Torpedo Miass vs Kaluga การทำนาย อัตราต่อรอง และเคล็ดลับเดิมพัน AI

May 17, 2026 - 10:00
1.45
1.25
42% 26% 33%
ตัวเลือกหลัก (+EV สูงสุด)
BTTS ไม่ — ค่า
อีวี 32.1% แบบอย่าง 66.7%
เหตุผล โมเดลให้ราคา ทั้งสองทีมยิง — ไม่ สูงกว่า implied ก่อนเริ่มราว 20.0 พีพี — การอ่านเชิงโครงสร้างหลักเทียบเส้น

ข้อมูลเชิงลึกตลาด

อ่านเสริมหลังตัวเลือกหลัก: ฟีดปิดที่เลือกไว้เทียบกับโมเดลเคลื่อนไหวอย่างไร

สรุปตลาด

ก่อนเริ่มตลาดค่อนข้างนิ่ง ไม่พบการเลื่อนของ implied ที่มีนัยสำคัญระหว่าง PRE30 กับ PRE1 ในสแนปชอตที่เลือก

แม้การเคลื่อนไหวช่วงปลายจะน้อย โมเดลยังให้ราคา Torpedo Miass (1X2),ต่ำกว่า 2.5 ประตู,ทั้งสองทีมยิง — ไม่ สูงกว่า implied จากสแนปชอตปิดอย่างมีนัย — เป็นการอ่านแบบคงที่ "โมเดลเทียบราคา" ไม่ใช่การไล่ตามสายช้า

โมเดลยังสูงกว่า implied ก่อนเริ่มที่ ทั้งสองทีมยิง — ไม่ ราว 20.0 พีพี — สัญญาณเพี้ยนราคาที่ชัดที่สุดในหน้านี้

โมเดลเทียบ implied ก่อนเริ่ม

ตลาด โมเดล % implied ก่อนเริ่ม % ช่องว่าง (pp)
Torpedo Miass (1X2) 41.8 34.7 +7.1
วาด (1X2) 25.7 32.4 -6.8
Kaluga (1X2) 32.6 32.9 -0.3
สูงกว่า 2.5 ประตู 36.4 46.5 -10.1
ต่ำกว่า 2.5 ประตู 63.6 53.5 +10.1
ทั้งสองทีมยิง — ใช่ 33.3 53.3 -20.0
ทั้งสองทีมยิง — ไม่ 66.7 46.7 +20.0
สรุปความหมาย

พูดง่ายๆ: โมเดลให้ ทั้งสองทีมยิง — ไม่ ใกล้ 66.7% ขณะที่ implied จากสแนปชอตปิดราว 46.7% ช่องว่างราว 20.0 พีพี คือช่องว่างโมเดลเทียบตลาดที่โดดที่สุดในหน้านี้

คำจำกัดความสั้นๆ: closing implied คือความน่าจะเป็นจากราคาที่จับตอนปิด (หลัง de-vig เบาๆ) Gap (pp) = เปอร์เซ็นต์โมเดลลบ implied นั้น เป็นพีพี

การเคลื่อนไหวของราคาก่อนเริ่มแข่ง

สปอร์ตบุ๊กที่เลือกต่อหนึ่งสแนปชอต (ไม่ใช่ทุกเจ้า) เส้นทางการเก็บ: PRE30 → PRE1 · เจ้ามือ: Marathonbet

วงเล็บบนหัวคอลัมน์: Closing = สแนปแรกที่ใช้ได้ตาม PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = สแนปแรกใน PRE30→PRE10→PRE5 ที่ไม่ใช่จุดเดียวกับ Closing

