สถิติ / ฟุตบอล / Germany. 3. Liga / Alemannia Aachen vs Hansa Rostock

Alemannia Aachen vs Hansa Rostock Statistics & Analysis

May 02, 2026 - 12:00
1 1.82
1 1.65
xG Accuracy: 67%
เว็บเดิมพันระดับพรีเมียม 1xBet ผู้ใช้ใหม่ใช้รหัสโปรโมชัน 1x_3342271 สมัครเลย

Tracked markets vs full-time result

Each row compares the model’s highlighted side (or lean) to what happened at full time.

  • Market Prediction Result Outcome
  • Over / Under 2.5 สูง 2.5 ต่ำ 2.5 (2 goals) ✖ Incorrect
  • ทั้งสองทีมทำประตู BTTS ใช่ ใช่ ✔ Correct
  • 1X2 Alemannia Aachen วาด ✖ Incorrect
  • ข้อมูลสกอร์ที่ถูกต้อง 1-1 1-1 ✔ Correct

สรุปการแข่งขัน AI

สรุปการแข่งขัน AI

ภาพก่อนการแข่งขันสำหรับนัดนี้

  • ลีก: 3. Liga
  • ตารางการแข่งขัน: Alemannia Aachen vs Hansa Rostock
  • แจ้งกำหนดการ: 2026-05-02 12:00:00
  • 1X2 (รุ่น): บ้าน 41.1% · วาด 24.7% · ห่างออกไป 34.1%
  • xG (กำลังแสดง): Alemannia Aachen 1.82 — Hansa Rostock 1.65 (รวม xG γ 3.47)
  • พาดหัวมูลค่า: ไม่มี — ไม่มี บวก EV บนบรรทัดที่ติดตามในราคาที่ดีที่สุดในปัจจุบัน (เหมือนกับบล็อกการตัดสินใจ: ไม่มีการเดิมพันเริ่มต้น)
  • โครงสร้างเอนเอียง (ไม่ใช่เดิมพัน): โครงสร้างแบบลีน (รุ่น): O/U 2.5 Over 2.5 (ต่ำกว่า 2.5 32.6% · มากกว่า 2.5 67.4%); BTTS Yes (ใช่ 68.9% · เลขที่ 31.1%) มูลค่าแบบลีน (การกำหนดราคา): O/U 2.5 มากกว่า 2.5; BTTS ใช่
  • BTTS (รุ่น): ใช่ 68.9% · เลขที่ 31.1%
  • คะแนนถูกต้อง (ถังบน): 1-1 (9.3%)

เมื่อความลึกของหนังสือน้อยหรือโอกาสที่หายไป EV อาจไม่สามารถใช้ได้แม้ว่ารุ่นจะยังคงต้องการด้านเดียวจากผลรวมหรือ BTTS ให้รอราคาที่สะอาดกว่านี้หรือข้ามไป

Most likely correct score stays a low-probability tail: use it for context, not as a must-bet story.

เดิมพันที่ดีที่สุดและเหตุผล

ไม่มีนัยถึงการเดิมพันขนาดแบ๊งค์ที่นี่

เมื่อ 1X2 ตึงตัว ราคามักจะฝังความไม่แน่นอนไว้อยู่แล้ว — ทั้งสามขาสามารถเป็น −EV หรือแสดง เพียง +EV น้อยเท่านั้นที่ยังคง ล้มเหลว เกณฑ์พาดหัว — ให้คำนึงถึงเรื่องนั้นเมื่อทำการปรับขนาด

ตลาดที่มีคะแนนถูกต้องยังคงมีความแปรปรวนสูงแม้ว่าสกอร์ไลน์หนึ่งจะนำตารางก็ตาม

คำถามที่พบบ่อย

คะแนนที่ถูกต้องน่าจะยังเกี่ยวข้องอยู่หรือไม่

เนื่องจาก บริบทเท่านั้น: ยังคงเป็น ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ ส่วนผลลัพธ์ (มักเป็นเลขหลักเดียว บางครั้งเป็นวัยรุ่นต่ำ) มันไม่ได้แทนที่จุดยืน “ไม่พาดหัว +EV” — ถือว่าการเดิมพันคะแนนเป็นเรื่องสนุกหากคุณเล่นเลย

ป้ายสีเทา “แบบบาง” หมายถึงอะไร?

