The model missed the final outcome (Draw 1–1).
The model had projected ยูนิเวอร์ซิตาริโอ at 52.6%, but the full-time result went the other way.
ตลาดที่ติดตามเทียบกับผลเต็มเวลา
แต่ละแถวจะเปรียบเทียบโมเดลก่อนการแข่งขันแบบลีนกับผลการแข่งขันเต็มเวลา
- ตลาด การทำนาย ผลลัพธ์ ผลลัพธ์
- สูง / ต่ำ 2.5 สูง 2.5 ต่ำ 2.5 (2 เป้าหมาย) ✖ ไม่ถูกต้อง
- ทั้งสองทีมทำประตู BTTS ใช่ ใช่ ✔ ถูกต้อง
- 1X2 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ วาด ✖ ไม่ถูกต้อง
- ข้อมูลสกอร์ที่ถูกต้อง 1-1, 1-0, 2-1, 2-0, 0-1 1-1 ✔ ถูกต้อง
Post Match Insights
What worked
- Both Teams To Score (Yes) matched the full-time result
- Exact score 1–1 fell within the model's highlighted bins
What failed
- Over / Under 2.5: model leaned Over 2.5; match finished Under 2.5 (2 goals)
- 1X2: model leaned ยูนิเวอร์ซิตาริโอ; match finished Draw
Market lesson
The full-time result was Draw 1–1, which did not match the model's pre-match lean on 1X2.
ไทม์ไลน์การทำนาย
การคาดการณ์นี้เปลี่ยนจากการคาดการณ์ไปสู่การตรวจสอบแบบเต็มเวลาอย่างไร
-
Aug 08, 2026 · 01:29 UTC Forecast generated
- xG · ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1.81 — สปอร์ติ้ง คริสตัล 1.10
-
Aug 08, 2026 · 01:30 UTC Kickoff
-
FT Full-time result Draw · 1–1
-
FT Prediction missed 1X2 lean did not match full-time result
-
Archived Prediction review
ภาพรวมทางประวัติศาสตร์
หยุดนิ่งเมื่อเริ่มการแข่งขัน — โมเดลเอาท์พุตขณะที่มันยืนอยู่ก่อนการแข่งขันจะเริ่มขึ้น
เมตริกก่อนการแข่งขัน (บริบททางประวัติศาสตร์)
- Validation: Pending
- Moderate model lean
- Market has already priced much of the edge
- Validation pending
Validation Report
Immutable SnapshotModel Performance
This prediction contributes to:
- Primary Bets ROI (180d): -100.0%
รีวิวคำถามที่พบบ่อย
- คำทำนายมีความแม่นยำเพียงใด?
- หน้านี้ให้คะแนนตลาดที่มีทิศทาง (1X2, สูง/ต่ำ 2.5, BTTS) เทียบกับผลลัพธ์เต็มเวลา เกรดการคาดการณ์สะท้อนถึงจำนวนตลาดที่ติดตามเหล่านั้นซึ่งตรงกับความเป็นจริง
- ความแม่นยำของ xG วัดจากอะไร
- xG Accuracy จะเปรียบเทียบโปรไฟล์เป้าหมายที่คาดหวังก่อนการแข่งขันของโมเดลกับสกอร์ไลน์จริง ไม่ใช่ว่าทุกตลาดจะตีตลาดหรือไม่ การตรวจสอบทิศทางที่ชัดเจนสามารถอยู่ร่วมกับคะแนนความแม่นยำ xG ในระดับปานกลาง
- เหตุใดจึงไม่ทำนายคะแนนที่แน่นอน?
- ผลลัพธ์ของคะแนนที่ถูกต้องนั้นมีความน่าจะเป็นต่ำ แม้ว่าแบบจำลองจะอ่านโปรไฟล์การแข่งขันได้ดีก็ตาม เราเน้นกลุ่มคะแนนสูงสุดสำหรับบริบท การขาดบรรทัดที่แน่นอนไม่ได้ทำให้การตรวจสอบทิศทางเป็นโมฆะ
- สิ่งนี้ช่วยปรับปรุงบันทึก AI หรือไม่
- การแข่งขันที่เสร็จสิ้นแล้วแต่ละรายการจะถูกบันทึกไว้ในขั้นตอนการตรวจสอบของเรา อัตราการเข้าชมโดยรวมและการศึกษา CLV ได้รับการเผยแพร่แยกกัน - หน้านี้คือเส้นทางการตรวจสอบต่อการแข่งขัน
การคาดการณ์มีวัตถุประสงค์เพื่อให้ข้อมูลเท่านั้น เดิมพันอย่างมีความรับผิดชอบและอยู่ในขอบเขตของคุณเสมอ ประสิทธิภาพที่ผ่านมาไม่ได้รับประกันผลลัพธ์ในอนาคต
สำรวจเนื้อหาการทำนายเพิ่มเติม
รับการทำนายพรีเมียมสำหรับ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ & สปอร์ติ้ง คริสตัล!