รายละเอียดราคาถูกพับไว้ด้านล่าง — การเคลื่อนไหวของ implied แทบไม่มี

ดูตารางทุกบรรทัดแบบเต็ม
ตลาด ช่วงต้น (PRE30) ก่อนปิด (PRE1) Implied Δ (pp)
Torpedo Miass (1X2) 2.59 2.59 0.0
วาด (1X2) 2.77 2.77 0.0
Kaluga (1X2) 2.73 2.73 0.0
สูงกว่า 2.5 ประตู 1.98 1.98 0.0
ต่ำกว่า 2.5 ประตู 1.72 1.72 0.0
ทั้งสองทีมยิง — ใช่ 1.71 1.71 0.0
ทั้งสองทีมยิง — ไม่ 1.95 1.95 0.0
Over / Under 2.5 มูลค่าที่ดีที่สุด (+EV)
สูง 2.5 36.4% · ต่ำ 2.5 63.6%
อีวีโอเวอร์ -27.2% · EV ภายใต้ 8.76%
มุมมองมูลค่า: ต่ำ 2.5
1X2 มูลค่าต่ำ
Torpedo Miass · แบบอย่าง 41.8%
โดยนัย 34.7%
อีวี: -2.8%
EV ที่ดีที่สุด (1X2) -2.8%
ข้อมูลสกอร์ที่ถูกต้อง ทีมรอง / เล่นสนุก
น่าจะเกิดมากที่สุด
1-1
ความน่าจะเป็น 13.5%
สกอร์มีความแปรปรวนสูง — เล่นเพื่อความสนุกด้วยเงินเดิมพันเล็กน้อยเท่านั้น
การตัดสินใจเดิมพัน (รุ่นเทียบกับตลาด EV)
โอกาสอันทรงคุณค่า — อย่างน้อยหนึ่งตลาดแสดงค่าประมาณ +EV ที่อัตราต่อรองทศนิยมที่ดีที่สุดในปัจจุบัน (เกณฑ์: 2.0%)
ความแข็งแกร่งของการตัดสินใจ: 6.5 / 10
  • ระบุสายหลัก (+1.0)
  • EV หลักสูงกว่า 10% (+1.0)
  • ปัญหา 1X2 สูงสุดต่ำกว่า 50% (ไม่มี 1X2 ที่โดดเด่น) (−1.0)
  • เส้น +EV ที่ถูกต้องสองเส้นขึ้นไปที่เกณฑ์ (+0.5)
O/U 2.5: อีวีโอเวอร์ -27.2% · EV ภายใต้ 8.76% (2 หนังสือคู่)
BTTS: อีวี ใช่ -43.06% · หมายเลข EV 32.07%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

สรุปการแข่งขัน AI

สรุปการแข่งขัน AI

อ่านอย่างรวดเร็วว่าโมเดลอ่านการจับคู่นี้อย่างไร

  • ลีก: Second League A - Division A Gold
  • ตารางการแข่งขัน: Torpedo Miass vs Kaluga
  • แจ้งกำหนดการ: 2026-05-17 10:00:00
  • 1X2 (รุ่น): บ้าน 41.8% · วาด 25.7% · ห่างออกไป 32.6%
  • xG (กำลังแสดง): Torpedo Miass 1.45 — Kaluga 1.25 (รวม xG γ 2.7)
  • บรรทัดหลัก / พาดหัว (การเดิมพันตัวเลือกหลักเมื่อแสดง): BTTS No
  • รุ่น: 66.7% · โดยนัย: 46.5% · ความน่าจะเป็นขอบ: +20.2 pts · Est. EV: +32.1%
  • BTTS (รุ่น): ใช่ 33.3% · เลขที่ 66.7%
  • คะแนนถูกต้อง (ถังบน): 1-1 (13.5%)

ยอดรวมและ BTTS ได้รับการประเมินโดยเทียบกับราคาตลาดปัจจุบันหากมี

คะแนนที่ถูกต้องยังคงมีความแปรปรวนสูง แม้ว่าเส้นจะมีแนวโน้มมากที่สุดบนกระดาษก็ตาม

เดิมพันที่ดีที่สุดและเหตุผล

มุมหลักที่เน้นบนหน้า: BTTS No.

หาก 1X2 ดูคับแคบ เครื่องยนต์อาจยังพบโครงสร้างที่ชัดเจนกว่าในผลรวมหรือ BTTS ซึ่งเป็นความตั้งใจ

การไม่เลือกคือการรับประกัน ความแปรปรวนมีมากโดยเฉพาะในตลาด Scoreline

คำถามที่พบบ่อย

ฉันจะอ่าน EV เทียบกับช่องว่างความน่าจะเป็นได้อย่างไร

ขอบของความน่าจะเป็น = ความน่าจะเป็นของแบบจำลองลบความน่าจะเป็นโดยนัย (รายงานที่นี่ในหน่วย จุดเปอร์เซ็นต์) EV µ ความน่าจะเป็นของโมเดล × อัตราต่อรองทศนิยมที่ติดตามได้ดีที่สุด - 1 แสดงเป็น ผลตอบแทนต่อหน่วยเดิมพัน มีความเกี่ยวข้องกันแต่ป้ายกำกับไม่สามารถใช้แทนกันได้

คะแนนที่ถูกต้องน่าจะเป็นเดิมพันที่ดีหรือไม่?

