Estadistika / Football / Argentina. Liga Profesional Argentina / Aldosivi vs Sarmiento de Junín

Aldosivi vs Sarmiento de Junín Statistics & Analysis

Oct 09, 2026 - 17:30
1 1.02
3 1.25
xG Accuracy: 62%
Premium FHn2uDc1 betting site ang stake: puwedeng gamitin ng mga bagong user ang promo code FHn2uDc1 FHn2uDc1. Mag-register

Mga sinusubaybayang market kumpara sa full-time na resulta

Inihahambing ng bawat hilera ang modelong pre-match na lean sa full-time na resulta.

  • palengke Hula Resulta kinalabasan
  • Over / Under 2.5 Under 2.5 Over 2.5 (4 mga layunin) ✖ mali
  • Parehong Koponan ang Mag-iskor BTTS Hindi Oo ✖ mali
  • 1X2 Sarmiento de Junín Sarmiento de Junín ✔ Tama
  • Mga insight sa correct score 1-1, 0-1, 1-0, 0-0, 1-2 1-3 ✖ mali

Validation Report

Immutable Snapshot

Prediction Time: Oct 05, 2026 · 03:26 UTC Snapshot ID: dp-13236373

Closing Odds 3.4
AI Fair Odds —
CLV +0.0%
Final Result Sarmiento de Junín win · Aldosivi 1–3 Sarmiento de Junín
Prediction ✔ Correct
Decision Grade F

Market intelligence

Basahin pagkatapos ng Primary pick: paano gumalaw ang prioritized closing feed laban sa modelo.

Market briefing

Ang pinakamalaking late implied swing sa feed na ito ay humigit-kumulang 5.37 percentage points sa Sarmiento de Junín (1X2) sa pagitan ng PRE20 at PRE1.

Lampas pa rin ng modelo ang closing implied sa Sarmiento de Junín (1X2) nang humigit-kumulang 9.8 percentage points — pinakamalinaw na mispricing signal sa page na ito.

Modelo vs closing implied

Market Modelo % Closing implied % Gap (pp)
Aldosivi (1X2) 30.8 39.2 -8.4
Gumuhit (1X2) 31.6 33.0 -1.4
Sarmiento de Junín (1X2) 37.6 27.7 +9.8
Ano ang ibig sabihin

Sa simpleng salita: humigit-kumulang 37.6% ang modelo sa Sarmiento de Junín (1X2), samantalang ang closing snapshot ay humigit-kumulang 27.7%. Ang agwat — humigit-kumulang 9.8 percentage points — ang pinakamalaking model-vs-market gap sa pahinang ito.

Mabilis na depinisyon: ang "closing implied" ay posibilidad mula sa huling nakuha na odds (pagkatapos ng simple de-vig). Ang "Gap (pp)" ay modelo % minus implied, sa percentage points.

Galawan ng linya bago magsimula

Isang priyoridad na bookie bawat snapshot (hindi lahat). Capture path: PRE20 → PRE1 · Bookmaker: betfair → bet365

Sa mga column: Closing = unang available snapshot sa PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = unang available sa PRE30→PRE10→PRE5 na iba sa Closing.

Iba ang bookie sa maagang at closing snapshot — mag-ingat sa interpretasyon ng galaw.
Market Maaga (PRE20) Closing (PRE1) Implied Δ (pp)
Aldosivi (1X2) 2.5 2.4 +2.2
Gumuhit (1X2) 3.1 2.85 +3.2
Sarmiento de Junín (1X2) 2.8 3.4 -5.4

AI briefing ng laban

Buod ng laban ng AI

Pre-match snapshot para sa fixture na ito.

  • Liga: Liga Profesional Argentina
  • Kabit: Aldosivi vs Sarmiento de Junín
  • Kickoff: 2026-10-09 17:30:00
  • 1X2 (modelo): Bahay 30.8% · Gumuhit 31.6% · Malayo 37.6%
  • xG (ipinapakita): Aldosivi 1.02 — Sarmiento de Junín 1.25 (kabuuang xG ≈ 2.27)
  • Value headline: Hindi bababa sa isang sinusubaybayang linya ang umabot sa headline ng EV threshold — align sa hero / Pangunahing card kung ipinapakita.
  • Structural leans (hindi taya): Lean ng value (presyo): O/U 2.5 Sa ilalim ng 2.5; BTTS Hindi
  • BTTS (modelo): Oo N/A · Hindi N/A
  • Tamang marka (top bin): N/A

Ang bloke ng desisyon ay nagpapakita ng walang default na taya: walang sinusubaybayang linya ang nag-clear sa headline na minimum na +EV threshold sa pinakamahuhusay na presyong mayroon kami (maaari pa ring magpakita ang isang binti ng maliit na +EV sa ibaba ng bar na iyon). Ang Lean na mga label ay direksyon lamang — hindi mga rekomendasyong kasing laki ng bankroll.

