Mga Prediksyon / Football / Netherlands. Eerste Divisie / Almere City FC vs Jong PSV

Audit ng Prediction: Almere City FC vs Jong PSV Prediksyon, Odds at Mga Tip sa Pagtaya ng AI

Aug 14, 2026 - 18:00
3 1.89
1 1.77
xG Accuracy: 60%

AI correctly predicted the Almere City FC win.

The match finished 3–1, validating the model's directional assessment.

Mga sinusubaybayang market kumpara sa full-time na resulta

Marka ng hula A

Inihahambing ng bawat hilera ang modelong pre-match na lean sa full-time na resulta.

  • palengke Hula Resulta kinalabasan
  • Over / Under 2.5 Over 2.5 Over 2.5 (4 mga layunin) ✔ Tama
  • Parehong Koponan ang Mag-iskor BTTS Oo Oo ✔ Tama
  • 1X2 Almere City FC Almere City FC ✔ Tama
  • Mga insight sa correct score 1-1, 2-1, 1-2, 2-2, 3-1 3-1 ✔ Tama

Post Match Insights

What worked

  • Expected goals projected a high-scoring match (ΣxG 3.66) — 4 goals materialised
  • Both Teams To Score (Yes) matched the full-time result
  • Over 2.5 goals aligned with the xG profile

Market lesson

The model's directional lean matched the full-time result (Almere City FC win 3–1).

Premium FHn2uDc1 betting site ang stake: puwedeng gamitin ng mga bagong user ang promo code FHn2uDc1 FHn2uDc1. Mag-register

Timeline ng Hula

Paano lumipat ang hulang ito mula sa hula patungo sa full-time na pagsusuri.

  1. Aug 14, 2026 · 19:24 UTC Forecast generated
    • xG · Almere City FC 1.89 — Jong PSV 1.77
  2. Aug 14, 2026 · 18:00 UTC Kickoff
  3. FT Full-time result Almere City FC win · 3–1
  4. FT Prediction validated Directional lean matched full-time result
  5. Archived Prediction review

Makasaysayang Snapshot

Frozen sa kickoff — ang output ng modelo tulad ng nakatayo bago magsimula ang laban.

Makasaysayang hatol: Observe
Makasaysayang Desisyon No Primary Bet
kinalabasan Validated
Mga sukatan bago ang tugma (konteksto sa kasaysayan)
Pagiging Maaasahan 57/100 · Moderate
  • Validation: Pending
Ebidensya ★★★★★
  • No strong statistical edge
  • Market has already priced much of the edge
  • Validation pending
Market Compatibility 100/100
Betting Confidence 59/100

Validation Report

Immutable Snapshot

Prediction Time: Aug 08, 2026 · 02:10 UTC Snapshot ID: dp-3234817

Closing Odds Pending
AI Fair Odds —
CLV Pending
Final Result Almere City FC win · Almere City FC 3–1 Jong PSV
Prediction ✔ Correct
Decision Grade A

Suriin ang FAQ

Gaano katumpak ang hula?
Ang pahinang ito ay nagbibigay ng marka sa mga market ng direksyon (1X2, Over/Under 2.5, BTTS) laban sa full-time na resulta. Ipinapakita ng marka ng hula kung gaano karami sa mga sinusubaybayang market na iyon ang tumugma sa katotohanan.
Ano ang sinusukat ng xG Accuracy?
Inihahambing ng xG Accuracy ang profile ng pre-match na inaasahang layunin ng modelo sa aktwal na scoreline — hindi kung tumama ang bawat market. Ang isang malakas na pagsusuri sa direksyon ay maaaring magkasamang may katamtamang marka ng katumpakan ng xG.
Bakit hindi hinulaan ang eksaktong marka?
Ang mga resulta ng tamang marka ay mga buntot na mababa ang posibilidad kahit na binasa nang mabuti ng modelo ang profile ng pagtutugma. Itina-highlight namin ang mga top score bin para sa konteksto; ang pagkawala ng eksaktong linya ay hindi nagpapawalang-bisa sa isang direksiyon na pagsusuri.
Pinapabuti ba nito ang tala ng AI?
Ang bawat natapos na laban ay naka-log in sa aming validation pipeline. Ang pinagsama-samang mga rate ng hit at pag-aaral sa CLV ay hiwalay na na-publish — ang page na ito ay ang bawat-match audit trail.

Ang mga hula ay para sa mga layuning pang-impormasyon lamang. Palaging magsugal nang responsable at sa loob ng iyong mga limitasyon. Hindi ginagarantiyahan ng nakaraang pagganap ang mga resulta sa hinaharap.

AI briefing ng laban

Buod ng laban ng AI

Mabilis na basahin kung paano binabasa ng modelo ang matchup na ito.

  • Liga: Eerste Divisie
  • Kabit: Almere City FC vs Jong PSV
  • Kickoff: 2026-08-14 18:00:00
  • 1X2 (modelo): Bahay 43.3% · Gumuhit 23.7% · Malayo 32.9%
  • xG (ipinapakita): Almere City FC 1.89 — Jong PSV 1.77 (kabuuang xG ≈ 3.66)
  • Value headline: None (actionable) — ang pinakamahusay na sinusubaybayang EV ay tungkol sa +1.9%, ​​mababa pa rin sa +2.0% minimum para sa isang headline / default na stake (walang default na taya).
  • Structural leans (hindi taya): Structural lean (modelo): O/U 2.5 Over 2.5 (Sa ilalim ng 2.5 29.2% · Higit sa 2.5 70.8%); BTTS Yes (Oo 71.5% · Hindi 28.4%) Lean ng value (presyo): O/U 2.5 Higit sa 2.5; BTTS Oo
  • BTTS (modelo): Oo 71.5% · Hindi 28.4%
  • Tamang marka (top bin): 1-1 (8.6%)

Ang pagsasabi ng "walang halaga" sa isang snapshot ay isang tampok, hindi isang bug: pinoprotektahan nito ang mga mambabasa mula sa pagpilit ng isang dula kapag wala ang gilid.

