Estadistika / Football / Peru. Primera División Peruana / Sport Boys vs Alianza Atlético

Sport Boys vs Alianza Atlético Statistics & Analysis

Oct 11, 2026 - 20:30
1 1.47
3 1.68
xG Accuracy: 61%
Premium FHn2uDc1 betting site ang stake: puwedeng gamitin ng mga bagong user ang promo code FHn2uDc1 FHn2uDc1. Mag-register

Mga sinusubaybayang market kumpara sa full-time na resulta

Inihahambing ng bawat hilera ang modelong pre-match na lean sa full-time na resulta.

  • palengke Hula Resulta kinalabasan
  • Over / Under 2.5 Over 2.5 Over 2.5 (4 mga layunin) ✔ Tama
  • Parehong Koponan ang Mag-iskor BTTS Oo Oo ✔ Tama
  • 1X2 Alianza Atlético Alianza Atlético ✔ Tama
  • Mga insight sa correct score 1-1, 1-2, 2-1, 0-1, 2-2 1-3 ✖ mali

Validation Report

Immutable Snapshot

Prediction Time: Oct 05, 2026 · 03:34 UTC Snapshot ID: dp-13238811

Closing Odds 3.36
AI Fair Odds —
CLV +0.0%
Final Result Alianza Atlético win · Sport Boys 1–3 Alianza Atlético
Prediction ✔ Correct
Decision Grade A

Model Performance

This prediction contributes to:

  • Primary Bets ROI (180d): -100.0%

Market intelligence

Basahin pagkatapos ng Primary pick: paano gumalaw ang prioritized closing feed laban sa modelo.

Market briefing

Ang pinakamalaking late implied swing sa feed na ito ay humigit-kumulang 4.95 percentage points sa Sport Boys (1X2) sa pagitan ng PRE20 at PRE1.

Lampas pa rin ng modelo ang closing implied sa Alianza Atlético (1X2) nang humigit-kumulang 14.3 percentage points — pinakamalinaw na mispricing signal sa page na ito.

Modelo vs closing implied

Market Modelo % Closing implied % Gap (pp)
Sport Boys (1X2) 32.4 45.5 -13.1
Gumuhit (1X2) 26.3 27.4 -1.1
Alianza Atlético (1X2) 41.4 27.1 +14.3
Ano ang ibig sabihin

Sa simpleng salita: humigit-kumulang 41.4% ang modelo sa Alianza Atlético (1X2), samantalang ang closing snapshot ay humigit-kumulang 27.1%. Ang agwat — humigit-kumulang 14.3 percentage points — ang pinakamalaking model-vs-market gap sa pahinang ito.

Mabilis na depinisyon: ang "closing implied" ay posibilidad mula sa huling nakuha na odds (pagkatapos ng simple de-vig). Ang "Gap (pp)" ay modelo % minus implied, sa percentage points.

Galawan ng linya bago magsimula

Isang priyoridad na bookie bawat snapshot (hindi lahat). Capture path: PRE20 → PRE1 · Bookmaker: bets io

Sa mga column: Closing = unang available snapshot sa PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = unang available sa PRE30→PRE10→PRE5 na iba sa Closing.

Market Maaga (PRE20) Closing (PRE1) Implied Δ (pp)
Sport Boys (1X2) 2.24 2.0 +5.0
Gumuhit (1X2) 3.23 3.32 -0.7
Alianza Atlético (1X2) 2.9 3.36 -4.2

AI briefing ng laban

Buod ng laban ng AI

Mabilis na basahin kung paano binabasa ng modelo ang matchup na ito.

  • Liga: Primera División Peruana
  • Kabit: Sport Boys vs Alianza Atlético
  • Kickoff: 2026-10-11 20:30:00
  • 1X2 (modelo): Bahay 32.4% · Gumuhit 26.3% · Malayo 41.3%
  • xG (ipinapakita): Sport Boys 1.47 — Alianza Atlético 1.68 (kabuuang xG ≈ 3.15)
  • Pinakamahusay na linya ng +EV (kaparehong label ng hero card kapag hindi naabot ang mga Pangunahing threshold): Over 2.5 goals
  • Modelo: 61.0% · Ipinahiwatig: 48.5% · Probability edge: +12.5 pts · Est. EV: +20.2%
  • BTTS (modelo): Oo 64.0% · Hindi 36.0%
  • Tamang marka (top bin): 1-1 (10.6%)

Ang mga kabuuan at BTTS ay sinusuri kumpara sa kasalukuyang mga presyo sa merkado kung saan available.