ปลดล็อกการวิเคราะห์เชิงลึก เคล็ดลับการเดิมพันสุดพิเศษ และการพยากรณ์การแข่งขันด้วยบริการสมัครสมาชิกพรีเมียมของเรา
สมัครสมาชิกตอนนี้
เปรู พรีเมร่า ดิวิซิออน — ตารางคะแนน
| # | ทีม | นัด | ช | ม | พ | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อาเลียนซ่า ลิมา | 27 | 16 | 8 | 3 | 56 |
| 2 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 27 | 14 | 7 | 6 | 49 |
| 3 | เดปอร์ติโบ การ์ซิลาโซ | 27 | 14 | 6 | 7 | 48 |
| 4 | เอฟบีซี เมลการ์ | 27 | 13 | 7 | 7 | 46 |
| 5 | กุสโก | 27 | 14 | 3 | 10 | 45 |
| 6 | คัลตูรัล ซานตา โรซา | 27 | 12 | 6 | 9 | 42 |
| 7 | เซียนเซียโน | 27 | 12 | 5 | 10 | 41 |
| 8 | อาเลียนซ่า แอตเลติโก | 27 | 11 | 7 | 9 | 40 |
| 9 | สปอร์ติ้ง คริสตัล | 27 | 11 | 5 | 11 | 38 |
| 10 | สปอร์ต บอยส์ | 27 | 10 | 8 | 9 | 38 |
| 11 | สปอร์ต ฮวนกาโย | 27 | 10 | 5 | 12 | 35 |
| 12 | ฮวน ปาโบล II คอลเลจ | 27 | 9 | 7 | 11 | 34 |
| 13 | แอตเลติโก เกรา | 27 | 9 | 5 | 13 | 32 |
| 14 | โคเมอร์เซียนเตส อูนิโดส | 27 | 7 | 9 | 11 | 30 |
| 15 | เอฟซี กาฮามาร์กา | 27 | 7 | 6 | 14 | 27 |
| 16 | เอดีที | 27 | 6 | 7 | 14 | 25 |
| 17 | ยูซีวี โมเกกัว | 27 | 6 | 7 | 14 | 25 |
| 18 | ยูทีซี | 27 | 4 | 8 | 15 | 15 |
| # | ทีม | นัด | ได้ | เสีย | +/- | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | สปอร์ติ้ง คริสตัล | 27 | 48 | 40 | +8 | 38 |
| 2 | เซียนเซียโน | 27 | 46 | 40 | +6 | 41 |
| 3 | เอฟบีซี เมลการ์ | 27 | 45 | 29 | +16 | 46 |
| 4 | อาเลียนซ่า ลิมา | 27 | 44 | 18 | +26 | 56 |
| 5 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 27 | 43 | 31 | +12 | 49 |
| 6 | ฮวน ปาโบล II คอลเลจ | 27 | 42 | 52 | -10 | 34 |
| 7 | เอฟซี กาฮามาร์กา | 27 | 41 | 52 | -11 | 27 |
| 8 | อาเลียนซ่า แอตเลติโก | 27 | 40 | 35 | +5 | 40 |
| 9 | กุสโก | 27 | 40 | 38 | +2 | 45 |
| 10 | เดปอร์ติโบ การ์ซิลาโซ | 27 | 39 | 24 | +15 | 48 |
| 11 | สปอร์ต ฮวนกาโย | 27 | 37 | 44 | -7 | 35 |
| 12 | คัลตูรัล ซานตา โรซา | 27 | 36 | 45 | -9 | 42 |
| 13 | โคเมอร์เซียนเตส อูนิโดส | 27 | 35 | 38 | -3 | 30 |
| 14 | ยูทีซี | 27 | 32 | 50 | -18 | 15 |
| 15 | สปอร์ต บอยส์ | 27 | 29 | 26 | +3 | 38 |
| 16 | เอดีที | 27 | 29 | 42 | -13 | 25 |
| 17 | แอตเลติโก เกรา | 27 | 26 | 31 | -5 | 32 |
| 18 | ยูซีวี โมเกกัว | 27 | 24 | 41 | -17 | 25 |
| # | ทีม | นัด | xG | xGC | +/- | คะแนน |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เอดีที | 27 | 3.3 | 0.4 | +2.9 | 25 |
| 2 | อาเลียนซ่า ลิมา | 27 | 3.2 | 0.3 | +2.9 | 56 |
| 3 | เดปอร์ติโบ การ์ซิลาโซ | 27 | 4.0 | 2.7 | +1.3 | 48 |
| 4 | โคเมอร์เซียนเตส อูนิโดส | 27 | 2.1 | 1.1 | +1.0 | 30 |
| 5 | เอฟบีซี เมลการ์ | 27 | 1.7 | 1.4 | +0.3 | 46 |
| 6 | สปอร์ต บอยส์ | 27 | 1.8 | 1.7 | +0.1 | 38 |
| 7 | สปอร์ติ้ง คริสตัล | 27 | 0.8 | 0.8 | 0.0 | 38 |
| 8 | อาเลียนซ่า แอตเลติโก | 27 | 1.7 | 1.8 | -0.1 | 40 |
| 9 | ยูนิเวอร์ซิตาริโอ | 27 | 1.4 | 1.7 | -0.3 | 49 |
| 10 | สปอร์ต ฮวนกาโย | 27 | 1.3 | 1.6 | -0.3 | 35 |
| 11 | ฮวน ปาโบล II คอลเลจ | 27 | 1.1 | 2.1 | -1.0 | 34 |
| 12 | กุสโก | 27 | 1.7 | 3.2 | -1.5 | 45 |
| 13 | ยูทีซี | 27 | 0.8 | 3.1 | -2.3 | 15 |
| 14 | เอฟซี กาฮามาร์กา | 27 | 0.4 | 3.3 | -2.9 | 27 |
| 15 | คัลตูรัล ซานตา โรซา | 27 | — | — | — | 42 |
| 16 | เซียนเซียโน | 27 | — | — | — | 41 |
| 17 | แอตเลติโก เกรา | 27 | — | — | — | 32 |
| 18 | ยูซีวี โมเกกัว | 27 | — | — | — | 25 |