Farense vs Pacos Ferreira Statistics & Analysis

May 09, 2026 - 14:30
1 1.25
1 0.95
xG Accuracy: 92%
เว็บเดิมพันระดับพรีเมียม 1xBet ผู้ใช้ใหม่ใช้รหัสโปรโมชัน 1x_3342271 สมัครเลย

Tracked markets vs full-time result

Each row compares the model’s highlighted side (or lean) to what happened at full time.

  • Market Prediction Result Outcome
  • Over / Under 2.5 ต่ำ 2.5 ต่ำ 2.5 (2 goals) ✔ Correct
  • ทั้งสองทีมทำประตู BTTS ไม่ ใช่ ✖ Incorrect
  • 1X2 Farense วาด ✖ Incorrect
  • ข้อมูลสกอร์ที่ถูกต้อง 1-1 1-1 ✔ Correct

สรุปการแข่งขัน AI

สรุปการแข่งขัน AI

อ่านอย่างรวดเร็วว่าโมเดลอ่านการจับคู่นี้อย่างไร

  • ลีก: Segunda Liga
  • ตารางการแข่งขัน: Farense vs Pacos Ferreira
  • แจ้งกำหนดการ: 2026-05-10 15:00:00
  • 1X2 (รุ่น): บ้าน 43.2% · วาด 28.7% · ห่างออกไป 28.1%
  • xG (กำลังแสดง): Farense 1.25 — Pacos Ferreira 0.95 (รวม xG γ 2.2)
  • บรรทัดหลัก / พาดหัว (การเดิมพันตัวเลือกหลักเมื่อแสดง): BTTS No
  • รุ่น: 73.4% · โดยนัย: 49.6% · ความน่าจะเป็นขอบ: +23.8 pts · Est. EV: +44.6%
  • BTTS (รุ่น): ใช่ 26.6% · เลขที่ 73.4%
  • คะแนนถูกต้อง (ถังบน): 1-1 (13.4%)

เมื่อแสดง EV จะเป็นผลตอบแทนโดยประมาณต่อหน่วยเดิมพันในราคาทศนิยมที่ติดตามได้ดีที่สุด ซึ่งไม่ใช่สิ่งเดียวกับช่องว่างความน่าจะเป็นดิบ

คะแนนที่ถูกต้องยังคงมีความแปรปรวนสูง แม้ว่าเส้นจะมีแนวโน้มมากที่สุดบนกระดาษก็ตาม

เดิมพันที่ดีที่สุดและเหตุผล

การเลือกหลักจากกลไกการตัดสินใจ: BTTS No.

หาก 1X2 ดูคับแคบ เครื่องยนต์อาจยังพบโครงสร้างที่ชัดเจนกว่าในผลรวมหรือ BTTS ซึ่งเป็นความตั้งใจ

การไม่เลือกคือการรับประกัน ความแปรปรวนมีมากโดยเฉพาะในตลาด Scoreline

คำถามที่พบบ่อย

อะไรจะเปลี่ยนแปลงก่อนหากอัตราต่อรองขยับ?

ความน่าจะเป็นโดยนัยและ EV เคลื่อนไหวทันทีพร้อมกับราคา ความน่าจะเป็นของโมเดลในสแน็ปช็อตนี้จะไม่อัปเดตจนกว่าไปป์ไลน์จะถูกรันอีกครั้ง รีเฟรชหลังจากย้ายรายการวัสดุ

เหตุใด 1X2 จึงดูไม่สวยในขณะที่ผลรวมไม่น่าสนใจ

ราคา 1X2 ที่แน่นหนามักจะฝังการแบ่งแยกสามทางที่ยุติธรรม ดังนั้น EV ของผู้ชนะการแข่งขันจึงสามารถติดลบได้แม้ว่าสูง/ต่ำหรือ BTTS ยังคงแตกต่างจากโมเดล — เปรียบเทียบแถว 1X2 บนการ์ดตลาดกับ O/U และ BTTS

ใครได้เปรียบในตลาดผู้ชนะการแข่งขัน?

ใช้เปอร์เซ็นต์โมเดล 1X2 ในการสรุปและการ์ดตลาด 1X2: ด้านที่มี โมเดลสูงสุด % คือโมเดลแบบลีน แต่ตรวจสอบ EV — แบบลีนยังคงเป็น -EV ​​หลังราคาได้

บรรทัดใดที่รองรับที่ดีที่สุดในสแน็ปช็อตนี้คืออะไร

จับคู่ การ์ดฮีโร่ ด้านบน: หากมีข้อความ “เดิมพันการเลือกหลัก” แสดงว่าขานั้นได้ผ่านกฎหลักแล้ว หากระบุว่า "ดีที่สุด +EV (ตลาดที่ติดตาม)" จะเป็นเส้น +EV ที่แข็งแกร่งที่สุดที่ ไม่ ตรงตามเกณฑ์หลักที่เข้มงวดกว่า สัญลักษณ์แสดงหัวข้อย่อยด้านล่างจะทำซ้ำโมเดล %, % โดยนัย, ขอบ (pts) และ EV % เดียวกันกับการ์ดใบนั้น

