Estadistika / Football / Slovakia. Slovak 2. liga / Slovan Bratislava II vs Liptovský Mikuláš

Slovan Bratislava II vs Liptovský Mikuláš Statistics & Analysis

Oct 11, 2026 - 08:30
2 1.28
0 1.32
xG Accuracy: 57%
Premium FHn2uDc1 betting site ang stake: puwedeng gamitin ng mga bagong user ang promo code FHn2uDc1 FHn2uDc1. Mag-register

Mga sinusubaybayang market kumpara sa full-time na resulta

Inihahambing ng bawat hilera ang modelong pre-match na lean sa full-time na resulta.

  • palengke Hula Resulta kinalabasan
  • Over / Under 2.5 Under 2.5 Under 2.5 (2 mga layunin) ✔ Tama
  • Parehong Koponan ang Mag-iskor BTTS Oo Hindi ✖ mali
  • 1X2 Liptovský Mikuláš Slovan Bratislava II ✖ mali
  • Mga insight sa correct score 1-1, 0-1, 1-0, 1-2, 2-1 2-0 ✖ mali

Validation Report

Immutable Snapshot

Prediction Time: Oct 05, 2026 · 01:01 UTC Snapshot ID: dp-13187772

Closing Odds 3.65
AI Fair Odds —
CLV +0.0%
Final Result Slovan Bratislava II win · Slovan Bratislava II 2–0 Liptovský Mikuláš
Prediction ✖ Missed
Decision Grade F

Market intelligence

Basahin pagkatapos ng Primary pick: paano gumalaw ang prioritized closing feed laban sa modelo.

Market briefing

Matatag ang merkado bago magsimula. Walang makabulagang implied shift sa pagitan ng PRE20 at PRE10 sa prioritized snapshot.

Kahit limitado ang late movement, tinataya pa rin ng modelo ang Gumuhit (1X2) nang mas mataas kaysa closing implied ng mga snapshot — static na "modelo vs presyo", hindi late steam.

Lampas pa rin ng modelo ang closing implied sa Gumuhit (1X2) nang humigit-kumulang 4.4 percentage points — pinakamalinaw na mispricing signal sa page na ito.

Modelo vs closing implied

Market Modelo % Closing implied % Gap (pp)
Slovan Bratislava II (1X2) 34.2 38.5 -4.2
Gumuhit (1X2) 29.7 25.3 +4.4
Liptovský Mikuláš (1X2) 36.1 36.2 -0.1
Ano ang ibig sabihin

Sa simpleng salita: humigit-kumulang 29.7% ang modelo sa Gumuhit (1X2), samantalang ang closing snapshot ay humigit-kumulang 25.3%. Ang agwat — humigit-kumulang 4.4 percentage points — ang pinakamalaking model-vs-market gap sa pahinang ito.

Mabilis na depinisyon: ang "closing implied" ay posibilidad mula sa huling nakuha na odds (pagkatapos ng simple de-vig). Ang "Gap (pp)" ay modelo % minus implied, sa percentage points.

Galawan ng linya bago magsimula

Isang priyoridad na bookie bawat snapshot (hindi lahat). Capture path: PRE20 → PRE10 · Bookmaker: draftkings

Sa mga column: Closing = unang available snapshot sa PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = unang available sa PRE30→PRE10→PRE5 na iba sa Closing.

Nakatiklop ang detalyadong odds sa ibaba — halos walang galaw ang implied.

Buksan ang buong talahanayan bawat linya
Market Maaga (PRE20) Closing (PRE10) Implied Δ (pp)
Slovan Bratislava II (1X2) 2.4 2.4 0.0
Gumuhit (1X2) 3.65 3.65 0.0
Liptovský Mikuláš (1X2) 2.55 2.55 0.0

AI briefing ng laban

Buod ng laban ng AI

Mabilis na basahin kung paano binabasa ng modelo ang matchup na ito.

