Avro vs Lancaster City Statistics & Analysis

Oct 07, 2026 - 18:45
5 1.25
3 1.35
xG Accuracy: 23%
Nhà cái cao cấp stake: người mới có thể dùng mã khuyến mãi FHn2uDc1. Đăng ký ngay

Thị trường được theo dõi so với kết quả toàn thời gian

Mỗi hàng so sánh mô hình trước trận đấu với kết quả toàn thời gian.

  • Chợ Dự đoán Kết quả kết quả
  • Tài / Xỉu 2.5 Xỉu 2.5 Tài 2.5 (8 mục tiêu) ✖ Không đúng
  • Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn BTTS Có Có ✔ Chính xác
  • 1X2 Lancaster City Avro ✖ Không đúng
  • Thông tin tỷ số chính xác 1-1, 0-1, 1-0, 1-2, 2-1 5-3 ✖ Không đúng

Validation Report

Immutable Snapshot

Prediction Time: Oct 01, 2026 · 02:01 UTC Snapshot ID: dp-12187525

Closing Odds 1.68
AI Fair Odds —
CLV +0.0%
Final Result Avro win · Avro 5–3 Lancaster City
Prediction ✖ Missed
Decision Grade F

Model Performance

This prediction contributes to:

  • Primary Bets ROI (180d): -100.0%

Thông tin thị trường

Đọc bổ sung sau lựa chọn chính: feed đóng kèo ưu tiên đã thay đổi so với mô hình thế nào.

Tóm tắt thị trường

Thị trường khá ổn định trước giờ bóng lăn. Không thấy dịch chuyển implied đáng kể giữa PRE20 và PRE1 trên snapshot ưu tiên.

Dù biến động muộn hạn chế, mô hình vẫn định giá Vẽ tranh (1X2),Lancaster City (1X2) cao hơn rõ rệt so với implied từ các snapshot đóng kèo — đây là bức tranh tĩnh «mô hình so với giá», không phải câu chuyện đuổi dòng muộn.

Mô hình vẫn cao hơn implied đóng kèo ở Lancaster City (1X2) khoảng 14.6 điểm phần trăm — tín hiệu lệch giá rõ nhất trên trang này.

Mô hình so với xác suất ngầm lúc đóng kèo

Thị trường Mô hình % Ngầm đóng kèo % Chênh (pp)
Avro (1X2) 32.9 53.2 -20.4
Vẽ tranh (1X2) 29.6 23.9 +5.7
Lancaster City (1X2) 37.6 22.9 +14.6
Ý nghĩa đơn giản

Nói dễ hiểu: mô hình khoảng 37.6% cho Lancaster City (1X2), trong khi snapshot đóng kèo ngầm khoảng 22.9%. Chênh lệch — khoảng 14.6 điểm phần trăm — là khoảng cách mô hình–thị trường lớn nhất được nhấn mạnh trên trang này.

Giải thích nhanh: «ngầm đóng kèo» là xác suất suy ra từ kèo chụp cuối (sau khi bỏ vig đơn giản). «Chênh (pp)» = % mô hình trừ % ngầm đó, tính theo điểm phần trăm (pp).

Biến động kèo trước giờ bóng lăn

Một nhà cái ưu tiên mỗi snapshot (không phải toàn thị trường). Đường dẫn chụp: PRE20 → PRE1 · Nhà cái: betsson

Trong ngoặc trên cột: Closing = snapshot đầu tiên khả dụng theo PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = snapshot đầu tiên trong PRE30→PRE10→PRE5 khác Closing.

Kèo chi tiết được gấp bên dưới — biến động implied (đã bỏ vig) không đáng kể.

Xem bảng đầy đủ từng dòng
Thị trường Sớm (PRE20) Sát giờ (PRE1) Δ ngầm (pp)
Avro (1X2) 1.68 1.68 0.0
Vẽ tranh (1X2) 3.75 3.75 0.0
Lancaster City (1X2) 3.9 3.9 0.0

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Dưới đây là ảnh chụp nhanh nhỏ gọn, đầu tiên bằng số được căn chỉnh với cùng một công cụ như các thẻ ở trên.