ปัจจัยความเสี่ยง

  • การเคลื่อนไหวของราคา: ความน่าจะเป็นโดยนัย และ EV เคลื่อนไหวแบบมีอัตราต่อรอง
  • ช่องว่างตัวอย่าง / ข้อมูล: ลีกที่มีข้อมูลต่ำจะทำให้แถบการคาดการณ์กว้างขึ้น
  • สถานะระหว่างเล่น: ไม่ได้จำลองประตูและใบแดงที่นี่
  • ความแปรปรวนของคะแนน: คะแนนที่เป็นไปได้มากที่สุดมักจะยังคงเป็นผลลัพธ์ ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ (มักจะต่ำกว่า 20%)

ระเบียบวิธี

  • ข้อมูลนำเข้า: ชุดข้อมูลที่มีโครงสร้างเดียวกันกับหน้าการทำนายสาธารณะ (สแนปชอต xG / ปัวซอง, EV ของตลาด หากมี, ระบบการตัดสินใจ v2)
  • การปฏิบัติตามข้อกำหนด: การจัดกรอบการศึกษาเท่านั้น ไม่ใช่คำแนะนำส่วนบุคคล

อัปเดตล่าสุด

May 17, 2026 (UTC)

วิธีใช้สิ่งนี้
  • มุ่งเน้นไปที่บรรทัดหลักเมื่อคุณต้องการแนวคิดที่สามารถนำไปปฏิบัติได้
  • อย่าจับคู่หยิบขอบบางหลายชิ้นเข้าด้วยกันขอบไม่เพิ่มอย่างน่าเชื่อถือ
  • ถือว่าการเล่นช็อตช็อตเป็นทางเลือกและการเล่นที่มีเดิมพันสูงเท่านั้น

รับการทำนายพรีเมียมสำหรับ Farense & Pacos Ferreira!

ปลดล็อกการวิเคราะห์เชิงลึก เคล็ดลับการเดิมพันสุดพิเศษ และการพยากรณ์การแข่งขันด้วยบริการสมัครสมาชิกพรีเมียมของเรา

สมัครสมาชิกตอนนี้
กลับไปที่สถิติ
Segunda Liga Segunda Ligaตารางคะแนน
# ทีม นัด คะแนน
1 Maritimo 34 20 6 8 66
2 Academico Viseu 33 17 7 9 58
3 Torreense 33 17 5 11 56
4 Vizela 33 14 9 10 51
5 FC Porto B 34 15 6 13 51
6 União de Leiria 33 13 10 10 49
7 Leixoes 33 14 5 14 47
8 Feirense 33 12 9 12 45
9 Chaves 34 13 6 15 45
10 Benfica B 34 11 11 12 44
11 Lusitânia Lourosa 33 11 10 12 43
12 Penafiel 33 11 8 14 41
13 Sporting CP B 33 13 2 18 41
14 Felgueiras 1932 33 10 11 12 41
15 Farense 33 10 10 13 40
16 Portimonense 33 10 7 16 37
17 Pacos Ferreira 33 8 12 13 36
18 Oliveirense 33 8 10 15 34
# ทีม นัด ได้ เสีย +/- คะแนน
1 Academico Viseu 33 58 33 +25 58
2 Maritimo 34 50 29 +21 66
3 União de Leiria 33 50 44 +6 49
4 Leixoes 33 44 54 -10 47
5 Benfica B 34 43 44 -1 44
6 Lusitânia Lourosa 33 43 50 -7 43
7 Torreense 33 42 33 +9 56
8 Chaves 34 42 40 +2 45
9 Sporting CP B 33 41 34 +7 41
10 FC Porto B 34 41 42 -1 51
11 Vizela 33 39 36 +3 51
12 Portimonense 33 38 49 -11 37
13 Penafiel 33 36 37 -1 41
14 Feirense 33 35 38 -3 45
15 Oliveirense 33 33 44 -11 34
16 Pacos Ferreira 33 32 47 -15 36
17 Farense 33 31 36 -5 40
18 Felgueiras 1932 33 29 37 -8 41
# ทีม นัด xG xGC +/- คะแนน
1 Maritimo 34 9.6 5.5 +4.1 66
2 Chaves 34 7.5 4.3 +3.2 45
3 Academico Viseu 33 8.5 6.2 +2.3 58
4 Feirense 33 2.9 1.1 +1.8 45
5 Leixoes 33 7.9 7.1 +0.8 47
6 Portimonense 33 6.2 5.4 +0.8 37
7 Benfica B 34 4.1 3.5 +0.6 44
8 Felgueiras 1932 33 7.2 6.7 +0.5 41
9 União de Leiria 33 8.6 8.2 +0.4 49
10 Sporting CP B 33 3.6 3.2 +0.4 41
11 Farense 33 3.8 4.2 -0.4 40
12 Lusitânia Lourosa 33 7.6 8.5 -0.9 43
13 Vizela 33 3.1 4.4 -1.3 51
14 Oliveirense 33 6.8 8.7 -1.9 34
15 Torreense 33 3.1 5.0 -1.9 56
16 Penafiel 33 4.7 7.3 -2.6 41
17 FC Porto B 34 4.0 6.7 -2.7 51
18 Pacos Ferreira 33 4.0 7.3 -3.3 36