Como vs Parma Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 13:00
2.00
0.51
72% 21% 7%
Lựa chọn chính (+EV cao nhất)
Dưới 2.5 — Giá trị
xe điện 26.1% Người mẫu 54.1%
Sơ trung (giá trị cân bằng): BTTS Không (xe điện 11.4%) — 64.4% Người mẫu
EV thấp hơn sơ cấp nhưng có xác suất mô hình cao hơn (ổn định hơn khi được hiển thị).
Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn Giá trị tốt nhất (+EV)
35.6% · Không 64.4%
EV Có -22.75% · EV Không 11.41%
Thiên hướng giá trị: BTTS Không
1X2 Giá trị thấp
Como · Người mẫu 71.8%
ngụ ý 74.5%
xe điện: -7.7%
EV tốt nhất (1X2) -1.7%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-0
Xác suất 16.3%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Tổng số mục tiêu dự kiến ​​(tổng xG) nằm trong dải biên — phương sai kết quả cao.(ΣxG ≈ 2.51)
Độ mạnh quyết định: 7.5 / 10
  • Dòng chính được xác định (+1.0)
  • EV chính trên 10% (+1,0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc -21.51% · EV Dưới 26.05% (11 cặp sách)
BTT: EV Có -22.75% · EV Không 11.41%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Ảnh chụp trước trận đấu cho trận đấu này.

  • Liên minh: Serie A
  • lịch thi đấu: Como vs Parma
  • Khởi động: 2026-05-17 13:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 71.8% · Vẽ tranh 20.9% · Xa 7.3%
  • xG (hiển thị): Como 2.0 — Parma 0.51 (tổng xG ≈ 2.51)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 54.1% · Trên 2,5 45.9%); BTTS No (Đúng 35.6% · KHÔNG 64.4%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 35.6% · KHÔNG 64.4%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-0 (16.3%)

Việc nói “không có giá trị” trên ảnh chụp nhanh là một tính năng, không phải lỗi: nó bảo vệ người đọc khỏi bị ép chơi khi không có lợi thế.

Thích bỏ qua việc đặt cọc quá mức khi động cơ trung thực về việc thiếu cạnh.

Kèo tốt nhất và lý do

Không có ngụ ý đặt cược quy mô ngân hàng nào ở đây.

Khi 1X2 eo hẹp, giá thường ẩn chứa sự không chắc chắn — cả ba chân có thể là −EV hoặc chỉ hiển thị +EV nhỏ mà vẫn không đạt ngưỡng tiêu đề — hãy tôn trọng điều đó khi định cỡ.

Thị trường điểm số chính xác vẫn có độ chênh lệch cao ngay cả khi có một đường điểm dẫn đầu bảng.

Câu hỏi thường gặp

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Como & Parma!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
Serie A Serie ABảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Inter 36 27 4 5 85
2 Napoli 36 21 7 8 70
3 Juventus 36 19 11 6 68
4 AC Milan 36 19 10 7 67
5 AS Roma 36 21 4 11 67
6 Como 36 18 11 7 65
7 Atalanta 36 15 13 8 58
8 Bologna 36 15 7 14 52
9 Lazio 36 13 12 11 51
10 Udinese 36 14 8 14 50
11 Sassuolo 36 14 7 15 49
12 Torino 36 12 8 16 44
13 Parma 36 10 12 14 42
14 Genoa 36 10 11 15 41
15 Fiorentina 36 8 14 14 38
16 Cagliari 36 9 10 17 37
17 Lecce 36 8 8 20 32
18 Cremonese 36 7 10 19 31
19 Hellas Verona 36 3 11 22 20
20 Pisa 36 2 12 22 18
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Inter 36 85 31 +54 85
2 Como 36 60 28 +32 65
3 Juventus 36 59 30 +29 68
4 AS Roma 36 55 31 +24 67
5 Napoli 36 54 36 +18 70
6 AC Milan 36 50 32 +18 67
7 Atalanta 36 50 34 +16 58
8 Bologna 36 45 43 +2 52
9 Udinese 36 45 46 -1 50
10 Sassuolo 36 44 46 -2 49
11 Torino 36 41 59 -18 44
12 Genoa 36 40 48 -8 41
13 Lazio 36 39 37 +2 51
14 Fiorentina 36 38 49 -11 38
15 Cagliari 36 36 51 -15 37
16 Cremonese 36 30 53 -23 31
17 Parma 36 27 45 -18 42
18 Pisa 36 25 66 -41 18
19 Lecce 36 24 48 -24 32
20 Hellas Verona 36 24 58 -34 20
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 Inter 36 67.0 32.2 +34.8 85
2 Juventus 36 61.6 30.7 +30.9 68
3 Como 36 57.0 32.3 +24.7 65
4 AC Milan 36 56.0 39.1 +16.9 67
5 Atalanta 36 55.1 40.7 +14.4 58
6 AS Roma 36 50.9 37.6 +13.3 67
7 Napoli 36 46.9 35.4 +11.5 70
8 Fiorentina 36 48.4 44.1 +4.3 38
9 Bologna 36 41.9 43.2 -1.3 52
10 Lazio 36 39.1 40.8 -1.7 51
11 Genoa 36 43.0 45.2 -2.2 41
12 Torino 36 42.9 49.1 -6.2 44
13 Udinese 36 41.2 49.9 -8.7 50
14 Hellas Verona 36 33.2 42.6 -9.4 20
15 Sassuolo 36 39.6 53.2 -13.6 49
16 Cagliari 36 32.5 50.5 -18.0 37
17 Pisa 36 37.3 56.7 -19.4 18
18 Cremonese 36 33.5 55.1 -21.6 31
19 Parma 36 30.6 52.7 -22.1 42
20 Lecce 36 28.2 54.6 -26.4 32