Dự đoán / Bóng đá / Czech-Republic. 4. liga - Divizie D / Tatran Bohunice vs Dálnice Speřice

Tatran Bohunice vs Dálnice Speřice Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 15:00
1.45
1.25
42% 26% 33%
1X2 Không đặt cược — không có giá trị so với tỷ lệ cược hiện tại
Cuộc thi đấu: 41.8% Tatran Bohunice; ngụ ý 80.1%; xe điện -23.9%
Không có tiêu chuẩn chính cho trận đấu này: dòng +EV tốt nhất trong dải mô hình 25–40% không được hiển thị dưới dạng lựa chọn chính (cài đặt).Sử dụng các dòng thay thế hoặc phụ dưới đây.
Không có lựa chọn chính cho mức vốn chuẩn trên dải này (1X2 vẫn có thể là «không cược»), nhưng ít nhất một thị trường khác vượt ngưỡng +EV — xem thẻ Tài/Xỉu và BTTS bên dưới.
Vì sao Mô hình định giá Dálnice Speřice (1X2) cao hơn implied đóng kèo khoảng 25.2 điểm phần trăm — đọc cấu trúc chính so với kèo.

Thông tin thị trường

Đọc bổ sung sau lựa chọn chính: feed đóng kèo ưu tiên đã thay đổi so với mô hình thế nào.

Tóm tắt thị trường

Thị trường khá ổn định trước giờ bóng lăn. Không thấy dịch chuyển implied đáng kể giữa PRE30 và PRE1 trên snapshot ưu tiên.

Dù biến động muộn hạn chế, mô hình vẫn định giá Vẽ tranh (1X2),Dálnice Speřice (1X2) cao hơn rõ rệt so với implied từ các snapshot đóng kèo — đây là bức tranh tĩnh «mô hình so với giá», không phải câu chuyện đuổi dòng muộn.

Mô hình vẫn cao hơn implied đóng kèo ở Dálnice Speřice (1X2) khoảng 25.2 điểm phần trăm — tín hiệu lệch giá rõ nhất trên trang này.

Mô hình so với xác suất ngầm lúc đóng kèo

Thị trường Mô hình % Ngầm đóng kèo % Chênh (pp)
Tatran Bohunice (1X2) 41.8 80.1 -38.3
Vẽ tranh (1X2) 25.7 12.5 +13.2
Dálnice Speřice (1X2) 32.6 7.4 +25.2
Ý nghĩa đơn giản

Nói dễ hiểu: mô hình khoảng 32.6% cho Dálnice Speřice (1X2), trong khi snapshot đóng kèo ngầm khoảng 7.4%. Chênh lệch — khoảng 25.2 điểm phần trăm — là khoảng cách mô hình–thị trường lớn nhất được nhấn mạnh trên trang này.

Giải thích nhanh: «ngầm đóng kèo» là xác suất suy ra từ kèo chụp cuối (sau khi bỏ vig đơn giản). «Chênh (pp)» = % mô hình trừ % ngầm đó, tính theo điểm phần trăm (pp).

Biến động kèo trước giờ bóng lăn

Một nhà cái ưu tiên mỗi snapshot (không phải toàn thị trường). Đường dẫn chụp: PRE30 → PRE1 · Nhà cái: Pinnacle

Trong ngoặc trên cột: Closing = snapshot đầu tiên khả dụng theo PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = snapshot đầu tiên trong PRE30→PRE10→PRE5 khác Closing.

Kèo chi tiết được gấp bên dưới — biến động implied (đã bỏ vig) không đáng kể.

Xem bảng đầy đủ từng dòng
Thị trường Sớm (PRE30) Sát giờ (PRE1) Δ ngầm (pp)
Tatran Bohunice (1X2) 1.11 1.11 0.0
Vẽ tranh (1X2) 7.1 7.1 0.0
Dálnice Speřice (1X2) 12.03 12.03 0.0
1X2 Xu hướng
Tatran Bohunice · Người mẫu 41.8%
ngụ ý 80.1%
xe điện: -23.9%
EV tốt nhất (1X2) 26.6%
Cả Hai Đội Đều Ghi Bàn Giá trị thấp
43.7% · Không 56.3%
EV Có -10.85% · EV Không -1.48%
Thiên hướng giá trị: BTTS Không
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-0
Xác suất 14.1%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 4.5 / 10
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc -44.1% · EV Dưới 69.29% (3 cặp sách)
BTT: EV Có -10.85% · EV Không -1.48%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Đọc nhanh về cách mô hình đọc trận đấu này.

