The model missed the final outcome (Draw 1–1).
The model had projected Slovan Bratislava at 53.3%, but the full-time result went the other way.
Thị trường được theo dõi so với kết quả toàn thời gian
Mỗi hàng so sánh mô hình trước trận đấu với kết quả toàn thời gian.
- Chợ Dự đoán Kết quả kết quả
- Tài / Xỉu 2.5 Tài 2.5 Xỉu 2.5 (2 mục tiêu) ✖ Không đúng
- Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn BTTS Có Có ✔ Chính xác
- 1X2 Slovan Bratislava Vẽ tranh ✖ Không đúng
- Thông tin tỷ số chính xác 1-1, 1-2, 0-1, 0-2, 1-3 1-1 ✔ Chính xác
Mô hình so với thị trường đóng cửa
| kết quả | Người mẫu | Thị trường đóng cửa | Sự khác biệt | Tín hiệu |
|---|---|---|---|---|
| Skalica | 22.3% | 17.7% | +4.7 pp | Aligned |
| Draw | 24.4% | 21.4% | +2.9 pp | Aligned |
| Slovan Bratislava | 53.3% | 60.9% | -7.6 pp | Market Higher |
The closing market estimates Slovan Bratislava's win probability at 60.9%, compared with the model's estimate of 53.3%, a difference of 7.6 percentage points. This highlights a disagreement between the model and market consensus, without indicating which view is ultimately correct.
Model probabilities are generated from the statistical xG model using a Poisson distribution. Closing market probabilities are derived from consensus closing 1X2 odds after margin removal. Values represent implied probabilities rather than betting recommendations. Closing snapshot: PRE5.
Hết thời gian, kết quả là Draw 1–1.
Market Assessment
The market and model broadly agree on Slovan Bratislava. The remaining divergence may reflect differences in team-strength assumptions rather than a directional disagreement.
- Monitor line movement before kickoff — not a betting recommendation.
Post Match Insights
What worked
- Both Teams To Score (Yes) matched the full-time result
- Exact score 1–1 fell within the model's highlighted bins
What failed
- Over / Under 2.5: model leaned Over 2.5; match finished Under 2.5 (2 goals)
- 1X2: model leaned Slovan Bratislava; match finished Draw
Market lesson
The closing market differed from the model on Slovan Bratislava by 7.6 percentage points (60.9% vs model 53.3%) — in this case the market view proved closer.
Dòng thời gian dự đoán
Dự đoán này chuyển từ dự báo sang đánh giá toàn thời gian như thế nào.
-
Oct 05, 2026 · 02:27 UTC Forecast generated
- Model 1X2 · Skalica 22.3% · Draw 24.4% · Slovan Bratislava 53.2%
- xG · Skalica 1.23 — Slovan Bratislava 1.97
-
Oct 10, 2026 · 13:21 UTC Opening odds snapshot PRE10
- 1X2 odds · Skalica 5.10 · Draw 4.20 · Slovan Bratislava 1.48
- Implied 1X2 · Skalica 17.7% · Draw 21.4% · Slovan Bratislava 60.9%
- Bookmaker · duelbits
-
Oct 10, 2026 · 13:26 UTC Closing snapshot recorded PRE5
- 1X2 odds · Skalica 5.10 · Draw 4.20 · Slovan Bratislava 1.48
- Implied 1X2 · Skalica 17.7% · Draw 21.4% · Slovan Bratislava 60.9%
- Bookmaker · duelbits
-
Oct 10, 2026 · 13:30 UTC Kickoff
-
FT Full-time result Draw · 1–1
-
FT Prediction missed 1X2 lean did not match full-time result
-
Archived Prediction review
Ảnh chụp lịch sử
Bị treo khi bắt đầu — kết quả đầu ra của mô hình như trước khi trận đấu bắt đầu.
Số liệu trước trận đấu (bối cảnh lịch sử)
- Validation: Pass
- Moderate model lean
- Direction agrees with model lean
- Validation passed
Validation Report
Immutable SnapshotXem lại câu hỏi thường gặp
- Dự đoán đó chính xác đến mức nào?