  • Liga: Slovak 2. liga
  • Kabit: Slovan Bratislava II vs Liptovský Mikuláš
  • Kickoff: 2026-10-11 08:30:00
  • 1X2 (modelo): Bahay 34.2% · Gumuhit 29.7% · Malayo 36.1%
  • xG (ipinapakita): Slovan Bratislava II 1.28 — Liptovský Mikuláš 1.32 (kabuuang xG ≈ 2.6)
  • Pinakamahusay na linya ng +EV (kaparehong label ng hero card kapag hindi naabot ang mga Pangunahing threshold): BTTS No
  • Modelo: 45.5% · Ipinahiwatig: 37.5% · Probability edge: +8.0 pts · Est. EV: +16.0%
  • BTTS (modelo): Oo 54.5% · Hindi 45.5%
  • Tamang marka (top bin): 1-1 (12.5%)

Kung saan ipinapakita ang EV, ito ay tinatantiyang pagbabalik sa bawat unit stake sa pinakamahusay na sinusubaybayang presyo ng decimal — hindi katulad ng isang raw na probability gap.

Maaaring ilipat ng estado ng maagang tugma ang mga natupad na layunin palayo sa mga projection bago ang pagsipa.

Makasaysayang Rekomendasyon

Makasaysayang Desisyon: No Primary Bet

kinalabasan: Missed — Pre-match 1X2 lean did not match the full-time result.

Isinasaalang-alang ang Mga Panganib na Salik Bago ang Kickoff

  • Paggalaw ng presyo: ipinahiwatig na mga probabilidad at paglipat ng EV na may mga logro.
  • Sample / data gaps: ang mga liga na may mababang impormasyon ay nagpapalawak ng mga banda ng pagtataya.
  • In-play na estado: ang mga layunin at pulang card ay hindi namodelo dito.
  • Pagbabago ng Scoreline: ang pinaka-malamang na scoreline ay karaniwang isang mababang ganap na posibilidad na kinalabasan (kadalasang mas mababa sa 20%).

Huling na-update

October 15, 2026 (UTC)

Kumuha ng Premium na Prediksyon para sa Slovan Bratislava II & Liptovský Mikuláš!

I-unlock ang malalim na pagsusuri, eksklusibong mga tip sa pagtaya, at mga forecast ng laro gamit ang aming premium na subscription service.

Mag-subscribe Ngayon
Bumalik sa Estadistika
Slovak 2. liga Slovak 2. liga — Standings
# TEAM MP W D L PTS
1 Petržalka 12 9 2 1 29
2 Šamorín 12 9 1 2 28
3 Považská Bystrica 12 7 2 3 23
4 Žilina II 12 6 2 4 20
5 Inter Bratislava 12 5 4 3 19
6 Pohronie 11 6 1 4 19
7 Galanta 12 6 1 5 19
8 Tatran Prešov 12 5 3 4 18
9 Liptovský Mikuláš 12 4 4 4 16
10 Baník Lehota p.Vtáčnikom 12 4 4 4 16
11 Slovan Bratislava II 12 4 3 5 15
12 Zlaté Moravce 11 3 4 4 13
13 Malženice 12 3 2 7 11
14 MFK Bytča 12 3 0 9 9
15 Humenné 12 2 2 8 8
16 Lokomotíva Zvolen 12 0 3 9 3
# TEAM MP GS GC +/- PTS
1 Inter Bratislava 12 27 15 +12 19
2 Považská Bystrica 12 25 21 +4 23
3 Šamorín 12 23 13 +10 28
4 Petržalka 12 22 8 +14 29
5 Pohronie 11 18 15 +3 19
6 Slovan Bratislava II 12 18 16 +2 15
7 Galanta 12 18 19 -1 19
8 Baník Lehota p.Vtáčnikom 12 18 19 -1 16
9 Liptovský Mikuláš 12 17 14 +3 16
10 Tatran Prešov 12 17 18 -1 18
11 Žilina II 12 16 13 +3 20
12 Malženice 12 16 21 -5 11
13 MFK Bytča 12 13 31 -18 9
14 Zlaté Moravce 11 12 11 +1 13
15 Humenné 12 7 19 -12 8
16 Lokomotíva Zvolen 12 7 21 -14 3