Everton vs Sunderland Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 14:00
1.77
1.16
50% 26% 24%
Lựa chọn chính (+EV cao nhất)
Trên 2.5 — Giá trị
xe điện 5.5% Người mẫu 56.1%
Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn Xu hướng
58.4% · Không 41.6%
EV Có 2.78% · EV Không -12.64%
Thiên hướng giá trị: BTTS Có
1X2 Giá trị thấp
Everton · Người mẫu 50.2%
ngụ ý 51.9%
xe điện: -6.8%
EV tốt nhất (1X2) -4.2%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-1
Xác suất 11.0%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 6.5 / 10
  • Dòng chính được xác định (+1.0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc 5.47% · EV Dưới -9.13% (11 cặp sách)
BTT: EV Có 2.78% · EV Không -12.64%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Ảnh chụp trước trận đấu cho trận đấu này.

  • Liên minh: Premier League
  • lịch thi đấu: Everton vs Sunderland
  • Khởi động: 2026-05-17 14:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 50.2% · Vẽ tranh 26.2% · Xa 23.5%
  • xG (hiển thị): Everton 1.77 — Sunderland 1.16 (tổng xG ≈ 2.93)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Over 2.5 (Dưới 2,5 43.9% · Trên 2,5 56.1%); BTTS Yes (Đúng 58.4% · KHÔNG 41.6%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Trên 2,5; BTTS Đúng
  • BTTS (mô hình): Đúng 58.4% · KHÔNG 41.6%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-1 (11.0%)

Việc nói “không có giá trị” trên ảnh chụp nhanh là một tính năng, không phải lỗi: nó bảo vệ người đọc khỏi bị ép chơi khi không có lợi thế.

Điểm chính xác có nhiều khả năng nhất vẫn là một điểm có xác suất thấp: sử dụng nó cho bối cảnh chứ không phải như một câu chuyện phải đặt cược.

Kèo tốt nhất và lý do

Bỏ qua trừ khi tỷ lệ cược thay đổi — công cụ không thấy đường nào xóa cổng +EV.

Các thẻ vẫn có thể hiển thị giá trị nghiêng (ví dụ: bên Dưới được ưu tiên hoặc bên BTTS) trong đó giá không hiệu quả hoặc không đầy đủ — điều đó không giống với vé EV dương ở ngưỡng được định cấu hình.

Thị trường điểm số chính xác vẫn có độ chênh lệch cao ngay cả khi có một đường điểm dẫn đầu bảng.

Câu hỏi thường gặp

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Everton & Sunderland!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
Premier League Premier LeagueBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Arsenal 36 24 7 5 79
2 Manchester City 36 23 8 5 77
3 Manchester United 36 18 11 7 65
4 Aston Villa 37 18 8 11 62
5 Liverpool 37 17 8 12 59
6 Bournemouth 36 13 16 7 55
7 Brighton 36 14 11 11 53
8 Brentford 36 14 9 13 51
9 Chelsea 36 13 10 13 49
10 Everton 36 13 10 13 49
11 Fulham 36 14 6 16 48
12 Sunderland 36 12 12 12 48
13 Newcastle 36 13 7 16 46
14 Leeds 36 10 14 12 44
15 Crystal Palace 36 11 11 14 44
16 Nottingham Forest 36 11 10 15 43
17 Tottenham 36 9 11 16 38
18 West Ham 36 9 9 18 36
19 Burnley 36 4 9 23 21
20 Wolves 36 3 9 24 18
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Manchester City 36 75 32 +43 77
2 Arsenal 36 68 26 +42 79
3 Manchester United 36 63 48 +15 65
4 Liverpool 37 62 52 +10 59
5 Bournemouth 36 56 52 +4 55
6 Chelsea 36 55 49 +6 49
7 Aston Villa 37 54 48 +6 62
8 Brighton 36 52 42 +10 53
9 Brentford 36 52 49 +3 51
10 Newcastle 36 50 52 -2 46
11 Leeds 36 48 53 -5 44
12 Everton 36 46 46 0 49
13 Tottenham 36 46 55 -9 38
14 Nottingham Forest 36 45 47 -2 43
15 Fulham 36 44 50 -6 48
16 West Ham 36 42 62 -20 36
17 Crystal Palace 36 38 47 -9 44
18 Sunderland 36 37 46 -9 48
19 Burnley 36 37 73 -36 21
20 Wolves 36 25 66 -41 18
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 Arsenal 36 61.0 27.5 +33.5 79
2 Manchester City 36 65.8 39.0 +26.8 77
3 Chelsea 36 62.0 48.3 +13.7 49
4 Manchester United 36 58.6 45.9 +12.7 65
5 Liverpool 37 55.7 43.8 +11.9 59
6 Crystal Palace 36 54.9 45.8 +9.1 44
7 Brighton 36 53.8 47.3 +6.5 53
8 Brentford 36 56.1 49.7 +6.4 51
9 Bournemouth 36 59.5 53.2 +6.3 55
10 Newcastle 36 55.2 48.9 +6.3 46
11 Leeds 36 52.1 49.7 +2.4 44
12 Fulham 36 44.7 50.5 -5.8 48
13 Aston Villa 37 44.1 51.5 -7.4 62
14 Nottingham Forest 36 42.7 51.1 -8.4 43
15 Everton 36 44.5 54.1 -9.6 49
16 West Ham 36 41.6 53.5 -11.9 36
17 Tottenham 36 38.1 51.2 -13.1 38
18 Sunderland 36 36.5 51.4 -14.9 48
19 Wolves 36 32.1 55.5 -23.4 18
20 Burnley 36 31.0 71.8 -40.8 21