Maaaring ilipat ng estado ng maagang tugma ang mga natupad na layunin palayo sa mga projection bago ang pagsipa.

Makasaysayang Rekomendasyon

Makasaysayang Desisyon: No Primary Bet

kinalabasan: Validated — Pre-match lean validated against the full-time result.

Isinasaalang-alang ang Mga Panganib na Salik Bago ang Kickoff

  • Paggalaw ng presyo: ipinahiwatig na mga probabilidad at paglipat ng EV na may mga logro.
  • Sample / data gaps: ang mga liga na may mababang impormasyon ay nagpapalawak ng mga banda ng pagtataya.
  • In-play na estado: ang mga layunin at pulang card ay hindi namodelo dito.
  • Pagbabago ng Scoreline: ang pinaka-malamang na scoreline ay karaniwang isang mababang ganap na posibilidad na kinalabasan (kadalasang mas mababa sa 20%).

Huling na-update

October 12, 2026 (UTC)

Kumuha ng Premium na Prediksyon para sa Sport Boys & Alianza Atlético!

I-unlock ang malalim na pagsusuri, eksklusibong mga tip sa pagtaya, at mga forecast ng laro gamit ang aming premium na subscription service.

Mag-subscribe Ngayon
Bumalik sa Estadistika
Primera División Peruana Primera División Peruana — Standings
# TEAM MP W D L PTS
1 Alianza Lima 27 16 8 3 56
2 Universitario 27 14 7 6 49
3 Deportivo Garcilaso 27 14 6 7 48
4 FBC Melgar 27 13 7 7 46
5 Cusco FC 27 14 3 10 45
6 Cultural Santa Rosa 27 12 6 9 42
7 Cienciano 27 12 5 10 41
8 Alianza Atlético 27 11 7 9 40
9 Sporting Cristal 27 11 5 11 38
10 Sport Boys 27 10 8 9 38
11 Sport Huancayo 27 10 5 12 35
12 Juan Pablo II College 27 9 7 11 34
13 Atlético Grau 27 9 5 13 32
14 Comerciantes Unidos 27 7 9 11 30
15 FC Cajamarca 27 7 6 14 27
16 ADT 27 6 7 14 25
17 UCV Moquegua 27 6 7 14 25
18 UTC 27 4 8 15 15
# TEAM MP GS GC +/- PTS
1 Sporting Cristal 27 48 40 +8 38
2 Cienciano 27 46 40 +6 41
3 FBC Melgar 27 45 29 +16 46
4 Alianza Lima 27 44 18 +26 56
5 Universitario 27 43 31 +12 49
6 Juan Pablo II College 27 42 52 -10 34
7 FC Cajamarca 27 41 52 -11 27
8 Alianza Atlético 27 40 35 +5 40
9 Cusco FC 27 40 38 +2 45
10 Deportivo Garcilaso 27 39 24 +15 48
11 Sport Huancayo 27 37 44 -7 35
12 Cultural Santa Rosa 27 36 45 -9 42
13 Comerciantes Unidos 27 35 38 -3 30
14 UTC 27 32 50 -18 15
15 Sport Boys 27 29 26 +3 38
16 ADT 27 29 42 -13 25
17 Atlético Grau 27 26 31 -5 32
18 UCV Moquegua 27 24 41 -17 25
# TEAM MP xG xGC +/- PTS
1 ADT 27 3.3 0.4 +2.9 25
2 Alianza Lima 27 2.9 0.3 +2.6 56
3 Deportivo Garcilaso 27 4.0 2.7 +1.3 48
4 Comerciantes Unidos 27 2.1 1.1 +1.0 30
5 FBC Melgar 27 1.7 1.4 +0.3 46
6 Sport Boys 27 1.8 1.7 +0.1 38
7 Alianza Atlético 27 1.7 1.8 -0.1 40
8 Sporting Cristal 27 0.6 0.8 -0.2 38
9 Universitario 27 1.4 1.7 -0.3 49
10 Sport Huancayo 27 1.3 1.6 -0.3 35
11 Juan Pablo II College 27 1.1 2.1 -1.0 34
12 Cusco FC 27 1.7 2.9 -1.2 45
13 UTC 27 0.8 2.9 -2.1 15
14 FC Cajamarca 27 0.4 3.3 -2.9 27
15 Cultural Santa Rosa 27 — — — 42
16 Cienciano 27 — — — 41
17 Atlético Grau 27 — — — 32
18 UCV Moquegua 27 — — — 25