- Trang này xếp loại các thị trường định hướng (1X2, Trên/Dưới 2,5, BTTS) so với kết quả toàn thời gian. Mức dự đoán phản ánh có bao nhiêu thị trường được theo dõi phù hợp với thực tế.
- Độ chính xác xG đo lường điều gì?
- Độ chính xác của xG so sánh hồ sơ bàn thắng dự kiến trước trận đấu của mô hình với tỷ số thực tế — chứ không phải liệu mọi thị trường có thành công hay không. Đánh giá mang tính định hướng mạnh mẽ có thể cùng tồn tại với điểm chính xác xG vừa phải.
- Tại sao tỷ số chính xác không được dự đoán?
- Các kết quả có tỷ số chính xác là các kết quả có xác suất thấp ngay cả khi mô hình đọc tốt hồ sơ trận đấu. Chúng tôi nêu bật các thùng điểm cao nhất cho ngữ cảnh; thiếu dòng chính xác không làm mất hiệu lực của đánh giá định hướng.
- Điều này có cải thiện bản ghi AI không?
- Mỗi trận đấu kết thúc sẽ được ghi vào hệ thống xác thực của chúng tôi. Tỷ lệ trúng tổng hợp và nghiên cứu CLV được xuất bản riêng - trang này là đường dẫn kiểm tra mỗi trận đấu.
Dự đoán chỉ nhằm mục đích thông tin. Luôn đánh bạc có trách nhiệm và trong giới hạn của bạn. Hiệu suất trong quá khứ không đảm bảo kết quả trong tương lai.
Khám phá thêm nội dung dự đoán
Nhận dự đoán cao cấp cho Skalica & Slovan Bratislava!
Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.
Đăng ký ngay
Super Liga Slovakia — Bảng xếp hạng
| # | Đội | Tr | T | H | B | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Dunajská Streda | 8 | 6 | 2 | 0 | 20 |
| 2 | Žilina | 9 | 6 | 2 | 1 | 20 |
| 3 | Spartak Trnava | 9 | 5 | 3 | 1 | 18 |
| 4 | Slovan Bratislava | 8 | 5 | 1 | 2 | 16 |
| 5 | Podbrezová | 9 | 4 | 2 | 3 | 14 |
| 6 | Zemplín Michalovce | 9 | 4 | 1 | 4 | 13 |
| 7 | FK Košice | 8 | 3 | 3 | 2 | 12 |
| 8 | Skalica | 9 | 2 | 2 | 5 | 8 |
| 9 | Dukla Banská Bystrica | 9 | 2 | 1 | 6 | 7 |
| 10 | Komárno | 9 | 0 | 5 | 4 | 5 |
| 11 | AS Trenčín | 8 | 1 | 2 | 5 | 5 |
| 12 | Ružomberok | 9 | 1 | 2 | 6 | 5 |
| # | Đội | Tr | BT | BB | +/- | Đ |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Dunajská Streda | 8 | 25 | 5 | +20 | 20 |
| 2 | Žilina | 9 | 23 | 17 | +6 | 20 |
| 3 | Spartak Trnava | 9 | 21 | 10 | +11 | 18 |
| 4 | FK Košice | 8 | 21 | 18 | +3 | 12 |
| 5 | Slovan Bratislava | 8 | 20 | 9 | +11 | 16 |
| 6 | Podbrezová | 9 | 13 | 16 | -3 | 14 |
| 7 | Skalica | 9 | 11 | 19 | -8 | 8 |
| 8 | AS Trenčín | 8 | 10 | 20 | -10 | 5 |
| 9 | Zemplín Michalovce | 9 | 9 | 11 | -2 | 13 |
| 10 | Dukla Banská Bystrica | 9 | 9 | 21 | -12 | 7 |
| 11 | Komárno | 9 | 8 | 14 | -6 | 5 |
| 12 | Ružomberok | 9 | 8 | 18 | -10 | 5 |