Dự đoán / Bóng đá / Slovenia. 2. SNL / Triglav vs Bistrica

Triglav vs Bistrica Dự đoán, Tỷ lệ & Mẹo Cá Cược AI

May 17, 2026 - 15:00
1.45
1.25
42% 26% 33%
1X2 Không đặt cược — không có giá trị so với tỷ lệ cược hiện tại
Cuộc thi đấu: 41.8% Triglav; ngụ ý 71.6%; xe điện -22.9%
Không có tiêu chuẩn chính cho trận đấu này: dòng +EV tốt nhất trong dải mô hình 25–40% không được hiển thị dưới dạng lựa chọn chính (cài đặt).Sử dụng các dòng thay thế hoặc phụ dưới đây.
Không có lựa chọn chính cho mức vốn chuẩn trên dải này (1X2 vẫn có thể là «không cược»), nhưng ít nhất một thị trường khác vượt ngưỡng +EV — xem thẻ Tài/Xỉu và BTTS bên dưới.
Vì sao Mô hình định giá Bistrica (1X2) cao hơn implied đóng kèo khoảng 20.4 điểm phần trăm — đọc cấu trúc chính so với kèo.

Thông tin thị trường

Đọc bổ sung sau lựa chọn chính: feed đóng kèo ưu tiên đã thay đổi so với mô hình thế nào.

Tóm tắt thị trường

Thị trường khá ổn định trước giờ bóng lăn. Không thấy dịch chuyển implied đáng kể giữa PRE30 và PRE1 trên snapshot ưu tiên.

Dù biến động muộn hạn chế, mô hình vẫn định giá Vẽ tranh (1X2),Bistrica (1X2),Dưới 2,5 bàn cao hơn rõ rệt so với implied từ các snapshot đóng kèo — đây là bức tranh tĩnh «mô hình so với giá», không phải câu chuyện đuổi dòng muộn.

Mô hình vẫn cao hơn implied đóng kèo ở Bistrica (1X2) khoảng 20.4 điểm phần trăm — tín hiệu lệch giá rõ nhất trên trang này.

Mô hình so với xác suất ngầm lúc đóng kèo

Thị trường Mô hình % Ngầm đóng kèo % Chênh (pp)
Triglav (1X2) 41.8 71.6 -29.8
Vẽ tranh (1X2) 25.7 16.2 +9.5
Bistrica (1X2) 32.6 12.2 +20.4
Trên 2,5 bàn 59.9 65.4 -5.5
Dưới 2,5 bàn 40.1 34.6 +5.5
Ý nghĩa đơn giản

Nói dễ hiểu: mô hình khoảng 32.6% cho Bistrica (1X2), trong khi snapshot đóng kèo ngầm khoảng 12.2%. Chênh lệch — khoảng 20.4 điểm phần trăm — là khoảng cách mô hình–thị trường lớn nhất được nhấn mạnh trên trang này.

Giải thích nhanh: «ngầm đóng kèo» là xác suất suy ra từ kèo chụp cuối (sau khi bỏ vig đơn giản). «Chênh (pp)» = % mô hình trừ % ngầm đó, tính theo điểm phần trăm (pp).

Biến động kèo trước giờ bóng lăn

Một nhà cái ưu tiên mỗi snapshot (không phải toàn thị trường). Đường dẫn chụp: PRE30 → PRE1 · Nhà cái: Pinnacle

Trong ngoặc trên cột: Closing = snapshot đầu tiên khả dụng theo PRE1→PRE5→PRE10→PRE30; Early = snapshot đầu tiên trong PRE30→PRE10→PRE5 khác Closing.

Kèo chi tiết được gấp bên dưới — biến động implied (đã bỏ vig) không đáng kể.

