sovetov 29 7 8 14 29
13 Akron 29 6 9 14 27
14 Dinamo Makhachkala 29 5 10 14 25
15 Nizhny Novgorod 29 6 4 19 22
16 FC Sochi 29 6 3 20 21
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 FC Krasnodar 29 57 23 +34 63
2 Lokomotiv 29 53 36 +17 53
3 Zenit 29 52 19 +33 65
4 Dynamo 29 49 39 +10 42
5 Spartak Moscow 29 47 39 +8 51
6 CSKA Moscow 29 41 32 +9 48
7 Baltika 29 37 19 +18 46
8 Akhmat 29 34 38 -4 36
9 Akron 29 34 49 -15 27
10 Krylia Sovetov 29 31 49 -18 29
11 FC Orenburg 29 29 41 -12 29
12 FC Sochi 29 28 59 -31 21
13 Rubin 29 27 28 -1 42
14 FC Rostov 29 25 31 -6 33
15 Nizhny Novgorod 29 24 48 -24 22
16 Dinamo Makhachkala 29 19 37 -18 25
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 FC Krasnodar 29 27.6 15.2 +12.4 63
2 Zenit 29 25.0 14.1 +10.9 65
3 Lokomotiv 29 26.7 20.4 +6.3 53
4 Dynamo 29 23.7 18.5 +5.2 42
5 Spartak Moscow 29 22.8 19.0 +3.8 51
6 Baltika 29 22.2 18.6 +3.6 46
7 Rubin 29 19.1 16.8 +2.3 42
8 FC Rostov 29 19.1 17.2 +1.9 33
9 Akhmat 29 20.2 19.3 +0.9 36
10 CSKA Moscow 29 23.4 24.7 -1.3 48
11 Dinamo Makhachkala 29 15.7 17.1 -1.4 25
12 Akron 29 21.8 24.9 -3.1 27
13 FC Orenburg 29 18.4 23.8 -5.4 29
14 Nizhny Novgorod 29 16.7 25.0 -8.3 22
15 Krylia Sovetov 29 12.9 26.0 -13.1 29
16 FC Sochi 29 12.1 27.1 -15.0 21