Thống kê / Bóng đá / Bỉ. Challenger Pro League Bỉ / KAA Gent II vs Seraing United

KAA Gent II vs Seraing United Statistics & Analysis

Oct 11, 2026 - 17:15
3 1.51
2 1.45
xG Accuracy: 57%
Nhà cái cao cấp stake: người mới có thể dùng mã khuyến mãi FHn2uDc1. Đăng ký ngay

Thị trường được theo dõi so với kết quả toàn thời gian

Mỗi hàng so sánh mô hình trước trận đấu với kết quả toàn thời gian.

  • Chợ Dự đoán Kết quả kết quả
  • Tài / Xỉu 2.5 Tài 2.5 Tài 2.5 (5 mục tiêu) ✔ Chính xác
  • Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn BTTS Có Có ✔ Chính xác
  • 1X2 KAA Gent II KAA Gent II ✔ Chính xác
  • Thông tin tỷ số chính xác 1-1, 2-1, 1-2, 1-0, 0-1 3-2 ✖ Không đúng

Validation Report

Immutable Snapshot

Prediction Time: Oct 05, 2026 · 03:17 UTC Snapshot ID: dp-13233505

Closing Odds Pending
AI Fair Odds —
CLV Pending
Final Result KAA Gent II win · KAA Gent II 3–2 Seraing United
Prediction ✔ Correct
Decision Grade A

Model Performance

This prediction contributes to:

  • Primary Bets ROI (180d): -100.0%

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Đọc nhanh về cách mô hình đọc trận đấu này.

  • Liên minh: Challenger Pro League Bỉ
  • lịch thi đấu: KAA Gent II vs Seraing United
  • Khởi động: 2026-10-11 17:15:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 38.3% · Vẽ tranh 27.4% · Xa 34.3%
  • xG (hiển thị): KAA Gent II 1.51 — Seraing United 1.45 (tổng xG ≈ 2.96)
  • Tiêu đề giá trị: Không (có thể hành động) — EV được theo dõi tốt nhất là khoảng +1.1%, ​​vẫn dưới mức tối thiểu +2.0% cho dòng tiêu đề / tiền đặt cược mặc định (không có đặt cược mặc định).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Trên 2,5; BTTS Đúng
  • BTTS (mô hình): Đúng N/A · KHÔNG N/A
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): N/A

Khối quyết định hiển thị không đặt cược mặc định: không có dòng được theo dõi nào xóa ngưỡng +EV tối thiểu ở mức giá tốt nhất mà chúng tôi có (một nhánh vẫn có thể hiển thị nhỏ +EV bên dưới thanh đó). Nhãn Lean chỉ mang tính định hướng — không phải đề xuất ở quy mô tài khoản ngân hàng.

Điểm chính xác có nhiều khả năng nhất vẫn là một điểm có xác suất thấp: sử dụng nó cho bối cảnh chứ không phải như một câu chuyện phải đặt cược.

Khuyến nghị lịch sử

Quyết định lịch sử: No Primary Bet

kết quả: Validated — Pre-match lean validated against the full-time result.

Các yếu tố rủi ro được xem xét trước khi bắt đầu

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Cập nhật lần cuối

October 12, 2026 (UTC)

Nhận dự đoán cao cấp cho KAA Gent II & Seraing United!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Thống kê
Challenger Pro League Bỉ Challenger Pro League Bỉ — Bảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Beerschot Wilrijk 6 5 0 1 15
2 Dender 6 5 0 1 15
3 AS Eupen 5 4 0 1 12
4 Francs Borains 5 4 0 1 12
5 Excelsior Virton 5 3 1 1 10
6 Lokeren-Temse 6 3 1 2 10
7 Sporting Hasselt 6 3 0 3 9
8 Club Brugge II 5 2 2 1 8
9 KRC Genk II 6 2 1 3 7
10 Liège 6 1 2 3 5
11 KAA Gent II 5 1 2 2 5
12 Lierse Kempenzonen 5 1 2 2 5
13 Patro Eisden 6 1 0 5 3
14 Seraing United 6 0 2 4 2
15 RSC Anderlecht II 6 0 1 5 1
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Beerschot Wilrijk 6 13 5 +8 15
2 Lokeren-Temse 6 13 11 +2 10
3 KRC Genk II 6 12 14 -2 7
4 AS Eupen 5 11 5 +6 12
5 Club Brugge II 5 11 10 +1 8
6 Liège 6 10 13 -3 5
7 Francs Borains 5 9 4 +5 12
8 Dender 6 8 2 +6 15
9 Excelsior Virton 5 8 2 +6 10
10 Patro Eisden 6 7 12 -5 3
11 RSC Anderlecht II 6 7 15 -8 1
12 KAA Gent II 5 6 9 -3 5
13 Seraing United 6 6 12 -6 2
14 Sporting Hasselt 6 4 7 -3 9
15 Lierse Kempenzonen 5 4 8 -4 5
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 Beerschot Wilrijk 6 3.7 0.7 +3.0 15
2 AS Eupen 5 3.5 1.8 +1.7 12
3 Excelsior Virton 5 5.3 3.9 +1.4 10
4 Patro Eisden 6 2.1 1.3 +0.8 3
5 Seraing United 6 1.8 1.1 +0.7 2
6 Dender 6 1.4 0.8 +0.6 15
7 Francs Borains 5 2.2 1.7 +0.5 12
8 Lokeren-Temse 6 1.3 1.4 -0.1 10
9 Sporting Hasselt 6 3.1 3.3 -0.2 9
10 Lierse Kempenzonen 5 1.7 2.2 -0.5 5
11 Club Brugge II 5 0.8 1.4 -0.6 8
12 KAA Gent II 5 1.1 1.8 -0.7 5
13 KRC Genk II 6 1.3 2.1 -0.8 7
14 RSC Anderlecht II 6 1.2 4.2 -3.0 1
15 Liège 6 0.7 3.7 -3.0 5