Dự đoán / Bóng đá / Turkey. Süper Lig / Trabzonspor vs Genclerbirligi

Trabzonspor vs Genclerbirligi Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 17:00
1.88
0.80
62% 24% 14%
Lựa chọn chính (+EV cao nhất)
BTTS Không — Giá trị
xe điện 23.8% Người mẫu 52.0%
Sơ trung (giá trị cân bằng): Dưới 2.5 (xe điện 11.8%) — 49.9% Người mẫu
Sơ trung (giá trị cân bằng): Trabzonspor (xe điện 8.9%) — 61.6% Người mẫu
EV thấp hơn sơ cấp nhưng có xác suất mô hình cao hơn (ổn định hơn khi được hiển thị).
Trên / Dưới 2.5 Giá trị tốt nhất (+EV)
Trên 2.5 50.1% · Dưới 2.5 49.9%
EV kết thúc -13.83% · EV Dưới 11.78%
Thiên hướng giá trị: Dưới 2.5
1X2 Giá trị tốt nhất (+EV)
Trabzonspor · Người mẫu 61.6%
ngụ ý 30.2%
xe điện: 8.9%
EV tốt nhất (1X2) 8.9%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-0
Xác suất 12.9%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 7.5 / 10
  • Dòng chính được xác định (+1.0)
  • EV chính trên 10% (+1,0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc -13.83% · EV Dưới 11.78% (10 cặp sách)
BTT: EV Có -20.8% · EV Không 23.76%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Đọc nhanh về cách mô hình đọc trận đấu này.

  • Liên minh: Süper Lig
  • lịch thi đấu: Trabzonspor vs Genclerbirligi
  • Khởi động: 2026-05-17 17:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 61.6% · Vẽ tranh 24.4% · Xa 14.0%
  • xG (hiển thị): Trabzonspor 1.88 — Genclerbirligi 0.8 (tổng xG ≈ 2.68)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Over 2.5 (Dưới 2,5 49.9% · Trên 2,5 50.1%); BTTS No (Đúng 48.0% · KHÔNG 52.0%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Trên 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 48.0% · KHÔNG 52.0%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-0 (12.9%)

Việc nói “không có giá trị” trên ảnh chụp nhanh là một tính năng, không phải lỗi: nó bảo vệ người đọc khỏi bị ép chơi khi không có lợi thế.

Điểm chính xác có nhiều khả năng nhất vẫn là một điểm có xác suất thấp: sử dụng nó cho bối cảnh chứ không phải như một câu chuyện phải đặt cược.

Kèo tốt nhất và lý do

Bỏ qua trừ khi tỷ lệ cược thay đổi — công cụ không thấy đường nào xóa cổng +EV.

Hãy coi trang này là chẩn đoán chỉ đọc: cấu trúc tổng/BTTS có thể mang lại nhiều thông tin ngay cả khi câu trả lời trung thực là chờ đợi.

Thị trường điểm số chính xác vẫn có độ chênh lệch cao ngay cả khi có một đường điểm dẫn đầu bảng.

Câu hỏi thường gặp

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Trabzonspor & Genclerbirligi!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
Süper Lig Süper LigBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Galatasaray 33 24 5 4 77
2 Fenerbahçe 33 21 10 2 73
3 Trabzonspor 33 20 9 4 69
4 Beşiktaş 34 17 9 8 60
5 Göztepe 33 14 13 6 55
6 Başakşehir 33 15 9 9 54
7 Samsunspor 33 12 12 9 48
8 Rizespor 34 10 11 13 41
9 Konyaspor 33 10 10 13 40
10 Kocaelispor 33 9 10 14 37
11 Alanyaspor 33 7 16 10 37
12 Gaziantep FK 33 9 10 14 37
13 Eyüpspor 33 8 8 17 32
14 Kasımpaşa 33 7 11 15 32
15 Gençlerbirliği S.K. 33 8 7 18 31
16 Antalyaspor 33 7 8 18 29
17 Kayserispor 33 5 12 16 27
18 Fatih Karagümrük 33 7 6 20 27
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Galatasaray 33 77 29 +48 77
2 Fenerbahçe 33 74 34 +40 73
3 Trabzonspor 33 61 36 +25 69
4 Beşiktaş 34 59 40 +19 60
5 Başakşehir 33 56 34 +22 54
6 Rizespor 34 46 52 -6 41
7 Samsunspor 33 43 45 -2 48
8 Göztepe 33 42 29 +13 55
9 Konyaspor 33 42 48 -6 40
10 Gaziantep FK 33 42 56 -14 37
11 Alanyaspor 33 40 39 +1 37
12 Gençlerbirliği S.K. 33 33 47 -14 31
13 Kasımpaşa 33 32 49 -17 32
14 Antalyaspor 33 32 55 -23 29
15 Eyüpspor 33 30 45 -15 32
16 Fatih Karagümrük 33 29 53 -24 27
17 Kocaelispor 33 26 37 -11 37
18 Kayserispor 33 25 61 -36 27
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 Galatasaray 33 68.0 32.0 +36.0 77
2 Fenerbahçe 33 63.7 29.5 +34.2 73
3 Beşiktaş 34 60.8 33.9 +26.9 60
4 Göztepe 33 44.4 33.6 +10.8 55
5 Başakşehir 33 51.3 42.1 +9.2 54
6 Trabzonspor 33 49.8 42.2 +7.6 69
7 Samsunspor 33 41.0 36.7 +4.3 48
8 Rizespor 34 42.4 43.7 -1.3 41
9 Kocaelispor 33 29.8 31.9 -2.1 37
10 Konyaspor 33 42.8 46.0 -3.2 40
11 Gaziantep FK 33 43.7 48.6 -4.9 37
12 Alanyaspor 33 33.9 42.4 -8.5 37
13 Kayserispor 33 36.5 50.5 -14.0 27
14 Kasımpaşa 33 28.5 43.2 -14.7 32
15 Fatih Karagümrük 33 31.4 47.2 -15.8 27
16 Gençlerbirliği S.K. 33 33.3 50.8 -17.5 31
17 Eyüpspor 33 33.9 52.0 -18.1 32
18 Antalyaspor 33 26.5 54.9 -28.4 29