Dự đoán / Bóng đá / Switzerland. 1. Liga Promotion / Grand-Saconnex vs Luzern II

Grand-Saconnex vs Luzern II Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 13:00
1.45
1.25
42% 26% 33%
1X2 Không đặt cược — không có giá trị so với tỷ lệ cược hiện tại
Cuộc thi đấu: 41.8% Grand-Saconnex; ngụ ý 52.2%; xe điện -16.5%
Small positive edge on a tracked line (~1.9%), below the 2.0% default betting threshold — no Primary pick.
Vì sao Mô hình định giá Luzern II (1X2) cao hơn implied đóng kèo khoảng 6.3 điểm phần trăm — đọc cấu trúc chính so với kèo.

Thông tin thị trường

Đọc bổ sung sau lựa chọn chính: feed đóng kèo ưu tiên đã thay đổi so với mô hình thế nào.

Tóm tắt thị trường

Thị trường khá ổn định trước giờ bóng lăn. Không thấy dịch chuyển implied đáng kể giữa PRE30 và PRE1 trên snapshot ưu tiên.

Dù biến động muộn hạn chế, mô hình vẫn định giá Vẽ tranh (1X2),Luzern II (1X2) cao hơn rõ rệt so với implied từ các snapshot đóng kèo — đây là bức tranh tĩnh «mô hình so với giá», không phải câu chuyện đuổi dòng muộn.

Mô hình vẫn cao hơn implied đóng kèo ở Luzern II (1X2) khoảng 6.3 điểm phần trăm — tín hiệu lệch giá rõ nhất trên trang này.

Mô hình so với xác suất ngầm lúc đóng kèo

Thị trường Mô hình % Ngầm đóng kèo % Chênh (pp)
Grand-Saconnex (1X2) 41.8 52.2 -10.4
Vẽ tranh (1X2) 25.7 21.5 +4.1
Luzern II (1X2) 32.6 26.3 +6.3
Ý nghĩa đơn giản

Nói dễ hiểu: mô hình khoảng 32.6% cho Luzern II (1X2), trong khi snapshot đóng kèo ngầm khoảng 26.3%. Chênh lệch — khoảng 6.3 điểm phần trăm — là khoảng cách mô hình–thị trường lớn nhất được nhấn mạnh trên trang này.

Giải thích nhanh: «ngầm đóng kèo» là xác suất suy ra từ kèo chụp cuối (sau khi bỏ vig đơn giản). «Chênh (pp)» = % mô hình trừ % ngầm đó, tính theo điểm phần trăm (pp).

Biến động kèo trước giờ bóng lăn

Một nhà cái ưu tiên mỗi snapshot (không phải toàn thị trường). Đường dẫn chụp: PRE30 → PRE1 · Nhà cái: Pinnacle

Trong ngoặc trên cột: Closing = snapshot đầu tiên khả dụng theo PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = snapshot đầu tiên trong PRE30→PRE10→PRE5 khác Closing.

Kèo chi tiết được gấp bên dưới — biến động implied (đã bỏ vig) không đáng kể.

Xem bảng đầy đủ từng dòng
Thị trường Sớm (PRE30) Sát giờ (PRE1) Δ ngầm (pp)
Grand-Saconnex (1X2) 1.78 1.78 0.0
Vẽ tranh (1X2) 4.31 4.31 0.0
Luzern II (1X2) 3.53 3.53 0.0
Trên / Dưới 2.5 Giá trị thấp
Trên 2.5 82.1% · Dưới 2.5 17.9%
EV kết thúc -0.66% · EV Dưới -31.98%
Thiên hướng giá trị: Trên 2.5
1X2 Giá trị thấp
Grand-Saconnex · Người mẫu 41.8%
ngụ ý 52.2%
xe điện: -16.5%
EV tốt nhất (1X2) -1.1%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
2-2
Xác suất 7.2%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Chỉ Lean (không có +EV ở ngưỡng) — Mô hình nghiêng về một bên trong ít nhất một thị trường, nhưng không có đường nào xóa được EV tối thiểu cho một giao dịch.
Độ mạnh quyết định: 4.0 / 10
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
O/U 2.5: EV kết thúc -0.66% · EV Dưới -31.98% (3 cặp sách)
BTT: EV Có 1.87% · EV Không -34.88%
Should you bet on this match? No default bet: the model does not show +EV at the configured threshold on available lines.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Ảnh chụp trước trận đấu cho trận đấu này.

