สถิติ / ฟุตบอล / โปรตุเกส. ปรีไมราลีกา / สปอร์ติ้ง บราก้า vs สปอร์ติ้ง ซีพี

สปอร์ติ้ง บราก้า vs สปอร์ติ้ง ซีพี Statistics & Analysis

เว็บเดิมพันระดับพรีเมียม stake ผู้ใช้ใหม่ใช้รหัสโปรโมชัน FHn2uDc1 สมัครเลย

ตลาดที่ติดตามเทียบกับผลเต็มเวลา

แต่ละแถวจะเปรียบเทียบโมเดลก่อนการแข่งขันแบบลีนกับผลการแข่งขันเต็มเวลา

  • ตลาด การทำนาย ผลลัพธ์ ผลลัพธ์
  • สูง / ต่ำ 2.5 ต่ำ 2.5 สูง 2.5 (4 เป้าหมาย) ✖ ไม่ถูกต้อง
  • ทั้งสองทีมทำประตู BTTS ไม่ ใช่ ✖ ไม่ถูกต้อง
  • 1X2 สปอร์ติ้ง ซีพี สปอร์ติ้ง ซีพี ✔ ถูกต้อง
  • ข้อมูลสกอร์ที่ถูกต้อง 0-1, 0-0, 1-1, 1-0, 0-2 1-3 ✖ ไม่ถูกต้อง

Validation Report

Immutable Snapshot

Prediction Time: Oct 03, 2026 · 02:42 UTC Snapshot ID: dp-12707389

Closing Odds 2.9
AI Fair Odds —
CLV +0.0%
Final Result สปอร์ติ้ง ซีพี win · สปอร์ติ้ง บราก้า 1–3 สปอร์ติ้ง ซีพี
Prediction ✔ Correct
Decision Grade F

ข้อมูลเชิงลึกตลาด

อ่านเสริมหลังตัวเลือกหลัก: ฟีดปิดที่เลือกไว้เทียบกับโมเดลเคลื่อนไหวอย่างไร

สรุปตลาด

ก่อนเริ่มตลาดค่อนข้างนิ่ง ไม่พบการเลื่อนของ implied ที่มีนัยสำคัญระหว่าง PRE20 กับ PRE1 ในสแนปชอตที่เลือก

แม้การเคลื่อนไหวช่วงปลายจะน้อย โมเดลยังให้ราคา วาด (1X2),สปอร์ติ้ง ซีพี (1X2) สูงกว่า implied จากสแนปชอตปิดอย่างมีนัย — เป็นการอ่านแบบคงที่ "โมเดลเทียบราคา" ไม่ใช่การไล่ตามสายช้า

โมเดลยังสูงกว่า implied ก่อนเริ่มที่ วาด (1X2) ราว 4.8 พีพี — สัญญาณเพี้ยนราคาที่ชัดที่สุดในหน้านี้

โมเดลเทียบ implied ก่อนเริ่ม

ตลาด โมเดล % implied ก่อนเริ่ม % ช่องว่าง (pp)
สปอร์ติ้ง บราก้า (1X2) 22.9 32.3 -9.4
วาด (1X2) 34.5 29.7 +4.8
สปอร์ติ้ง ซีพี (1X2) 42.6 38.0 +4.5
สรุปความหมาย

พูดง่ายๆ: โมเดลให้ วาด (1X2) ใกล้ 34.5% ขณะที่ implied จากสแนปชอตปิดราว 29.7% ช่องว่างราว 4.8 พีพี คือช่องว่างโมเดลเทียบตลาดที่โดดที่สุดในหน้านี้

คำจำกัดความสั้นๆ: closing implied คือความน่าจะเป็นจากราคาที่จับตอนปิด (หลัง de-vig เบาๆ) Gap (pp) = เปอร์เซ็นต์โมเดลลบ implied นั้น เป็นพีพี

