ตรวจสอบการทำนาย: ซานตา เฟ vs ฟอร์ตาเลซา เอฟซี การทำนาย อัตราต่อรอง & เคล็ดลับการเดิมพันโดย AI

Sep 05, 2026 - 23:25
2 1.13
2 0.75
xG Accuracy: 56%

The model missed the final outcome (Draw 2–2).

The model had projected ซานตา เฟ at 42.9%, but the full-time result went the other way.

ตลาดที่ติดตามเทียบกับผลเต็มเวลา

เกรดการทำนาย F

แต่ละแถวจะเปรียบเทียบโมเดลก่อนการแข่งขันแบบลีนกับผลการแข่งขันเต็มเวลา

  • ตลาด การทำนาย ผลลัพธ์ ผลลัพธ์
  • สูง / ต่ำ 2.5 ต่ำ 2.5 สูง 2.5 (4 เป้าหมาย) ✖ ไม่ถูกต้อง
  • ทั้งสองทีมทำประตู BTTS ไม่ ใช่ ✖ ไม่ถูกต้อง
  • 1X2 ซานตา เฟ วาด ✖ ไม่ถูกต้อง
  • ข้อมูลสกอร์ที่ถูกต้อง 1-0, 0-0, 1-1, 0-1, 2-0 2-2 ✖ ไม่ถูกต้อง

Post Match Insights

What failed

  • Both Teams To Score: model leaned BTTS No; match finished BTTS Yes
  • Over / Under 2.5: model leaned Under 2.5; match finished Over 2.5 (4 goals)

Market lesson

The full-time result was Draw 2–2, which did not match the model's pre-match lean on 1X2.

เว็บเดิมพันระดับพรีเมียม stake ผู้ใช้ใหม่ใช้รหัสโปรโมชัน FHn2uDc1 สมัครเลย

ไทม์ไลน์การทำนาย

การคาดการณ์นี้เปลี่ยนจากการคาดการณ์ไปสู่การตรวจสอบแบบเต็มเวลาอย่างไร

  1. Sep 05, 2026 · 20:02 UTC Forecast generated
    • xG · ซานตา เฟ 1.13 — ฟอร์ตาเลซา เอฟซี 0.75
  2. Sep 05, 2026 · 23:25 UTC Kickoff
  3. FT Full-time result Draw · 2–2
  4. FT Prediction missed 1X2 lean did not match full-time result
  5. Archived Prediction review

ภาพรวมทางประวัติศาสตร์

หยุดนิ่งเมื่อเริ่มการแข่งขัน — โมเดลเอาท์พุตขณะที่มันยืนอยู่ก่อนการแข่งขันจะเริ่มขึ้น

คำตัดสินทางประวัติศาสตร์: Observe
การตัดสินใจทางประวัติศาสตร์ No Primary Bet
ผลลัพธ์ Missed
เมตริกก่อนการแข่งขัน (บริบททางประวัติศาสตร์)
ความน่าเชื่อถือของการทำนาย 57/100 · Moderate
  • Validation: Pending
หลักฐาน ★★★★★
  • No strong statistical edge
  • Market has already priced much of the edge
  • Validation pending
Market Compatibility 100/100
Betting Confidence 59/100

Validation Report

Immutable Snapshot

Prediction Time: Sep 01, 2026 · 02:13 UTC Snapshot ID: dp-6471775

Closing Odds Pending
AI Fair Odds —
CLV Pending
Final Result Draw · ซานตา เฟ 2–2 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี
Prediction ✖ Missed
Decision Grade F

รีวิวคำถามที่พบบ่อย

คำทำนายมีความแม่นยำเพียงใด?
หน้านี้ให้คะแนนตลาดที่มีทิศทาง (1X2, สูง/ต่ำ 2.5, BTTS) เทียบกับผลลัพธ์เต็มเวลา เกรดการคาดการณ์สะท้อนถึงจำนวนตลาดที่ติดตามเหล่านั้นซึ่งตรงกับความเป็นจริง
ความแม่นยำของ xG วัดจากอะไร
xG Accuracy จะเปรียบเทียบโปรไฟล์เป้าหมายที่คาดหวังก่อนการแข่งขันของโมเดลกับสกอร์ไลน์จริง ไม่ใช่ว่าทุกตลาดจะตีตลาดหรือไม่ การตรวจสอบทิศทางที่ชัดเจนสามารถอยู่ร่วมกับคะแนนความแม่นยำ xG ในระดับปานกลาง
เหตุใดจึงไม่ทำนายคะแนนที่แน่นอน?
ผลลัพธ์ของคะแนนที่ถูกต้องนั้นมีความน่าจะเป็นต่ำ แม้ว่าแบบจำลองจะอ่านโปรไฟล์การแข่งขันได้ดีก็ตาม เราเน้นกลุ่มคะแนนสูงสุดสำหรับบริบท การขาดบรรทัดที่แน่นอนไม่ได้ทำให้การตรวจสอบทิศทางเป็นโมฆะ
สิ่งนี้ช่วยปรับปรุงบันทึก AI หรือไม่
การแข่งขันที่เสร็จสิ้นแล้วแต่ละรายการจะถูกบันทึกไว้ในขั้นตอนการตรวจสอบของเรา อัตราการเข้าชมโดยรวมและการศึกษา CLV ได้รับการเผยแพร่แยกกัน - หน้านี้คือเส้นทางการตรวจสอบต่อการแข่งขัน