โดยปกติแล้ว ไม่ เป็นการเดิมพันแบบสแตนด์อโลน: สกอร์ไลน์ที่ “เป็นไปได้มากที่สุด” ยังคงเป็นเหตุการณ์ท้าย ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ (มักเป็นเลขหลักเดียว บางครั้งเป็นวัยรุ่นต่ำ) ใช้เป็นบริบท เก็บเดิมพันคะแนนที่ถูกต้องไว้ในกลุ่ม "ความสนุก / เล็ก"

ตลาดที่ปลอดภัยกว่าคะแนนที่ถูกต้อง?

ตลาดที่มี สภาพคล่องและราคาที่ราบรื่นกว่า (มักจะอยู่ที่ 1X2 หรือ O/U 2.5 จากหนังสือหลายๆ เล่ม) มักจะให้เหตุผลได้ง่ายกว่าราคาแบบคะแนนที่ถูกต้องแบบหางยาว ยังคงอ่าน EV ในแต่ละขา

อะไรจะเปลี่ยนแปลงก่อนหากอัตราต่อรองขยับ?

ความน่าจะเป็นโดยนัยและ EV เคลื่อนไหวทันทีพร้อมกับราคา ความน่าจะเป็นของโมเดลในสแน็ปช็อตนี้จะไม่อัปเดตจนกว่าไปป์ไลน์จะถูกรันอีกครั้ง รีเฟรชหลังจากย้ายรายการวัสดุ

ปัจจัยความเสี่ยง

  • การเคลื่อนไหวของราคา: ความน่าจะเป็นโดยนัย และ EV เคลื่อนไหวแบบมีอัตราต่อรอง
  • ช่องว่างตัวอย่าง / ข้อมูล: ลีกที่มีข้อมูลต่ำจะทำให้แถบการคาดการณ์กว้างขึ้น
  • สถานะระหว่างเล่น: ไม่ได้จำลองประตูและใบแดงที่นี่
  • ความแปรปรวนของคะแนน: คะแนนที่เป็นไปได้มากที่สุดมักจะยังคงเป็นผลลัพธ์ ความน่าจะเป็นสัมบูรณ์ต่ำ (มักจะต่ำกว่า 20%)

ระเบียบวิธี

  • ข้อมูลนำเข้า: ชุดข้อมูลที่มีโครงสร้างเดียวกันกับหน้าการทำนายสาธารณะ (สแนปชอต xG / ปัวซอง, EV ของตลาด หากมี, ระบบการตัดสินใจ v2)
  • การปฏิบัติตามข้อกำหนด: การจัดกรอบการศึกษาเท่านั้น ไม่ใช่คำแนะนำส่วนบุคคล

อัปเดตล่าสุด

May 17, 2026 (UTC)

วิธีใช้สิ่งนี้
  • มุ่งเน้นไปที่บรรทัดหลักเมื่อคุณต้องการแนวคิดที่สามารถนำไปปฏิบัติได้
  • อย่าจับคู่หยิบขอบบางหลายชิ้นเข้าด้วยกันขอบไม่เพิ่มอย่างน่าเชื่อถือ
  • ถือว่าการเล่นช็อตช็อตเป็นทางเลือกและการเล่นที่มีเดิมพันสูงเท่านั้น

รับการทำนายพรีเมียมสำหรับ Torpedo Miass & Kaluga!

ปลดล็อกการวิเคราะห์เชิงลึก เคล็ดลับการเดิมพันสุดพิเศษ และการพยากรณ์การแข่งขันด้วยบริการสมัครสมาชิกพรีเมียมของเรา

สมัครสมาชิกตอนนี้
กลับไปยังการทำนาย
Second League A - Division A Gold Second League A - Division A Goldตารางคะแนน
# ทีม นัด คะแนน
1 Veles 18 9 6 3 33
2 Volgar Astrakhan 18 9 5 4 32
3 Tekstilshchik 18 8 6 4 30
4 Mashuk-KMV 18 8 6 4 30
5 Novosibirsk 18 7 3 8 24
6 Leningradets 18 7 3 8 24
7 Tyumen 18 6 5 7 23
8 Dinamo Kirov 18 5 5 8 20
9 Alaniya Vladikavkaz 18 5 2 11 17
10 Dinamo Moskva II 18 1 9 8 12
# ทีม นัด ได้ เสีย +/- คะแนน
1 Tyumen 18 31 26 +5 23
2 Veles 18 26 12 +14 33
3 Novosibirsk 18 26 18 +8 24
4 Tekstilshchik 18 24 16 +8 30
5 Leningradets 18 22 25 -3 24
6 Mashuk-KMV 18 20 17 +3 30
7 Dinamo Kirov 18 20 24 -4 20
8 Alaniya Vladikavkaz 18 19 30 -11 17
9 Volgar Astrakhan 18 18 11 +7 32
10 Dinamo Moskva II 18 9 36 -27 12