Thống kê / Bóng đá / England. League One / Wycombe vs Rotherham

Wycombe vs Rotherham Statistics & Analysis

May 02, 2026 - 14:00
3 1.56
2 1.26
xG Accuracy: 55%
Nhà cái cao cấp 1xBet: người mới có thể dùng mã khuyến mãi 1x_3342271. Đăng ký ngay

Tracked markets vs full-time result

Each row compares the model’s highlighted side (or lean) to what happened at full time.

  • Market Prediction Result Outcome
  • Trên / Dưới 2.5 Dưới 2.5 Trên 2.5 (5 goals) ✖ Incorrect
  • Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn BTTS Không ✖ Incorrect
  • 1X2 Wycombe Wycombe ✔ Correct
  • Thông tin tỷ số chính xác 1-1 3-2 ✖ Incorrect

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Dưới đây là ảnh chụp nhanh nhỏ gọn, đầu tiên bằng số được căn chỉnh với cùng một công cụ như các thẻ ở trên.

  • Liên minh: League One
  • lịch thi đấu: Wycombe vs Rotherham
  • Khởi động: 2026-05-02 14:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 45.0% · Vẽ tranh 45.0% · Xa 10.0%
  • xG (hiển thị): Wycombe 1.56 — Rotherham 1.26 (tổng xG ≈ 2.82)
  • Tiêu đề giá trị: Ít nhất một dòng được theo dõi đạt đến ngưỡng EV của tiêu đề — căn chỉnh với tướng/thẻ chính nếu được hiển thị.
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 53.1% · Trên 2,5 46.9%); BTTS No (Đúng 42.0% · KHÔNG 58.0%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 42.0% · KHÔNG 58.0%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-1 (12.3%)

Khối quyết định hiển thị không đặt cược mặc định: không có dòng được theo dõi nào xóa ngưỡng +EV tối thiểu ở mức giá tốt nhất mà chúng tôi có (một nhánh vẫn có thể hiển thị nhỏ +EV bên dưới thanh đó). Nhãn Lean chỉ mang tính định hướng — không phải đề xuất ở quy mô tài khoản ngân hàng.

Thích bỏ qua việc đặt cọc quá mức khi động cơ trung thực về việc thiếu cạnh.

Kèo tốt nhất và lý do

Không có tiêu đề +EV rõ ràng trên ảnh chụp nhanh này.

Khi 1X2 eo hẹp, giá thường ẩn chứa sự không chắc chắn — cả ba chân có thể là −EV hoặc chỉ hiển thị +EV nhỏ mà vẫn không đạt ngưỡng tiêu đề — hãy tôn trọng điều đó khi định cỡ.

Kích thước cổ phần phải mặc định là không khi không có dòng tiêu đề +EV tồn tại — thử nghiệm chỉ thuộc về nhóm tùy ý.

Câu hỏi thường gặp

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Khi không có dòng chính, hãy so sánh các dòng +EV trong thẻ thị trường bên dưới (không chỉ 1X2).
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Wycombe & Rotherham!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Thống kê
League One League OneBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Lincoln 46 31 10 5 103
2 Cardiff 46 27 10 9 91
3 Stockport County 46 22 11 13 77
4 Bradford 46 22 11 13 77
5 Bolton 46 19 18 9 75
6 Stevenage 46 21 12 13 75
7 Luton 46 21 11 14 74
8 Plymouth 46 22 7 17 73
9 Huddersfield 46 18 13 15 67
10 Mansfield Town 46 16 17 13 65
11 Wycombe 46 17 12 17 63
12 Reading 46 16 15 15 63
13 Blackpool 46 17 9 20 60
14 Doncaster 46 17 9 20 60
15 Barnsley 46 15 14 17 59
16 Wigan 46 14 14 18 56
17 Burton Albion 46 13 15 18 54
18 Peterborough 46 15 8 23 53
19 AFC Wimbledon 46 15 8 23 53
20 Leyton Orient 46 14 10 22 52
21 Exeter City 46 12 13 21 49
22 Port Vale 46 10 12 24 42
23 Rotherham 46 10 11 25 41
24 Northampton 46 9 8 29 35
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Cardiff 46 90 50 +40 91
2 Lincoln 46 89 41 +48 103
3 Plymouth 46 75 63 +12 73
4 Huddersfield 46 74 64 +10 67
5 Stockport County 46 71 58 +13 77
6 Bolton 46 70 52 +18 75
7 Wycombe 46 69 58 +11 63
8 Luton 46 68 56 +12 74
9 Barnsley 46 68 73 -5 59
10 Reading 46 64 60 +4 63
11 Peterborough 46 64 68 -4 53
12 Mansfield Town 46 62 50 +12 65
13 Leyton Orient 46 59 71 -12 52
14 Bradford 46 58 51 +7 77
15 Blackpool 46 54 65 -11 60
16 Exeter City 46 52 61 -9 49
17 AFC Wimbledon 46 51 72 -21 53
18 Burton Albion 46 50 60 -10 54
19 Doncaster 46 50 69 -19 60
20 Stevenage 46 49 46 +3 75
21 Wigan 46 49 58 -9 56
22 Rotherham 46 41 71 -30 41
23 Northampton 46 39 74 -35 35
24 Port Vale 46 36 61 -25 42
# Đội Tr xG xGC +/- Đ
1 Huddersfield 46 21.2 12.8 +8.4 67
2 Bolton 46 18.1 12.5 +5.6 75
3 Cardiff 46 22.0 17.0 +5.0 91
4 Wigan 46 15.6 11.5 +4.1 56
5 Peterborough 46 22.5 18.5 +4.0 53
6 Wycombe 46 17.0 14.0 +3.0 63
7 Luton 46 16.8 14.1 +2.7 74
8 Reading 46 16.6 14.8 +1.8 63
9 Stockport County 46 15.4 15.2 +0.2 77
10 Port Vale 46 12.9 12.8 +0.1 42
11 Plymouth 46 19.2 19.2 0.0 73
12 Burton Albion 46 14.6 14.8 -0.2 54
13 Doncaster 46 16.8 17.3 -0.5 60
14 Stevenage 46 11.2 12.4 -1.2 75
15 Rotherham 46 11.9 13.2 -1.3 41
16 Lincoln 46 16.7 18.8 -2.1 103
17 Leyton Orient 46 19.6 22.4 -2.8 52
18 Bradford 46 13.4 16.2 -2.8 77
19 Barnsley 46 12.3 15.2 -2.9 59
20 AFC Wimbledon 46 11.0 14.4 -3.4 53
21 Mansfield Town 46 12.7 16.6 -3.9 65
22 Exeter City 46 10.7 15.1 -4.4 49
23 Northampton 46 13.5 18.0 -4.5 35
24 Blackpool 46 21.6 26.3 -4.7 60