การคาดการณ์มีวัตถุประสงค์เพื่อให้ข้อมูลเท่านั้น เดิมพันอย่างมีความรับผิดชอบและอยู่ในขอบเขตของคุณเสมอ ประสิทธิภาพที่ผ่านมาไม่ได้รับประกันผลลัพธ์ในอนาคต

สรุปการแข่งขัน AI

สรุปการแข่งขัน AI

ด้านล่างนี้เป็นสแนปชอตที่มีตัวเลขแรกขนาดกะทัดรัดซึ่งสอดคล้องกับกลไกเดียวกันกับการ์ดด้านบน

  • ลีก: พรีเมียร์เอ โคลอมเบีย
  • ตารางการแข่งขัน: ซานตา เฟ vs ฟอร์ตาเลซา เอฟซี
  • แจ้งกำหนดการ: 2026-09-05 23:25:00
  • 1X2 (รุ่น): บ้าน 42.9% · วาด 34.6% · ห่างออกไป 22.6%
  • xG (กำลังแสดง): ซานตา เฟ 1.13 — ฟอร์ตาเลซา เอฟซี 0.75 (รวม xG γ 1.88)
  • พาดหัวมูลค่า: ไม่มี (ดำเนินการได้) — EV ที่ติดตามได้ดีที่สุดอยู่ที่ประมาณ +1.5% ยังคง ต่ำกว่า ขั้นต่ำ +2.0% สำหรับพาดหัวข่าว / เงินเดิมพันเริ่มต้น (ไม่มีการเดิมพันเริ่มต้น)
  • โครงสร้างเอนเอียง (ไม่ใช่เดิมพัน): โครงสร้างแบบลีน (รุ่น): O/U 2.5 Under 2.5 (ต่ำกว่า 2.5 70.9% · มากกว่า 2.5 29.1%); BTTS No (ใช่ 37.4% · เลขที่ 62.6%) มูลค่าแบบลีน (การกำหนดราคา): O/U 2.5 ต่ำกว่า 2.5; BTTS เลขที่
  • BTTS (รุ่น): ใช่ 37.4% · เลขที่ 62.6%
  • คะแนนถูกต้อง (ถังบน): 1-0 (17.2%)

การพูดว่า “ไม่มีคุณค่า” บนสแน็ปช็อตเป็นคุณสมบัติ ไม่ใช่ข้อบกพร่อง: จะปกป้องผู้อ่านจากการบังคับให้เล่นเมื่อไม่มี Edge

Most likely correct score stays a low-probability tail: use it for context, not as a must-bet story.

คำแนะนำทางประวัติศาสตร์

การตัดสินใจทางประวัติศาสตร์: No Primary Bet

ผลลัพธ์: Missed — Pre-match 1X2 lean did not match the full-time result.

ปัจจัยเสี่ยงที่พิจารณาก่อนเริ่มการแข่งขัน

  • การเคลื่อนไหวของราคา: ความน่าจะเป็นโดยนัย และ EV เคลื่อนไหวแบบมีอัตราต่อรอง
  • ช่องว่างตัวอย่าง / ข้อมูล: ลีกที่มีข้อมูลต่ำจะทำให้แถบการคาดการณ์กว้างขึ้น
  • สถานะระหว่างเล่น: ไม่ได้จำลองประตูและใบแดงที่นี่
  • ความแปรปรวนของคะแนน: คะแนนที่เป็นไปได้มากที่สุดมักจะยังคงเป็นผลลัพธ์ ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ (มักจะต่ำกว่า 20%)

อัปเดตล่าสุด

October 15, 2026 (UTC)

รับการทำนายพรีเมียมสำหรับ ซานตา เฟ & ฟอร์ตาเลซา เอฟซี!