  • Liên minh: 4. liga - Divizie D
  • lịch thi đấu: Tatran Bohunice vs Dálnice Speřice
  • Khởi động: 2026-05-17 15:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 41.8% · Vẽ tranh 25.7% · Xa 32.6%
  • xG (hiển thị): Tatran Bohunice 1.45 — Dálnice Speřice 1.25 (tổng xG ≈ 2.7)
  • Tiêu đề giá trị: Ít nhất một dòng được theo dõi đạt đến ngưỡng EV của tiêu đề — căn chỉnh với tướng/thẻ chính nếu được hiển thị.
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 57.0% · Trên 2,5 43.0%); BTTS No (Đúng 43.7% · KHÔNG 56.3%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS KHÔNG
  • BTTS (mô hình): Đúng 43.7% · KHÔNG 56.3%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-0 (14.1%)

Khối quyết định hiển thị không đặt cược mặc định: không có dòng được theo dõi nào xóa ngưỡng +EV tối thiểu ở mức giá tốt nhất mà chúng tôi có (một nhánh vẫn có thể hiển thị nhỏ +EV bên dưới thanh đó). Nhãn Lean chỉ mang tính định hướng — không phải đề xuất ở quy mô tài khoản ngân hàng.

Thích bỏ qua việc đặt cọc quá mức khi động cơ trung thực về việc thiếu cạnh.

Kèo tốt nhất và lý do

Không có ngụ ý đặt cược quy mô ngân hàng nào ở đây.

Hãy coi trang này là chẩn đoán chỉ đọc: cấu trúc tổng/BTTS có thể mang lại nhiều thông tin ngay cả khi câu trả lời trung thực là chờ đợi.

Kích thước cổ phần phải mặc định là không khi không có dòng tiêu đề +EV tồn tại — thử nghiệm chỉ thuộc về nhóm tùy ý.

Câu hỏi thường gặp

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Khi không có dòng chính, hãy so sánh các dòng +EV trong thẻ thị trường bên dưới (không chỉ 1X2).
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Tatran Bohunice & Dálnice Speřice!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
4. liga - Divizie D 4. liga - Divizie DBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Líšeň II 25 18 4 3 58
2 Tatran Bohunice 27 16 6 5 54
3 Kuřim 26 14 7 5 49
4 Velká Bíteš 25 12 6 7 42
5 Znojmo 27 11 6 10 39
6 Ždírec nad Doubravou 25 11 6 8 39
7 Žďár nad Sázavou 26 10 6 10 36
8 Velké Meziříčí 26 9 7 10 34
9 Sokol Tasovice 26 9 6 11 33
10 Sparta Brno 25 9 4 12 31
11 Pelhřimov 25 8 7 10 31
12 Humpolec 26 8 4 14 28
13 Chotebor 25 8 4 13 28
14 Dálnice Speřice 26 7 3 16 24
15 FS Třebíč 25 4 10 11 22
16 Havlíčkův Brod 25 5 6 14 21
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Líšeň II 25 74 23 +51 58
2 Velká Bíteš 25 50 33 +17 42
3 Sparta Brno 25 48 42 +6 31
4 Kuřim 26 47 25 +22 49
5 Znojmo 27 44 34 +10 39
6 Velké Meziříčí 26 43 45 -2 34
7 Humpolec 26 41 46 -5 28
8 Sokol Tasovice 26 38 53 -15 33
9 Pelhřimov 25 36 48 -12 31
10 Tatran Bohunice 27 35 21 +14 54
11 Havlíčkův Brod 25 31 44 -13 21
12 Žďár nad Sázavou 26 30 34 -4 36
13 Ždírec nad Doubravou 25 28 27 +1 39
14 Chotebor 25 26 48 -22 28
15 FS Třebíč 25 26 50 -24 22
16 Dálnice Speřice 26 22 46 -24 24