  • Liên minh: 1. Liga Promotion
  • lịch thi đấu: Grand-Saconnex vs Luzern II
  • Khởi động: 2026-05-17 13:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 41.8% · Vẽ tranh 25.7% · Xa 32.6%
  • xG (hiển thị): Grand-Saconnex 1.45 — Luzern II 1.25 (tổng xG ≈ 2.7)
  • Tiêu đề giá trị: Không (có thể hành động) — EV được theo dõi tốt nhất là khoảng +1.9%, ​​vẫn dưới mức tối thiểu +2.0% cho dòng tiêu đề / tiền đặt cược mặc định (không có đặt cược mặc định).
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Over 2.5 (Dưới 2,5 17.9% · Trên 2,5 82.1%); BTTS Yes (Đúng 81.5% · KHÔNG 18.5%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Trên 2,5; BTTS Đúng
  • BTTS (mô hình): Đúng 81.5% · KHÔNG 18.5%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 2-2 (7.2%)

Khi độ sâu của sổ sách mỏng hoặc thiếu tỷ lệ cược, EV có thể không khả dụng ngay cả khi mô hình vẫn ưu tiên một bên về tổng hoặc BTTS - hãy đợi giá sạch hơn hoặc bỏ qua.

Điểm chính xác có nhiều khả năng nhất vẫn là một điểm có xác suất thấp: sử dụng nó cho bối cảnh chứ không phải như một câu chuyện phải đặt cược.

Kèo tốt nhất và lý do

Không có ngụ ý đặt cược quy mô ngân hàng nào ở đây.

Hãy coi trang này là chẩn đoán chỉ đọc: cấu trúc tổng/BTTS có thể mang lại nhiều thông tin ngay cả khi câu trả lời trung thực là chờ đợi.

Kích thước cổ phần phải mặc định là không khi không có dòng tiêu đề +EV tồn tại — thử nghiệm chỉ thuộc về nhóm tùy ý.

Câu hỏi thường gặp

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Vậy nhãn “nạc” màu xám có ý nghĩa gì?

Họ tóm tắt nơi mô hình nghiêng (ví dụ: Dưới 2,5 hoặc BTTS Không) mà không khẳng định lợi thế kinh tế tích cực. Sử dụng chúng làm bối cảnh; kích thước thành không trừ khi bạn cố tình chấp nhận rủi ro tùy ý.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Hãy tập trung vào dòng Chính khi bạn muốn có một ý tưởng có thể thực hiện được.
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Grand-Saconnex & Luzern II!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
1. Liga Promotion 1. Liga PromotionBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 SC Kriens 31 22 4 5 70
2 Brühl 31 20 6 5 66
3 Biel-Bienne 32 18 7 7 61
4 Basel II 31 16 8 7 56
5 Young Boys II 31 15 8 8 53
6 Bavois 31 16 4 11 52
7 FC Schaffhausen 31 14 5 12 47
8 Cham 31 13 7 11 46
9 Bulle 31 12 6 13 42
10 Zürich II 31 11 8 12 41
11 Grand-Saconnex 31 9 10 12 37
12 Luzern II 31 9 10 12 37
13 Breitenrain 31 9 8 14 35
14 Lugano II 31 8 10 13 34
15 Kreuzlingen 31 7 12 12 33
16 Paradiso 31 6 11 14 29
17 Lausanne Sport II 32 8 3 21 27
18 Vevey Sports 31 1 5 25 5
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 SC Kriens 31 92 42 +50 70
2 Brühl 31 84 42 +42 66
3 Luzern II 31 73 75 -2 37
4 Biel-Bienne 32 72 43 +29 61
5 Young Boys II 31 65 46 +19 53
6 Grand-Saconnex 31 65 62 +3 37
7 Basel II 31 62 46 +16 56
8 Bulle 31 61 59 +2 42
9 Bavois 31 59 45 +14 52
10 Cham 31 56 55 +1 46
11 Lausanne Sport II 32 56 81 -25 27
12 Zürich II 31 54 53 +1 41
13 Paradiso 31 45 61 -16 29
14 FC Schaffhausen 31 43 42 +1 47
15 Breitenrain 31 43 47 -4 35
16 Lugano II 31 40 68 -28 34
17 Kreuzlingen 31 38 60 -22 33
18 Vevey Sports 31 26 107 -81 5