Kung gumagalaw nang materyal ang mga linya, muling patakbuhin ang pagbuo o pag-refresh — ang mga ipinahiwatig na probabilidad at anumang mga pagbabasa ng EV sa hinaharap ay unang magbabago.

Makasaysayang Rekomendasyon

Makasaysayang Desisyon: No Primary Bet

kinalabasan: Validated — Pre-match lean validated against the full-time result.

Isinasaalang-alang ang Mga Panganib na Salik Bago ang Kickoff

  • Paggalaw ng presyo: ipinahiwatig na mga probabilidad at paglipat ng EV na may mga logro.
  • Sample / data gaps: ang mga liga na may mababang impormasyon ay nagpapalawak ng mga banda ng pagtataya.
  • In-play na estado: ang mga layunin at pulang card ay hindi namodelo dito.
  • Pagbabago ng Scoreline: ang pinaka-malamang na scoreline ay karaniwang isang mababang ganap na posibilidad na kinalabasan (kadalasang mas mababa sa 20%).

Huling na-update

October 15, 2026 (UTC)

Kumuha ng Premium na Prediksyon para sa Almere City FC & Jong PSV!

I-unlock ang malalim na pagsusuri, eksklusibong mga tip sa pagtaya, at mga forecast ng laro gamit ang aming premium na subscription service.

Mag-subscribe Ngayon
Bumalik sa Mga Prediksyon
Eerste Divisie Eerste Divisie — Standings
# TEAM MP W D L PTS
1 Heracles 10 8 1 1 25
2 Almere City FC 10 7 1 2 22
3 VVV Venlo 10 7 0 3 21
4 Emmen 10 6 1 3 19
5 NAC Breda 10 5 2 3 17
6 Roda JC 10 4 4 2 16
7 MVV Maastricht 10 5 1 4 16
8 FC Volendam 10 5 0 5 15
9 Waalwijk 10 3 5 2 14
10 Vitesse 10 4 2 4 14
11 Jong AZ 10 4 1 5 13
12 Jong PSV 10 3 4 3 13
13 FC OSS 10 4 0 6 12
14 Den Bosch 10 3 2 5 11
15 FC Eindhoven 10 3 2 5 11
16 De Graafschap 10 3 2 5 11
17 Helmond Sport 10 2 3 5 9
18 Jong Ajax 10 2 2 6 8
19 Dordrecht 10 2 2 6 8
20 Jong Utrecht 10 2 1 7 7
# TEAM MP GS GC +/- PTS
1 Heracles 10 31 12 +19 25
2 VVV Venlo 10 26 14 +12 21
3 Almere City FC 10 22 7 +15 22
4 FC Volendam 10 22 17 +5 15
5 Emmen 10 22 18 +4 19
6 Jong AZ 10 22 18 +4 13
7 NAC Breda 10 20 19 +1 17
8 Waalwijk 10 19 15 +4 14
9 Helmond Sport 10 16 19 -3 9
10 Jong Utrecht 10 16 23 -7 7
11 Vitesse 10 15 15 0 14
12 FC OSS 10 15 15 0 12
13 Jong PSV 10 15 17 -2 13
14 FC Eindhoven 10 15 22 -7 11
15 Den Bosch 10 14 18 -4 11
16 MVV Maastricht 10 13 20 -7 16
17 De Graafschap 10 13 23 -10 11
18 Jong Ajax 10 13 25 -12 8
19 Dordrecht 10 13 27 -14 8
20 Roda JC 10 10 8 +2 16
# TEAM MP xG xGC +/- PTS
1 Heracles 10 12.6 6.8 +5.8 25
2 FC Volendam 10 10.7 6.4 +4.3 15
3 NAC Breda 10 10.5 7.1 +3.4 17
4 Almere City FC 10 10.0 6.6 +3.4 22
5 Emmen 10 10.4 7.2 +3.2 19
6 Den Bosch 10 10.5 7.8 +2.7 11
7 Jong PSV 10 9.9 7.3 +2.6 13
8 MVV Maastricht 10 7.0 4.5 +2.5 16
9 Vitesse 10 9.3 7.8 +1.5 14
10 Roda JC 10 9.7 8.5 +1.2 16
11 Jong AZ 10 7.7 6.6 +1.1 13
12 FC OSS 10 8.1 8.7 -0.6 12
13 Waalwijk 10 5.5 7.0 -1.5 14
14 VVV Venlo 10 8.1 10.3 -2.2 21
15 De Graafschap 10 7.0 9.2 -2.2 11
16 Jong Ajax 10 9.8 13.2 -3.4 8
17 Jong Utrecht 10 7.0 11.2 -4.2 7
18 Helmond Sport 10 4.1 9.0 -4.9 9
19 Dordrecht 10 6.0 11.9 -5.9 8
20 FC Eindhoven 10 4.4 11.0 -6.6 11