ปลดล็อกการวิเคราะห์เชิงลึก เคล็ดลับการเดิมพันสุดพิเศษ และการพยากรณ์การแข่งขันด้วยบริการสมัครสมาชิกพรีเมียมของเรา

สมัครสมาชิกตอนนี้
กลับไปยังการทำนาย
พรีเมียร์เอ โคลอมเบีย พรีเมียร์เอ โคลอมเบีย — ตารางคะแนน
# ทีม นัด ช ม พ คะแนน
1 อัตเลติโก นาซิอองนาล 19 13 1 5 40
2 จูเนียร์ 19 11 2 6 35
3 เดปอร์ติโว ปาสโต้ 19 10 4 5 34
4 อเมริกา เด กาลี 19 10 3 6 33
5 ออนเซ กัลดัส 19 8 9 2 33
6 เดปอร์ตส์ โตลิมา 19 8 7 4 31
7 ซานตา เฟ 19 7 8 4 29
8 ลา เอกีดัด 19 7 7 5 28
9 เดปอร์ติโบ กาลี 19 7 6 6 27
10 มิลโลนารีออส 19 7 5 7 26
11 อินเดเพนเดียนเต้ เมเดยิน 19 7 5 7 26
12 ริโอเนโกร อากีลาส 19 7 5 7 26
13 บูการามังกา 19 5 8 6 23
14 ยาเนรอส 19 4 10 5 22
15 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี 19 5 7 7 22
16 ฆากวาเรส 19 5 3 11 18
17 อาเลียนซา เปโตรเลรา 19 3 8 8 17
18 ชิโก 19 5 2 12 17
19 กูกูตา 19 3 7 9 16
20 เดปอร์ติโบ เปเรย์รา 19 1 7 11 10
# ทีม นัด ได้ เสีย +/- คะแนน
1 อัตเลติโก นาซิอองนาล 19 35 15 +20 40
2 ออนเซ กัลดัส 19 31 22 +9 33
3 มิลโลนารีออส 19 31 23 +8 26
4 จูเนียร์ 19 31 24 +7 35
5 ซานตา เฟ 19 29 22 +7 29
6 เดปอร์ติโว ปาสโต้ 19 29 25 +4 34
7 เดปอร์ตส์ โตลิมา 19 27 17 +10 31
8 บูการามังกา 19 26 20 +6 23
9 อินเดเพนเดียนเต้ เมเดยิน 19 26 24 +2 26
10 ลา เอกีดัด 19 26 26 0 28
11 อเมริกา เด กาลี 19 25 15 +10 33
12 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี 19 22 27 -5 22
13 กูกูตา 19 22 35 -13 16
14 เดปอร์ติโบ กาลี 19 20 16 +4 27
15 ริโอเนโกร อากีลาส 19 20 25 -5 26
16 ฆากวาเรส 19 20 33 -13 18
17 ยาเนรอส 19 17 20 -3 22
18 ชิโก 19 15 32 -17 17
19 เดปอร์ติโบ เปเรย์รา 19 15 32 -17 10
20 อาเลียนซา เปโตรเลรา 19 13 27 -14 17
# ทีม นัด xG xGC +/- คะแนน
1 ริโอเนโกร อากีลาส 19 11.7 6.7 +5.0 26
2 อเมริกา เด กาลี 19 9.7 5.3 +4.4 33
3 เดปอร์ตส์ โตลิมา 19 8.3 4.6 +3.7 31
4 มิลโลนารีออส 19 7.8 4.3 +3.5 26
5 อัตเลติโก นาซิอองนาล 19 6.6 3.5 +3.1 40
6 เดปอร์ติโบ กาลี 19 6.3 3.7 +2.6 27
7 จูเนียร์ 19 7.0 6.3 +0.7 35
8 อินเดเพนเดียนเต้ เมเดยิน 19 4.5 4.4 +0.1 26
9 ออนเซ กัลดัส 19 5.0 5.0 0.0 33
10 ชิโก 19 5.4 5.9 -0.5 17
11 อาเลียนซา เปโตรเลรา 19 7.7 8.7 -1.0 17
12 กูกูตา 19 6.1 7.2 -1.1 16
13 ซานตา เฟ 19 4.0 5.1 -1.1 29
14 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี 19 3.4 5.4 -2.0 22
15 ลา เอกีดัด 19 5.7 7.8 -2.1 28
16 ยาเนรอส 19 4.7 7.2 -2.5 22
17 เดปอร์ติโว ปาสโต้ 19 4.5 7.0 -2.5 34
18 บูการามังกา 19 3.9 6.4 -2.5 23
19 เดปอร์ติโบ เปเรย์รา 19 5.1 8.6 -3.5 10
20 ฆากวาเรส 19 3.2 7.4 -4.2 18