การเคลื่อนไหวของราคาก่อนเริ่มแข่ง

สปอร์ตบุ๊กที่เลือกต่อหนึ่งสแนปชอต (ไม่ใช่ทุกเจ้า) เส้นทางการเก็บ: PRE20 → PRE1 · เจ้ามือ: stake com

วงเล็บบนหัวคอลัมน์: Closing = สแนปแรกที่ใช้ได้ตาม PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = สแนปแรกใน PRE30→PRE10→PRE5 ที่ไม่ใช่จุดเดียวกับ Closing

รายละเอียดราคาถูกพับไว้ด้านล่าง — การเคลื่อนไหวของ implied แทบไม่มี

ดูตารางทุกบรรทัดแบบเต็ม
ตลาด ช่วงต้น (PRE20) ก่อนปิด (PRE1) Implied Δ (pp)
สปอร์ติ้ง บราก้า (1X2) 2.9 2.9 0.0
วาด (1X2) 3.15 3.15 0.0
สปอร์ติ้ง ซีพี (1X2) 2.46 2.46 0.0

สรุปการแข่งขัน AI

สรุปการแข่งขัน AI

อ่านอย่างรวดเร็วว่าโมเดลอ่านการจับคู่นี้อย่างไร

  • ลีก: ปรีไมราลีกา
  • ตารางการแข่งขัน: สปอร์ติ้ง บราก้า vs สปอร์ติ้ง ซีพี
  • แจ้งกำหนดการ: 2026-10-09 19:15:00
  • 1X2 (รุ่น): บ้าน 22.9% · วาด 34.5% · ห่างออกไป 42.6%
  • xG (กำลังแสดง): สปอร์ติ้ง บราก้า 0.76 — สปอร์ติ้ง ซีพี 1.13 (รวม xG γ 1.89)
  • บรรทัดหลัก / พาดหัว (การเดิมพันตัวเลือกหลักเมื่อแสดง): Under 2.5 goals
  • รุ่น: 70.6% · โดยนัย: 52.8% · ความน่าจะเป็นขอบ: +17.8 pts · Est. EV: +31.3%
  • BTTS (รุ่น): ใช่ 37.7% · เลขที่ 62.3%
  • คะแนนถูกต้อง (ถังบน): 0-1 (17.1%)

เมื่อแสดง EV จะเป็นผลตอบแทนโดยประมาณต่อหน่วยเดิมพันในราคาทศนิยมที่ติดตามได้ดีที่สุด ซึ่งไม่ใช่สิ่งเดียวกับช่องว่างความน่าจะเป็นดิบ

สถานะการแข่งขันช่วงต้นสามารถย้ายเป้าหมายที่รับรู้ออกไปจากการคาดการณ์ก่อนเตะได้

คำแนะนำทางประวัติศาสตร์

การตัดสินใจทางประวัติศาสตร์: Primary Bet

ผลลัพธ์: Validated — Pre-match lean validated against the full-time result.

ปัจจัยเสี่ยงที่พิจารณาก่อนเริ่มการแข่งขัน

  • การเคลื่อนไหวของราคา: ความน่าจะเป็นโดยนัย และ EV เคลื่อนไหวแบบมีอัตราต่อรอง
  • ช่องว่างตัวอย่าง / ข้อมูล: ลีกที่มีข้อมูลต่ำจะทำให้แถบการคาดการณ์กว้างขึ้น
  • สถานะระหว่างเล่น: ไม่ได้จำลองประตูและใบแดงที่นี่
  • ความแปรปรวนของคะแนน: คะแนนที่เป็นไปได้มากที่สุดมักจะยังคงเป็นผลลัพธ์ ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ (มักจะต่ำกว่า 20%)

อัปเดตล่าสุด

October 17, 2026 (UTC)

รับการทำนายพรีเมียมสำหรับ สปอร์ติ้ง บราก้า & สปอร์ติ้ง ซีพี!

