Dự đoán / Bóng đá / Andorra. 1a Divisió / Atlètic Club d'Escaldes vs Penya Encarnada

Atlètic Club d'Escaldes vs Penya Encarnada Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 14:00
1.45
1.25
42% 26% 33%
1X2 Không đặt cược — không có giá trị so với tỷ lệ cược hiện tại
Cuộc thi đấu: 41.8% Atlètic Club d'Escaldes; ngụ ý 61.6%; xe điện -22.2%
Không có tiêu chuẩn chính cho trận đấu này: dòng +EV tốt nhất trong dải mô hình 25–40% không được hiển thị dưới dạng lựa chọn chính (cài đặt).Sử dụng các dòng thay thế hoặc phụ dưới đây.
Không có lựa chọn chính cho mức vốn chuẩn trên dải này (1X2 vẫn có thể là «không cược»), nhưng ít nhất một thị trường khác vượt ngưỡng +EV — xem thẻ Tài/Xỉu và BTTS bên dưới.
Trên / Dưới 2.5 Giá trị tốt nhất (+EV)
Trên 2.5 44.3% · Dưới 2.5 55.7%
EV kết thúc -18.04% · EV Dưới 19.76%
Thiên hướng giá trị: Dưới 2.5
1X2 Xu hướng
Atlètic Club d'Escaldes · Người mẫu 41.8%
ngụ ý 61.6%
xe điện: -22.2%
EV tốt nhất (1X2) 4.0%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-0
Xác suất 12.9%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 4.5 / 10
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc -18.04% · EV Dưới 19.76% (7 cặp sách)
BTT: EV Có -37.78% · EV Không 23.42%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Đọc nhanh về cách mô hình đọc trận đấu này.

  • Liên minh: 1a Divisió
  • lịch thi đấu: Atlètic Club d'Escaldes vs Penya Encarnada
  • Khởi động: 2026-05-17 14:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 41.8% · Vẽ tranh 25.7% · Xa 32.6%
  • xG (hiển thị): Atlètic Club d'Escaldes 1.45 — Penya Encarnada 1.25 (tổng xG ≈ 2.7)
  • Tiêu đề giá trị: Ít nhất một dòng được theo dõi đạt đến ngưỡng EV của tiêu đề — căn chỉnh với tướng/thẻ chính nếu được hiển thị.
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 55.7% · Trên 2,5 44.3%); BTTS No (Đúng 34.0% · KHÔNG 66.0%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 34.0% · KHÔNG 66.0%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-0 (12.9%)

Việc nói “không có giá trị” trên ảnh chụp nhanh là một tính năng, không phải lỗi: nó bảo vệ người đọc khỏi bị ép chơi khi không có lợi thế.

Điểm chính xác có nhiều khả năng nhất vẫn là một điểm có xác suất thấp: sử dụng nó cho bối cảnh chứ không phải như một câu chuyện phải đặt cược.

Kèo tốt nhất và lý do

Không có ngụ ý đặt cược quy mô ngân hàng nào ở đây.

Các thẻ vẫn có thể hiển thị giá trị nghiêng (ví dụ: bên Dưới được ưu tiên hoặc bên BTTS) trong đó giá không hiệu quả hoặc không đầy đủ — điều đó không giống với vé EV dương ở ngưỡng được định cấu hình.

Kiểm tra lại sau biến động giá nguyên vật liệu; các cạnh xuất hiện và biến mất cùng với tính thanh khoản.

Câu hỏi thường gặp

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Khi không có dòng chính, hãy so sánh các dòng +EV trong thẻ thị trường bên dưới (không chỉ 1X2).
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Atlètic Club d'Escaldes & Penya Encarnada!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
1a Divisió 1a DivisióBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 UE Santa Coloma 25 16 6 3 54
2 Inter Club d'Escaldes 24 17 3 4 54
3 Ranger's 24 15 3 6 48
4 FC Santa Coloma 24 13 5 6 44
5 Atlètic Club d'Escaldes 23 9 4 10 31
6 Penya Encarnada 23 7 3 13 24
7 Ordino 24 6 4 14 22
8 Carroi 25 4 6 15 18
9 Esperança d'Andorra 24 2 5 17 11
10 Pas de la Casa 3 0 1 2 1
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 UE Santa Coloma 25 48 13 +35 54
2 Inter Club d'Escaldes 24 47 24 +23 54
3 Ranger's 24 46 22 +24 48
4 FC Santa Coloma 24 45 20 +25 44
5 Atlètic Club d'Escaldes 23 29 26 +3 31
6 Ordino 24 27 42 -15 22
7 Penya Encarnada 23 19 39 -20 24
8 Esperança d'Andorra 24 15 47 -32 11
9 Carroi 25 15 55 -40 18
10 Pas de la Casa 3 0 6 -6 1