Leganes vs Huesca Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 16:00
1.62
1.37
42% 27% 31%
Lựa chọn chính (+EV cao nhất)
Trên 2.5 — Giá trị
xe điện 17.3% Người mẫu 57.5%
Sơ trung (giá trị cân bằng): BTTS Có (xe điện 13.4%) — 61.3% Người mẫu
EV thấp hơn sơ cấp nhưng có xác suất mô hình cao hơn (ổn định hơn khi được hiển thị).
Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn Giá trị tốt nhất (+EV)
61.3% · Không 38.7%
EV Có 13.41% · EV Không -21.83%
Thiên hướng giá trị: BTTS Có
1X2 Giá trị thấp
Leganes · Người mẫu 42.0%
ngụ ý 46.7%
xe điện: -12.2%
EV tốt nhất (1X2) -1.6%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-1
Xác suất 11.2%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 6.5 / 10
  • Dòng chính được xác định (+1.0)
  • EV chính trên 10% (+1,0)
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc 17.3% · EV Dưới -18.4% (10 cặp sách)
BTT: EV Có 13.41% · EV Không -21.83%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Đọc nhanh về cách mô hình đọc trận đấu này.

  • Liên minh: Segunda División
  • lịch thi đấu: Leganes vs Huesca
  • Khởi động: 2026-05-17 16:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 42.0% · Vẽ tranh 27.0% · Xa 31.0%
  • xG (hiển thị): Leganes 1.62 — Huesca 1.37 (tổng xG ≈ 2.99)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Over 2.5 (Dưới 2,5 42.5% · Trên 2,5 57.5%); BTTS Yes (Đúng 61.3% · KHÔNG 38.7%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Trên 2,5; BTTS Đúng
  • BTTS (mô hình): Đúng 61.3% · KHÔNG 38.7%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-1 (11.2%)

Khi độ sâu của sổ sách mỏng hoặc thiếu tỷ lệ cược, EV có thể không khả dụng ngay cả khi mô hình vẫn ưu tiên một bên về tổng hoặc BTTS - hãy đợi giá sạch hơn hoặc bỏ qua.

Nếu các dòng di chuyển đáng kể, hãy chạy lại quá trình tạo hoặc làm mới - xác suất ngụ ý và mọi chỉ số EV trong tương lai sẽ thay đổi trước tiên.

Kèo tốt nhất và lý do

Bỏ qua trừ khi tỷ lệ cược thay đổi — công cụ không thấy đường nào xóa cổng +EV.

Hãy coi trang này là chẩn đoán chỉ đọc: cấu trúc tổng/BTTS có thể mang lại nhiều thông tin ngay cả khi câu trả lời trung thực là chờ đợi.

Kiểm tra lại sau biến động giá nguyên vật liệu; các cạnh xuất hiện và biến mất cùng với tính thanh khoản.

Câu hỏi thường gặp

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Leganes & Huesca!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
Segunda División Segunda DivisiónBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Racing Santander 40 24 6 10 78
2 Deportivo La Coruna 39 20 11 8 71
3 Almeria 40 21 8 11 71
4 Malaga 40 20 9 11 69
5 Las Palmas 40 19 12 9 69
6 Castellón 40 18 12 10 66
7 Burgos 40 18 12 10 66
8 Eibar 40 18 10 12 64
9 Cordoba 40 17 9 14 60
10 FC Andorra 39 16 10 13 58
11 Albacete 40 15 11 14 56
12 AD Ceuta FC 40 15 10 15 55
13 Sporting Gijon 39 15 7 17 52
14 Granada CF 40 12 12 16 48
15 Real Sociedad II 40 12 10 18 46
16 Valladolid 40 12 10 18 46
17 Leganes 39 10 12 17 42
18 Cadiz 40 10 10 20 40
19 Mirandes 40 9 10 21 37
20 Huesca 39 9 9 21 36
21 Cultural Leonesa 40 9 9 22 36
22 Zaragoza 39 8 11 20 35
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Racing Santander 40 85 59 +26 78
2 Almeria 40 79 60 +19 71
3 Malaga 40 72 51 +21 69
4 Castellón 40 67 50 +17 66
5 FC Andorra 39 61 49 +12 58
6 Deportivo La Coruna 39 60 41 +19 71
7 Cordoba 40 56 58 -2 60
8 Las Palmas 40 54 38 +16 69
9 Albacete 40 53 53 0 56
10 Sporting Gijon 39 52 51 +1 52
11 Real Sociedad II 40 50 57 -7 46
12 Eibar 40 49 38 +11 64
13 Granada CF 40 48 51 -3 48
14 AD Ceuta FC 40 48 63 -15 55
15 Burgos 40 45 33 +12 66
16 Valladolid 40 44 54 -10 46
17 Mirandes 40 44 67 -23 37
18 Leganes 39 42 48 -6 42
19 Huesca 39 40 61 -21 36
20 Cultural Leonesa 40 38 65 -27 36
21 Cadiz 40 37 57 -20 40
22 Zaragoza 39 33 53 -20 35
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 Castellón 40 41.1 29.0 +12.1 66
2 Valladolid 40 34.2 23.6 +10.6 46
3 Cordoba 40 39.1 32.6 +6.5 60
4 Eibar 40 36.5 31.0 +5.5 64
5 Racing Santander 40 36.6 32.0 +4.6 78
6 Burgos 40 32.1 27.9 +4.2 66
7 Malaga 40 35.7 32.1 +3.6 69
8 Granada CF 40 32.0 29.2 +2.8 48
9 Las Palmas 40 22.9 20.6 +2.3 69
10 Deportivo La Coruna 39 30.2 28.3 +1.9 71
11 Albacete 40 35.2 33.7 +1.5 56
12 Sporting Gijon 39 30.8 29.4 +1.4 52
13 Almeria 40 32.7 31.4 +1.3 71
14 Zaragoza 39 30.6 30.5 +0.1 35
15 Leganes 39 34.1 35.4 -1.3 42
16 FC Andorra 39 31.8 33.5 -1.7 58
17 Huesca 39 27.3 29.6 -2.3 36
18 Real Sociedad II 40 29.3 37.9 -8.6 46
19 AD Ceuta FC 40 34.1 43.7 -9.6 55
20 Mirandes 40 27.5 37.4 -9.9 37
21 Cadiz 40 26.9 39.4 -12.5 40
22 Cultural Leonesa 40 27.7 40.3 -12.6 36