โดยสรุป ในกรณีที่โมเดลเอียง (เช่น ต่ำกว่า 2.5 หรือ BTTS ไม่) โดยไม่ อ้างว่าได้เปรียบทางเศรษฐกิจเชิงบวก ใช้เป็นบริบท ขนาดเป็น ศูนย์ เว้นแต่คุณจะจงใจยอมรับความเสี่ยงตามที่เห็นสมควร

ฉันยังควรอ่านการ์ด 1X2 หรือไม่

ใช่ — มันแสดงให้เห็นว่าราคาของผู้ชนะได้ล้างมูลค่าหรือไม่ ในที่นี้มักจะอธิบายว่าทำไม** จึงไม่มีพาดหัวข่าว: ความน่าจะเป็นสามารถจัดกลุ่มได้ในขณะที่ราคาฝังความไม่แน่นอนไว้อยู่แล้ว

เหตุใดจึงไม่มี "ทางออกที่ดีที่สุด" ในหน้านี้

กลไกพาดหัวใช้ เกณฑ์ขั้นต่ำ +EV (เช่น 2%) สำหรับการเลือกเริ่มต้น เส้นยังคงสามารถแสดง เล็กๆ +EV ที่ ล้มเหลว แถบนั้น — เรายังเรียกมันว่า ไม่มีเดิมพันเริ่มต้น ดังนั้นผู้อ่านจึงไม่ทำให้ขอบบางเกินไป

ปัจจัยความเสี่ยง

  • การเคลื่อนไหวของราคา: ความน่าจะเป็นโดยนัย และ EV เคลื่อนไหวแบบมีอัตราต่อรอง
  • ช่องว่างตัวอย่าง / ข้อมูล: ลีกที่มีข้อมูลต่ำจะทำให้แถบการคาดการณ์กว้างขึ้น
  • สถานะระหว่างเล่น: ไม่ได้จำลองประตูและใบแดงที่นี่
  • ความแปรปรวนของคะแนน: คะแนนที่เป็นไปได้มากที่สุดมักจะยังคงเป็นผลลัพธ์ ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ (มักจะต่ำกว่า 20%)

ระเบียบวิธี

  • ข้อมูลนำเข้า: ชุดข้อมูลที่มีโครงสร้างเดียวกันกับหน้าการทำนายสาธารณะ (สแนปชอต xG / ปัวซอง, EV ของตลาด หากมี, ระบบการตัดสินใจ v2)
  • การปฏิบัติตามข้อกำหนด: การจัดกรอบการศึกษาเท่านั้น ไม่ใช่คำแนะนำส่วนบุคคล

อัปเดตล่าสุด

May 17, 2026 (UTC)

วิธีใช้สิ่งนี้
  • มุ่งเน้นไปที่บรรทัดหลักเมื่อคุณต้องการแนวคิดที่สามารถนำไปปฏิบัติได้
  • อย่าจับคู่หยิบขอบบางหลายชิ้นเข้าด้วยกันขอบไม่เพิ่มอย่างน่าเชื่อถือ
  • ถือว่าการเล่นช็อตช็อตเป็นทางเลือกและการเล่นที่มีเดิมพันสูงเท่านั้น

รับการทำนายพรีเมียมสำหรับ Alemannia Aachen & Hansa Rostock!