  • Liên minh: Non League Premier - Northern
  • lịch thi đấu: Avro vs Lancaster City
  • Khởi động: 2026-10-07 18:45:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 32.9% · Vẽ tranh 29.6% · Xa 37.6%
  • xG (hiển thị): Avro 1.25 — Lancaster City 1.35 (tổng xG ≈ 2.6)
  • Tiêu đề giá trị: Không — không thể ước tính EV dương trên các dòng được theo dõi ở mức giá tốt nhất hiện tại (thiếu tỷ lệ cược hoặc độ sâu sách mỏng).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 51.8% · Trên 2,5 48.2%); BTTS Yes (Đúng 54.5% · KHÔNG 45.5%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS Đúng
  • BTTS (mô hình): Đúng 54.5% · KHÔNG 45.5%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-1 (12.5%)

Khi độ sâu của sổ sách mỏng hoặc thiếu tỷ lệ cược, EV có thể không khả dụng ngay cả khi mô hình vẫn ưu tiên một bên về tổng hoặc BTTS - hãy đợi giá sạch hơn hoặc bỏ qua.

Nếu các dòng di chuyển đáng kể, hãy chạy lại quá trình tạo hoặc làm mới - xác suất ngụ ý và mọi chỉ số EV trong tương lai sẽ thay đổi trước tiên.

Khuyến nghị lịch sử

Quyết định lịch sử: Wait - No Primary Bet

kết quả: Missed — Pre-match 1X2 lean did not match the full-time result.

Các yếu tố rủi ro được xem xét trước khi bắt đầu

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Cập nhật lần cuối

October 01, 2026 (UTC)

Nhận dự đoán cao cấp cho Avro & Lancaster City!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Thống kê
Non League Premier - Northern Non League Premier - Northern — Bảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Redcar Athletic 11 7 4 0 25
2 Cleethorpes Town 11 7 3 1 24
3 Avro 9 7 1 1 22
4 Workington 11 6 2 3 20
5 Guiseley AFC 10 6 1 3 19
6 Rylands 11 6 1 4 19
7 Warrington Town 9 5 2 2 17
8 Bury 9 5 1 3 16
9 Curzon Ashton 9 5 1 3 16
10 Lancaster City 11 5 1 5 16
11 Alfreton Town 11 5 0 6 15
12 Hyde United 11 4 2 5 14
13 Gainsborough Trinity 9 4 1 4 13
14 Whitby Town 10 4 0 6 12
15 Ashton United 9 3 2 4 11
16 AFC Emley 11 2 4 5 10
17 Leek Town 10 2 3 5 9
18 Quorn 10 2 3 5 9
19 Bamber Bridge 11 2 3 6 9
20 Stockton Town 11 2 2 7 8
21 Ilkeston Town 11 2 1 8 7
22 United of Manchester 9 1 2 6 5
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Avro 9 28 16 +12 22
2 Cleethorpes Town 11 26 7 +19 24
3 Redcar Athletic 11 22 8 +14 25
4 Guiseley AFC 10 22 11 +11 19
5 Workington 11 21 17 +4 20
6 Bury 9 19 8 +11 16
7 Leek Town 10 19 20 -1 9
8 Curzon Ashton 9 18 10 +8 16
9 Warrington Town 9 18 14 +4 17
10 Alfreton Town 11 17 13 +4 15
11 Rylands 11 17 14 +3 19
12 Quorn 10 16 25 -9 9
13 Bamber Bridge 11 16 31 -15 9
14 Whitby Town 10 15 26 -11 12
15 Gainsborough Trinity 9 14 12 +2 13
16 Stockton Town 11 14 22 -8 8
17 Lancaster City 11 13 19 -6 16
18 Hyde United 11 13 20 -7 14
19 United of Manchester 9 12 19 -7 5
20 Ashton United 9 10 9 +1 11
21 AFC Emley 11 10 22 -12 10
22 Ilkeston Town 11 7 24 -17 7