ปลดล็อกการวิเคราะห์เชิงลึก เคล็ดลับการเดิมพันสุดพิเศษ และการพยากรณ์การแข่งขันด้วยบริการสมัครสมาชิกพรีเมียมของเรา

สมัครสมาชิกตอนนี้
กลับไปที่สถิติ
ปรีไมราลีกา ปรีไมราลีกา — ตารางคะแนน
# ทีม นัด ช ม พ คะแนน
1 เอฟซี ปอร์โต้ 8 8 0 0 24
2 เบนฟิก้า 8 6 1 1 19
3 สปอร์ติ้ง ซีพี 8 5 3 0 18
4 ซานตา คลารา 8 5 3 0 18
5 อารูกา 8 4 2 2 14
6 อคาเดมิโก วิเซอู 8 4 2 2 14
7 กิล วิเซนเต้ 7 3 2 2 11
8 อัลเวอร์กา 8 3 2 3 11
9 สปอร์ติ้ง บราก้า 7 3 2 2 11
10 เอสเตรล่า 8 2 4 2 10
11 มาริติโม 8 2 2 4 8
12 โมไรเรนเซ่ 8 2 2 4 8
13 ฟามาลิเคา 8 1 4 3 7
14 ริโอ อาฟ 8 2 1 5 7
15 กิมาไรส์ 8 1 2 5 5
16 นาซิอองนาล 8 1 1 6 4
17 คาซา เปีย 8 1 1 6 4
18 เอสโตริล 8 0 2 6 2
# ทีม นัด ได้ เสีย +/- คะแนน
1 เบนฟิก้า 8 24 7 +17 19
2 เอฟซี ปอร์โต้ 8 20 4 +16 24
3 สปอร์ติ้ง ซีพี 8 20 9 +11 18
4 เอสเตรล่า 8 14 15 -1 10
5 อัลเวอร์กา 8 13 12 +1 11
6 ซานตา คลารา 8 12 4 +8 18
7 อารูกา 8 11 7 +4 14
8 อคาเดมิโก วิเซอู 8 11 10 +1 14
9 ฟามาลิเคา 8 10 11 -1 7
10 มาริติโม 8 9 14 -5 8
11 นาซิอองนาล 8 9 18 -9 4
12 สปอร์ติ้ง บราก้า 7 8 8 0 11
13 โมไรเรนเซ่ 8 8 15 -7 8
14 ริโอ อาฟ 8 8 17 -9 7
15 กิล วิเซนเต้ 7 6 5 +1 11
16 กิมาไรส์ 8 5 10 -5 5
17 เอสโตริล 8 4 12 -8 2
18 คาซา เปีย 8 3 17 -14 4
# ทีม นัด xG xGC +/- คะแนน
1 เบนฟิก้า 8 10.9 2.1 +8.8 19
2 เอฟซี ปอร์โต้ 8 11.2 3.9 +7.3 24
3 กิล วิเซนเต้ 7 6.9 2.8 +4.1 11
4 ซานตา คลารา 8 7.9 4.2 +3.7 18
5 สปอร์ติ้ง ซีพี 8 6.8 4.3 +2.5 18
6 สปอร์ติ้ง บราก้า 7 3.3 1.4 +1.9 11
7 กิมาไรส์ 8 7.2 5.6 +1.6 5
8 อัลเวอร์กา 8 6.8 5.9 +0.9 11
9 เอสเตรล่า 8 5.8 6.0 -0.2 10
10 มาริติโม 8 5.1 6.9 -1.8 8
11 อารูกา 8 5.6 7.8 -2.2 14
12 เอสโตริล 8 4.8 7.0 -2.2 2
13 โมไรเรนเซ่ 8 2.1 5.4 -3.3 8
14 นาซิอองนาล 8 5.8 9.2 -3.4 4
15 ฟามาลิเคา 8 3.7 7.2 -3.5 7
16 คาซา เปีย 8 2.8 7.0 -4.2 4
17 อคาเดมิโก วิเซอู 8 5.7 10.4 -4.7 14
18 ริโอ อาฟ 8 4.0 9.5 -5.5 7