Mas gusto ang paglaktaw sa over-staking kapag ang makina ay tapat tungkol sa nawawalang gilid.

Makasaysayang Rekomendasyon

Makasaysayang Desisyon: No Primary Bet

kinalabasan: Validated — Pre-match lean validated against the full-time result.

Isinasaalang-alang ang Mga Panganib na Salik Bago ang Kickoff

  • Paggalaw ng presyo: ipinahiwatig na mga probabilidad at paglipat ng EV na may mga logro.
  • Sample / data gaps: ang mga liga na may mababang impormasyon ay nagpapalawak ng mga banda ng pagtataya.
  • In-play na estado: ang mga layunin at pulang card ay hindi namodelo dito.
  • Pagbabago ng Scoreline: ang pinaka-malamang na scoreline ay karaniwang isang mababang ganap na posibilidad na kinalabasan (kadalasang mas mababa sa 20%).

Huling na-update

October 15, 2026 (UTC)

Kumuha ng Premium na Prediksyon para sa Aldosivi & Sarmiento de Junín!

I-unlock ang malalim na pagsusuri, eksklusibong mga tip sa pagtaya, at mga forecast ng laro gamit ang aming premium na subscription service.

Mag-subscribe Ngayon
Bumalik sa Estadistika
Liga Profesional Argentina Liga Profesional Argentina — Standings
# TEAM MP W D L PTS
1 Estudiantes de La Plata 16 9 4 3 31
2 Boca Juniors 16 8 6 2 30
3 Vélez Sarsfield 16 7 7 2 28
4 Talleres Córdoba 16 7 5 4 26
5 Independiente 16 6 6 4 24
6 Lanús 16 6 6 4 24
7 San Lorenzo 16 5 7 4 22
8 Unión Santa Fe 16 5 6 5 21
9 Instituto Córdoba 16 6 3 7 21
10 Defensa y Justicia 16 4 7 5 19
11 Gimnasia Mendoza 16 5 4 7 19
12 Platense 16 3 7 6 16
13 Central Córdoba de Santiago 16 4 4 8 16
14 Newell's Old Boys 16 3 6 7 15
15 Deportivo Riestra 16 1 8 7 11
# TEAM MP GS GC +/- PTS
1 Independiente 16 24 20 +4 24
2 Unión Santa Fe 16 24 20 +4 21
3 Boca Juniors 16 22 9 +13 30
4 Estudiantes de La Plata 16 19 7 +12 31
5 Vélez Sarsfield 16 18 12 +6 28
6 Lanús 16 18 15 +3 24
7 Defensa y Justicia 16 18 21 -3 19
8 Talleres Córdoba 16 17 13 +4 26
9 Instituto Córdoba 16 17 17 0 21
10 Newell's Old Boys 16 15 27 -12 15
11 San Lorenzo 16 14 14 0 22
12 Gimnasia Mendoza 16 14 22 -8 19
13 Central Córdoba de Santiago 16 11 21 -10 16
14 Platense 16 10 15 -5 16
15 Deportivo Riestra 16 5 12 -7 11
# TEAM MP xG xGC +/- PTS
1 Instituto Córdoba 16 14.9 6.7 +8.2 21
2 Lanús 16 14.5 10.2 +4.3 24
3 Boca Juniors 16 10.9 6.7 +4.2 30
4 Unión Santa Fe 16 11.5 8.3 +3.2 21
5 Defensa y Justicia 16 14.0 10.9 +3.1 19
6 Deportivo Riestra 16 11.1 8.6 +2.5 11
7 Estudiantes de La Plata 16 14.6 12.8 +1.8 31
8 Independiente 16 8.9 9.4 -0.5 24
9 Newell's Old Boys 16 7.5 8.7 -1.2 15
10 Gimnasia Mendoza 16 9.0 11.0 -2.0 19
11 Platense 16 7.9 10.6 -2.7 16
12 Talleres Córdoba 16 10.8 13.8 -3.0 26
13 Central Córdoba de Santiago 16 12.4 15.6 -3.2 16
14 San Lorenzo 16 6.3 10.1 -3.8 22
15 Vélez Sarsfield 16 6.7 11.8 -5.1 28