Xem bảng đầy đủ từng dòng
Thị trường Sớm (PRE30) Sát giờ (PRE1) Δ ngầm (pp)
Triglav (1X2) 1.25 1.25 0.0
Vẽ tranh (1X2) 5.52 5.52 0.0
Bistrica (1X2) 7.33 7.33 0.0
Trên 2,5 bàn 1.37 1.37 0.0
Dưới 2,5 bàn 2.59 2.59 0.0
Trên / Dưới 2.5 Giá trị tốt nhất (+EV)
Trên 2.5 59.9% · Dưới 2.5 40.1%
EV kết thúc -13.15% · EV Dưới 3.86%
Thiên hướng giá trị: Dưới 2.5
1X2 Xu hướng
Triglav · Người mẫu 41.8%
ngụ ý 71.6%
xe điện: -22.9%
EV tốt nhất (1X2) 10.2%
Thông tin tỷ số chính xác Cửa dưới / giải trí
Khả năng cao nhất
1-1
Xác suất 10.3%
Tỷ số biến động mạnh — chỉ nên đặt rất nhỏ cho vui.
Quyết định đặt cược (mô hình so với EV thị trường)
Cơ hội giá trị — Ít nhất một thị trường hiển thị +EV ước tính ở tỷ lệ cược thập phân tốt nhất hiện tại (ngưỡng: 2.0%).
Độ mạnh quyết định: 4.5 / 10
  • Thăm dò 1X2 tối đa dưới 50% (không có 1X2 vượt trội) (−1,0)
  • Hai hoặc nhiều dòng +EV hợp lệ ở ngưỡng (+0,5)
O/U 2.5: EV kết thúc -13.15% · EV Dưới 3.86% (7 cặp sách)
BTT: EV Có 4.76% · EV Không -18.49%
Should you bet on this match? Only where +EV is shown; always compare with your own limits.

Tóm tắt trận đấu AI

Tóm tắt trận đấu AI

Dưới đây là ảnh chụp nhanh nhỏ gọn, đầu tiên bằng số được căn chỉnh với cùng một công cụ như các thẻ ở trên.

  • Liên minh: 2. SNL
  • lịch thi đấu: Triglav vs Bistrica
  • Khởi động: 2026-05-17 15:00:00
  • 1X2 (mô hình): Trang chủ 41.8% · Vẽ tranh 25.7% · Xa 32.6%
  • xG (hiển thị): Triglav 1.45 — Bistrica 1.25 (tổng xG ≈ 2.7)
  • Tiêu đề giá trị: Ít nhất một dòng được theo dõi đạt đến ngưỡng EV của tiêu đề — căn chỉnh với tướng/thẻ chính nếu được hiển thị.
  • Cấu trúc nghiêng (không phải cược): Cấu trúc nạc (mô hình): O/U 2.5 Under 2.5 (Dưới 2,5 40.1% · Trên 2,5 59.9%); BTTS Yes (Đúng 58.2% · KHÔNG 41.8%) Giá trị nạc (định giá): O/U 2.5 Dưới 2,5; BTTS Đúng
  • BTTS (mô hình): Đúng 58.2% · KHÔNG 41.8%
  • Điểm chính xác (thùng trên cùng): 1-1 (10.3%)

Việc nói “không có giá trị” trên ảnh chụp nhanh là một tính năng, không phải lỗi: nó bảo vệ người đọc khỏi bị ép chơi khi không có lợi thế.

Điểm chính xác có nhiều khả năng nhất vẫn là một điểm có xác suất thấp: sử dụng nó cho bối cảnh chứ không phải như một câu chuyện phải đặt cược.

Kèo tốt nhất và lý do

Bỏ qua trừ khi tỷ lệ cược thay đổi — công cụ không thấy đường nào xóa cổng +EV.

Các thẻ vẫn có thể hiển thị giá trị nghiêng (ví dụ: bên Dưới được ưu tiên hoặc bên BTTS) trong đó giá không hiệu quả hoặc không đầy đủ — điều đó không giống với vé EV dương ở ngưỡng được định cấu hình.

Thị trường điểm số chính xác vẫn có độ chênh lệch cao ngay cả khi có một đường điểm dẫn đầu bảng.

Câu hỏi thường gặp

Khi nào dòng tiêu đề +EV sẽ quay trở lại?

Khi tỷ lệ cược di chuyển đủ để ngụ ý xác suất giảm so với ảnh chụp nhanh của cùng một mô hình hoặc khi nhiều giá sách hơn xuất hiện để EV có thể được tính toán một cách đáng tin cậy — sau đó chạy lại quy trình.

Tôi có nên đọc thẻ 1X2 nữa không?

Có — nó cho biết liệu giá thắng có đạt được giá trị hay không. Ở đây nó thường giải thích tại sao không có tiêu đề: xác suất có thể được nhóm lại trong khi giá cả đã ẩn chứa sự không chắc chắn đó.