ปลดล็อกการวิเคราะห์เชิงลึก เคล็ดลับการเดิมพันสุดพิเศษ และการพยากรณ์การแข่งขันด้วยบริการสมัครสมาชิกพรีเมียมของเรา

สมัครสมาชิกตอนนี้
กลับไปที่สถิติ
3. Liga 3. Ligaตารางคะแนน
# ทีม นัด คะแนน
1 VfL Osnabrück 38 24 8 6 80
2 Energie Cottbus 38 21 9 8 72
3 Rot-Weiß Essen 38 20 10 8 70
4 MSV Duisburg 38 19 11 8 68
5 Hansa Rostock 38 18 13 7 67
6 Verl 38 18 10 10 64
7 Alemannia Aachen 38 19 7 12 64
8 TSV 1860 München 38 15 11 12 56
9 SV Wehen 38 15 8 15 53
10 Waldhof Mannheim 38 15 7 16 52
11 FC Viktoria Köln 38 15 6 17 51
12 FC Ingolstadt 04 38 13 10 15 49
13 SSV Jahn Regensburg 38 14 7 17 49
14 Stuttgart II 38 13 7 18 46
15 FC Saarbrücken 38 10 14 14 44
16 Hoffenheim II 38 12 7 19 43
17 Havelse 38 9 8 21 35
18 Erzgebirge Aue 38 7 13 18 34
19 SSV Ulm 1846 38 9 6 23 33
20 FC Schweinfurt 05 38 5 6 27 21
# ทีม นัด ได้ เสีย +/- คะแนน
1 Verl 38 82 48 +34 64
2 Rot-Weiß Essen 38 78 66 +12 70
3 Alemannia Aachen 38 76 57 +19 64
4 Hansa Rostock 38 74 49 +25 67
5 Energie Cottbus 38 72 51 +21 72
6 VfL Osnabrück 38 66 34 +32 80
7 MSV Duisburg 38 66 49 +17 68
8 FC Ingolstadt 04 38 65 56 +9 49
9 Hoffenheim II 38 65 71 -6 43
10 Waldhof Mannheim 38 59 72 -13 52
11 Stuttgart II 38 57 69 -12 46
12 Havelse 38 57 89 -32 35
13 SV Wehen 38 54 52 +2 53
14 TSV 1860 München 38 54 53 +1 56
15 SSV Jahn Regensburg 38 54 58 -4 49
16 FC Viktoria Köln 38 51 53 -2 51
17 FC Saarbrücken 38 51 57 -6 44
18 Erzgebirge Aue 38 51 70 -19 34
19 SSV Ulm 1846 38 49 78 -29 33
20 FC Schweinfurt 05 38 38 87 -49 21
# ทีม นัด xG xGC +/- คะแนน
1 Hansa Rostock 38 49.0 35.6 +13.4 67
2 Energie Cottbus 38 46.5 33.7 +12.8 72
3 Verl 38 44.0 31.6 +12.4 64
4 VfL Osnabrück 38 41.6 30.4 +11.2 80
5 MSV Duisburg 38 37.4 29.2 +8.2 68
6 FC Ingolstadt 04 38 45.5 38.9 +6.6 49
7 TSV 1860 München 38 45.8 42.6 +3.2 56
8 Rot-Weiß Essen 38 41.9 38.8 +3.1 70
9 Waldhof Mannheim 38 38.3 35.4 +2.9 52
10 SV Wehen 38 36.8 35.3 +1.5 53
11 FC Saarbrücken 38 41.1 40.6 +0.5 44
12 SSV Jahn Regensburg 38 40.8 40.6 +0.2 49
13 FC Viktoria Köln 38 33.4 34.1 -0.7 51
14 Stuttgart II 38 37.1 41.0 -3.9 46
15 SSV Ulm 1846 38 37.4 42.3 -4.9 33
16 Alemannia Aachen 38 37.1 42.9 -5.8 64
17 Hoffenheim II 38 44.5 51.1 -6.6 43
18 Erzgebirge Aue 38 32.1 45.3 -13.2 34
19 Havelse 38 31.9 50.5 -18.6 35
20 FC Schweinfurt 05 38 32.9 55.1 -22.2 21