Tại sao không có "đặt cược tốt nhất" trên trang này?

Công cụ tiêu đề sử dụng ngưỡng +EV tối thiểu (ví dụ: 2%) cho lựa chọn mặc định. Một dòng vẫn có thể hiển thị nhỏ +EVkhông thành công thanh đó — chúng tôi vẫn gọi nó là không đặt cược mặc định để người đọc không phóng to quá mức các cạnh mỏng.

Điểm có khả năng đúng nhất có còn phù hợp không?

chỉ theo ngữ cảnh: nó vẫn là kết quả ở đuôi xác suất tuyệt đối thấp (thường ở dạng chữ số đơn, đôi khi ở độ tuổi thanh thiếu niên thấp). Nó không ghi đè lập trường “không có tiêu đề +EV” - coi cược điểm là có quy mô vui nhộn nếu bạn chơi chúng.

Yếu tố rủi ro

  • Biến động giá: xác suất ngụ ý và EV di chuyển theo tỷ lệ cược.
  • Khoảng cách mẫu/dữ liệu: các giải đấu có ít thông tin sẽ mở rộng phạm vi dự báo.
  • Trạng thái trong trận: bàn thắng và thẻ đỏ không được mô hình hóa ở đây.
  • Sự khác biệt về điểm số: đường điểm có khả năng xảy ra cao nhất vẫn thường là kết quả xác suất tuyệt đối thấp (thường dưới 20%).

Phương pháp

  • Đầu vào: Gói dữ kiện có cấu trúc giống như trang dự đoán công khai (ảnh chụp nhanh xG / Poisson, EV thị trường nếu có, công cụ quyết định v2).
  • Tuân thủ: Chỉ đóng khung giáo dục; không phải lời khuyên cá nhân.

Cập nhật lần cuối

May 17, 2026 (UTC)

Cách sử dụng cái này
  • Khi không có dòng chính, hãy so sánh các dòng +EV trong thẻ thị trường bên dưới (không chỉ 1X2).
  • Đừng ghép nhiều quân mỏng với nhau;các cạnh không thêm đáng tin cậy.
  • Chỉ coi những cú đánh dài là những lượt chơi tùy chọn, có mức đặt cược cao.

Nhận dự đoán cao cấp cho Triglav & Bistrica!

Mở khóa phân tích chuyên sâu, mẹo cá cược độc quyền và dự đoán trận đấu với dịch vụ đăng ký cao cấp của chúng tôi.

Đăng ký ngay
Quay lại Dự đoán
2. SNL 2. SNLBảng xếp hạng
# Đội Tr T H B Đ
1 Nafta 28 23 5 0 74
2 Brinje-Grosuplje 28 21 6 1 69
3 Triglav 29 20 3 6 63
4 Beltinci 29 17 6 6 57
5 Tabor Sežana 28 14 5 9 47
6 Bistrica 29 12 6 11 42
7 Rudar 29 9 10 10 37
8 Dravinja 29 9 7 13 34
9 Bilje 29 9 7 13 34
10 Dekani 29 7 9 13 30
11 Slovan Ljubljana 28 8 5 15 29
12 Krka 29 6 11 12 29
13 Ilirija 29 6 9 14 27
14 Krško 29 6 5 18 23
15 Gorica 29 4 10 15 22
16 Jesenice 29 4 6 19 18
# Đội Tr BT BB +/- Đ
1 Triglav 29 71 27 +44 63
2 Brinje-Grosuplje 28 67 25 +42 69
3 Nafta 28 63 20 +43 74
4 Beltinci 29 52 24 +28 57
5 Bistrica 29 49 36 +13 42
6 Rudar 29 46 37 +9 37
7 Ilirija 29 37 49 -12 27
8 Dekani 29 36 43 -7 30
9 Tabor Sežana 28 34 28 +6 47
10 Gorica 29 31 43 -12 22
11 Dravinja 29 31 44 -13 34
12 Krka 29 29 47 -18 29
13 Bilje 29 27 46 -19 34
14 Slovan Ljubljana 28 27 50 -23 29
15 Jesenice 29 26 67 -41 18
16 Krško 29 22 62 -40 23